1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

...Mỗi ngày một tâm trạng...

Chủ đề trong '1987-1989 Sài Gòn' bởi 24h, 10/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. And_1

And_1 Thành viên mới

Hôm nay là 1 ngày xui xeo .Sang dậy trể,lại con phải lên sân vận dộng nộp hình dể chuẩn bị thi giải kỉ thuật môn bóng rổ ở Phú Nhuận nữa chứ .Phải lên sân vận dộng Hoa Lư dể thi cac tro chơi vận dộng wá xui xeo luôn ,còn 1 ti xíu nửa là dược hạng 1 rồi mà ko dược tức ơi la tức .đành phải hạng 2 luôn chán wá à .
    Cả bọn rủ nhau di hát karaoke vì chỉ nhóm người kia di lộn phòng thôi .Mà cững ẩu dả với nhau nửa dó .Bên phòng này kéo qua phòng kia ,tí xíu nữa là dánh nhau rồi may mắn có mấy anh bảo vệ .May mắn là bên kia về sớm chứ thôi tụi bạn của bo_hung xơi tái chúng rồi .Dù rằng bên kia lớn hơn rất nhiều tủi . Bạn của bo_hung có dem hàng theo nửa dó .thấy mà dáng sợ .Kinh khủng wá di mất .chán wá a .
    Từ dây dến chiều làm gì nhỉ .Ko biết chiều nay có ai chở di coi dấu bóng rổ 4h ko nữa .Tối thì phải di coi dấu võ ở Quận 4 nữa .Bây giờ chắc về xem phim wá doi dến giờ là xuất phát .Mong rằng chiều nay di chơi vui vẻ ko có chuyện gi xãy ra như hồi sáng nửa

2. And_1

And_1 Thành viên mới

Bực mình wá .Dúng là ông thầy .... mà .Giờ Dia tiếc cuối dứa nào cũng mệt mỏi cả .Một nhóm ngồi dánh bài ,bị thầy kêu 1 thằng lên bản quì gối .2 thằng giỡn ở cuối lớp bị keu lên qui gối luôn . Tại vì ko ai nghe thầy giảng hết a ,khiến thầy phải dừng giảng lại tới mấy lần luôn .Thầy rất tức giận vô cùng , Bohung dang ngồi ăn vụng bị thầy bắt .Thầy kêu : em dứng dậy hả miệng ra .bohung tưởng chỉ chửi bình thường thôi ai ngờ .Ông thầy tát cho bohung 2 cái bạt tay thật mạnh . (Tính của bohung ko chịu nhịn ai cả ,ngay cả thầy Cô bohung, chỉ biết nếu mình dúng là mình ko sợ gi cả . Có lần bọhung dã bị cô 24h nói về khuyết diểm này rồi dó .) Tui bạn noi: bỏ di Vân . Mình tranh cải tay dôi với thầy , Mình ức lắm tự nhiên tức tụi nó thì ... làm gì trút giận lên mình chứ ? Thầy gọi giám thị vào phân sử .Thầy phải xin lỗi mình .Thầy hỏi : em có ý kiến gì ko .Mình nói : em ko co ý kiến . cuối giờ thầy giám thị kêu mình ở lại : thầy nói : thầy dại dien thầy dịa 1 lần nữa xin lỗi em ,dó cũng là kỉ niệm dể nhớ dó ha ,về nhà tối dừng có uất ức ngủ ko dược nha.Bỏ wa hết di ,coi như kỉ niệm vui .thế la 2 thầy trò ngồi cười .Mình chỉ dâu chut dỉnh thôi nhưng tức thì nhiều tức wá di à! mặt sưng hết trơn à . Chân dang bị thương phải băng nữa chứ .Chủ nhật này dấu rồi ko biết phải làm sao dây ! tức wá a !về nhà kiếm chuyện gì làm hết tức mới dược .vậy di là chắc ặn nhất.
  3. mEoHoAng_87

mEoHoAng_87 Thành viên mới

Hôm nay vui...tâm trạng vui nên làm ba?i tốt,hôm nay mi?nh thấy : đơ?i ma?u hô?ng....
  4. Speed_M

Speed_M Thành viên mới

vẫn bình thường!!!..ngày nào cũng như ngày nào!!!...Nhớ..nhớ..nhớ...
  5. Speed_M

Speed_M Thành viên mới

nói chung là tâm trạng hôm qua là dzui!!!..muốn lười cũng ko được hết việc này đến việc khác..lại sắp thi rùi!!..mong là sẽ có kết quả tốt chứ mổi môn đóng 50k thi lại thì hao đạn lắm lắm..hĩ..hĩ..
  6. venus_mars

venus_mars Thành viên mới

Chẹp.
    Hôm nay vào đây tìm một số thứ, một số người mà không thấy. Chán quá.
    Trời mưa. Lạnh. Lười chẳng muốn đi đâu cả. Mai cũng nghỉ luôn cả học. Muốn về bên kia lấy tiền mà cũng ngại nữa.
    Tuyển được mấy đứa cấp dưới bán giỏi. Sướng. Nhưng bản thân mình chẳng bán được zì cũng cú đỉn ra fết.
    Èo.

7. heyjude3107

heyjude3107 Thành viên mới

Hôm nay đi học nói chung là dzui dzui dzui, ko có cái gì để mà bùn hít ah........... có điều là tự nhiên bị nghi oan ức là đứa thài lãi, miệng lớn ah trời.......... Mỗi lần nhìn sao mà thấy sợ kinh khủng luôn ah......... Nhưng nghĩ lại công nhận cũng trùng hợp ghê ah nhen.......cả 2 luôn ah......... Hôm nay được cô hiệu trưởng khao ăn bánh kẹo, ddzui ghia........
  8. honmavuive

honmavuive Thành viên mới

trời dalat lạnh,có cái gì đó khó chịu,sống mà cứ như đang ở tù,bực bội ko chịu được,đâm ra nóng tính,hở một chút là bực,bị chúng nó chửi là chưa già mà đã khó,hix,đau lòng
  9. mEoHoAng_87

mEoHoAng_87 Thành viên mới

O?h lạ, Đa? Lạt thơ mộng, lạnh la? thế, sao lại bực bội va? nóng vậy.......me?o cứ muốn lên Đa? Lạt sống đấy
  10. yuki89_0308

yuki89_0308 Thành viên mới

vui quá , hôm qua vừa nhận được thư trả lời của thần tượng . Đã hơn 1 tháng kể từ lúc mình gửi , vậy mà chị ấy vẫn nhớ hồi âm cho mình , lại còn khen mình viết thư thật lòng và rất hay nữa chứ . Thích thật!