1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người cho em cái review về son Tony tint màu cherry ạ

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi joyce89, 11/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Barnaby

Barnaby Thành viên mới

Ai thích mình thanh lý rẻ lại cho ,mình chỉ mới mở ra quẹt 1 lần duy nhất
  2. song_nhi1325

song_nhi1325 Thành viên mới

Môi mình bản chất ko khô , như mùa đông này mình chỉ cần bôi vaseline 1 đêm , cả ngày ko cần vaseline nữa, đánh cái này thích lắm , màu đẹp , thêm gloss nữa thì tuyệt vời
  3. mimica

mimica Thành viên mới

Tớ ko dùng tonytint mà chỉ dùng liptint thôi. Ko khô môi tí nào, mà lên màu cũng đẹp, chứ thấy bảo tonytint khó đánh lắm. Hôm nào khô quá thì một lớp mật ong rồi một lớp liptint, cả ngày chả bị khô.
  4. Bommie

Bommie Thành viên mới

Tớ cufng đag định sắm 1 cây... Môi tớ không khô, không být bôi có bị khô đy nhiê?u k...
  5. bapchienbo

bapchienbo Thành viên mới

Tớ có 1 lọ Tony tint màu cherry đây. Với tớ thì nó rất khó đánh, hic, toàn bị khô môi và ko đều, chẳng giống hình qcáo tẹo nào nhưng son này cũng khá bền màu; bôi lên rồi mà lau mãi chả hết cho Có lẽ môi tớ khó đánh hoặc ko bít cách đánh, làm giảm giá trị nó đi chăng. Tiện đây, nàng nào định mua thì liên lạc với tớ nhé, tớ thanh lý giá rẻ vì cũng ko dùng đến
  6. TRANGKEOshop

TRANGKEOshop Thành viên mới

t có 1 em cherry 3g nàng nào mún thử thì pm t để lại 30k thui nhé
    giá bán em này là 40-50k thì phải
    t mua là 40k
  7. heocoidangthuong

heocoidangthuong Thành viên mới

dùng tony tint khô môi lắm, xài son dưỡng bóng bóng thì trong lại ko tự nhiên. Vả lại chỉ có 1 màu, ai cũng giống ai chán lắm. Bạn mua kissfull tint chou của Etude ấy, nó có màu hồng cam da môi thật hơn, ko hồng sen như kiểu tony tint. Mà nó dưỡng kinh lắm, bảo đảm cả ngày ko bị khô môi tróc da bao h. Bôi vào là thấy mượt ngay ko khô rang như tony tint. Loại đó có 3,4 màu gì đó nhưng mình thấy chỉ có màu hồng cam là tự nhiên nhất. Số 55 ấy.
  8. duongntt

duongntt Thành viên mới

Hihi, các chị em dùng có vẻ ko thích loại này nhỉ em thì em yêu tony 2 mầu này lắm, em có cả 2 loại lun. em thì thích mầu cherry hơn táo vì mầu lên trông xì tin lắm ^^
    Em dùng ko bị khô đâu, em bôi 1 lớp son dưỡng ( dạng hũ của Mac ) lên rồi mới đánh son tonytint, rồi tán đều, mầu lên rất yêu. Nhất là đánh buổi tối, trông tươi thôi rồi ^^
  9. puhmanowar

puhmanowar Thành viên mới

hum nay mới hí hửng xách 1 em tony tint cherry về đây, thấy rất là đáng ghét, lên màu phân bố ko đều, cho đậm chỗ nhạt , đã thế còn khô tong khô teo dù đã bôi 1 lớp balm thefaceshop trc đó, ghét ơi là ghét,
    màu cherry giống màu son số 6 của etude, mà màu đấy mình dùng thấy thik lắm, của etude í, dù cũng bị khô môi nốt nhưng etude màu lên mềm mại tươi tắn mà tự nhiên, chứ tonytint cứ như mình đi bôi mực lên môi í
    Nhưng mừ kinh nghiệm của tớ dù tớ ko thik son nhũ tẹo nào vì nhìn sẽ bit là oánh son, nhưng muh dùng lipgloss bong bóng có nhũ thì toàn đc khen xinh, nên chắc bi h chuyển sang đầu tư lipgloss thui