1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người cho em hỏi về kem bảo lâm?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hoaoaihuong8, 15/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoaoaihuong8

hoaoaihuong8 Thành viên mới

Mọi người cho em hỏi về kem bảo lâm?

Theo mọi người thì kem bảo lâm có tốt cho việc trị trứng cá và vết thâm hay không,nếu tốt thì em cũng đang định dùng
  2. LamThanhNgoc

LamThanhNgoc Thành viên mới

bạn này chắc mới vào box Làm Đẹp
  3. Copernicus

Copernicus Thành viên quen thuộc

to LamThanhNgoc: em ạ, người ta không biết nên mới lập topic hỏi, nếu em biết thì tận tình trả lời, còn không thì cũng không nên lên giọng kẻ cả như thế, nghe khó chịu lắm.
    to hoaoaihuong8: kem Bảo Lâm báo chí đã lên án và thực tế trong topic Làm đẹp chị em cũng đã phản ánh về hậu quả của nó rồi em ạ. Lúc đầu mới dùng có thể da sẽ đẹp lên và trắng ra, nhưng mà kiểu trắng bệt bệt như bị bệnh ý chứ nhìn không tự nhiên ( hồi trước chị có dùng qua), nhưng....chữ nhưng này mới quan trọng, sau một thời gian da em sẽ bị bào mòn đi vì bản thân Bảo Lâm là kem trộn: có chất tẩy da. và sau một thời gian nữa da sẽ bị mọc mụn, kiểu như bị dị ứng ý, mọc tùm lum, có thể xuất hiện thêm các vết nám nữa. Tóm lại chị khuyên em: đừng bao giờ nghĩ đến Bảo Lâm nữa, ko sau này lại mất cả đống tiền để dọn dẹp hậu quả. chúc em tìm được loại kem dưỡng phù hợp nhé.
  4. phuongdung8682

phuongdung8682 Thành viên mới

ơ vậy em nhớ là có một bài trong box làm đẹp post hẳn bài báo khen BL cơ mà, họ nói rằng BL dễ bị làm giả, dùng đồ giả thì mới bị thế còn BL thật lại tốt cơ , chả hỉeu thế nào, em cũng không dùng bao giờ.
  5. hoaoaihuong8

hoaoaihuong8 Thành viên mới

Vậy ạ,thank chị,sợ quá,thui từ giờ xin kiếu bảo lâm