1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người cho em hỏi về kem trị thâm của Thorakao với ạh .

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi sizeXL, 22/05/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Mọi người cho em hỏi về kem trị thâm của Thorakao với ạh .

Mặt em dạo này lên mấy cái mụn , tích cực nặn quá nên nó để lại mấy cái vết thâm , to có nhỏ có T_T Mà lại thêm vết thâm cũ chưa kịp mờ nữa nên cái mặt trông rất rối rắm T_T , em có nghe mọi người quảng cáo về Thorakao , thấy bảo kem trị thâm của nó cũng hiệu quả , ở đây có chị nào dùng rùi cho em ý kiến với .
    Không thì chị nào có phương pháp thiên nhiên nào trị thâm mụn hiệu quả thì chỉ em với . T_T
  2. UglyChicken

UglyChicken Thành viên mới Đang bị khóa

gà chỉ biết kem nghệ tho trị thâm
    Nhưng mà cũng giống như các lọai khác mà thôi, cũng cần thời gian để cho nó mờ đi chứ kô trị nhanh được.
  3. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Em qua nhà chị bán Thorakao bên muare thì được chị ý giới thiệu cái hộp kem trị thâm của Thorakao , chuyên trị thâm cơ ạh , chứ không phải tube kem nghệ , em cũng không nhớ rõ nó trông thế nào , hình như xanh xanh , hộp giấy vuông , hộp trong hình tròn mà nhỏ nhỏ ý .
  4. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

up up
  5. ff0000

ff0000 Thành viên mới

bôi nghệ tươi cung đc mờ ...Nhung* như bạn j` nói đúng đó - caj j` cung fai cần co t.g .....Tớ bị cái vết ở trên cằm, bôi nghệ gần tháng bi h nó mới mờ đi cho :( ...Chăn ga cư gọi là vàng khè cả ra vì tớ bôi buổi tối mà :D
  6. InChuXinh

InChuXinh Thành viên mới

Cái đó là loại đặc trị mụn bạn ạ , ko fải trị thâm đâu . Mấy cái tuýp trị thâm của Tho mình cũng dùng rồi , ko hiệu quả lắm đâu , có cái Lenya của Tho ý dùng cho da dầu thì da mặt chỉ mịn thôi.Hix mặt mình cũng có vài vết thâm, chấn đời đây cơ mà từ hồi dùng cái bb ceam của essance ý , thấy cứ mờ mờ đi nhiều lắm chắc tại trong chất kem của nó có vitamin C
  7. Yumiko_Shingo

Yumiko_Shingo Thành viên mới

Inchu mua cái BB cream nỳ bao xiền vậy , và mua ở đâu zậy ta ..?? cái nỳ coá phải kem nền hôk nhỷ ... Inchu choa mjnh` xjn feedback với ná ...
  8. InChuXinh

InChuXinh Thành viên mới

cái bb cream này là kem dưỡng da che khuyết điểm , hợp với da khô lắm , từ hồi dùng tới giờ tớ ko thấy mụn miệc gì mặc dù mình da nhờn , bôi xong da mướt lắm , khi nào thấy bóng dầu dùng giấy thấm dầu là ok , phủ phấn lên cũng bền lắm bạn ạ , mà lọ bb cream này rẻ lắm 85k/lọ 30ml , dùng thay cho kem lót và kem nền luôn đó . À mà mua ở hàng mỹ phẩm nào cũng có.Chúc các bạn xinh đẹp
  9. InChuXinh

InChuXinh Thành viên mới

À quên quên , để trị thâm và làm sáng mềm mịn da ý , các bạn nên sử dụng cao bí đao , cái này thì được quảng cáo nhiều rồi , lành da lắm đó , các bạn có thể sang wtt tham khảo , cao bí đao của MẹGâu tuyệt hảo tớ là fan trung thành đấy hihi
  10. whydontyou

whydontyou Thành viên mới

bàn ơi, mì?nh thuẶc loài da nhơ?n, trước 'Ăy khi nà?o fn uẮng thẮt thươ?ng mới bì nĂ?i mùn nhưng sau 'ò chì? cĂ?n 'f́p dưa leo và? lfn 'à, thoa kem nghẶ thorakao là? xong à?.nhưng khoà?ng 5 thàng nay mì?nh bì nf̣ng lĂn, dù?ng acnes 'ù? loài mà? ko hẮt, giớ bì thĂm dù?ng Ăcnes c10 mà? chưa thẮy gì?.hìc:( .mùn cù?a mì?nh là? hay 'ò? 'ò?, cò mù? trf́ng nhưng ko phà?i to lf́m.giớ mì?nh tình dù?ng cù?a thorakao 'Ă? lẮy lai "phong 'Ặ" xưa 'Ăy.Bàn tư vẮn giùp mì?nh xem, nĂn xà?i nhưfng sp nà?o?cò nĂn xai sp dà?nh cho da nhơ?n ko?hay chì? nghẶ thui