1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người có ý kiến hoặc thắc mắc gì thì post vào đây !

Chủ đề trong 'ĐH Thuỷ Lợi HN' bởi tuanchosoi01, 22/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luckyluke42c1

luckyluke42c1 Thành viên rất tích cực

Đơn giản là thế này anh bạn ah!
    Chúng ta khi viết bài trên diễn đàn này là dùng sự nhiệt tình và cả trách nhiệm của mình để trao đỏi với nhau. Vì thế nó là một tập thể có tổ chức. Tôi nói có tổ chức...bởi nó có người quản lí đường hoàng. Ngay cả một cái chợ nó cũng có tổ chức, có ban quản lí chợ, có khu vực cho từng loại hàng. Nếu anh vào một cái chợ mà anh nói năng bừa bãi, hàng hoá bày linh tinh thì người ta đập cho dẹp mỏ ngay ....Cứ thử mà xem!
    Còn khi đã có tình có nghĩa với nhay ấy mà...thì làm gì người ta cũng thông cảm được hết. Đừng biến mình thành cái gai trong mắt người khác, cũng đừng tự mình nhảy vào một tập thể rùi phát biểu tập thể đó là ảo...hay là cái chợ gì gì đó..... Cái đó là tuỳ quan điểm và khả năng nhận thức của anh bạn thôi. Chúng tôi, mà cụ thể là tôi đã gửi thư nói chuyện với anh bạn rất cụ thể, tình cảm. Nhưng nếu anh bạn vẫn không hiểu ra, hoặc cố tình không hiểu ra thì chúng tôi cũng chả có cách nào khác cả.
    Đừng nói là đây là diễn đàn chung, anh thích viết gì thì viết. Nên nhớ rằng xoá một bài, treo một nick thì nhanh hơn là viết một bài và tạo nick khác nhiều....chỉ cần 3-4 cái nháy chuột thôi.
    Mong anh bạn sớm hiểu ra....

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta được thêm ngày mới để yêu thương
  2. S_holland

S_holland Thành viên rất tích cực

Ặc ặc. Người ta bảo đi một ngày đàng.......... Ngốc như tớ đây mà cũng chỉ cần 2 ngày thì cũng biết khôn ra chút ít. Thật không ngờ trong box này còn có người chuối hơn, từ trước đến giờ vẫn đâu vào đấy, hic hic
    S_Holland_GRSP
  3. S_holland

Ặc ặc. Người ta bảo đi một ngày đàng.......... Ngốc như tớ đây mà cũng chỉ cần 2 ngày thì cũng biết khôn ra chút ít. Thật không ngờ trong box này còn có người chuối hơn, từ trước đến giờ vẫn đâu vào đấy, hic hic
    S_Holland_GRSP
  4. Twins_of_VIP

Twins_of_VIP Thành viên rất tích cực

Lướt qua một vòng các box trong các trường đại học ở hà nội thì bôx thuỷ lợi khá vui vẻ và tấp nập. (sau BK và XD) Các mod làm việc nghiêm tục và nhiệt tình. XIn hoan nghênh các bạn. Tui sẽ thăm các bạn thường xuyên mới được.
    "Ai Công Hầu ai Khanh Tướng, vòng trần ai, ai dễ biết ai. Thế Chiến Quốc, thế Xuân Thu, gặp thời thế, thế thời phải thế"
  5. Twins_of_VIP

Twins_of_VIP Thành viên rất tích cực

Lướt qua một vòng các box trong các trường đại học ở hà nội thì bôx thuỷ lợi khá vui vẻ và tấp nập. (sau BK và XD) Các mod làm việc nghiêm tục và nhiệt tình. XIn hoan nghênh các bạn. Tui sẽ thăm các bạn thường xuyên mới được.
    "Ai Công Hầu ai Khanh Tướng, vòng trần ai, ai dễ biết ai. Thế Chiến Quốc, thế Xuân Thu, gặp thời thế, thế thời phải thế"
  6. Cao_boi_mien_Tay

Cao_boi_mien_Tay Thành viên mới

Chao cac bac ! em la thanh vien moi nen chua biet nhieu ve cac chuc nang cua web.....cho em hoi cai........
    muon tao anh cua minh thi lam the nao ( anh o duoi nick y'' )
    va ca nhung dong gioi thieu o duoi ten nua
    Cam on cac bac , mong cac bac chi bao giup
    TO BE OR NOT TO BE
  7. Cao_boi_mien_Tay

Cao_boi_mien_Tay Thành viên mới

Chao cac bac ! em la thanh vien moi nen chua biet nhieu ve cac chuc nang cua web.....cho em hoi cai........
    muon tao anh cua minh thi lam the nao ( anh o duoi nick y'' )
    va ca nhung dong gioi thieu o duoi ten nua
    Cam on cac bac , mong cac bac chi bao giup
    TO BE OR NOT TO BE
  8. ranger04

ranger04 Thành viên rất tích cực

Đợi anh lên đến HN anh sẽ hướng dẫn tử tế, net quê anh tốc độ chậm lắm up ảnh lên thì lâu lắm ... đợi vài ngày nữa nhá hì hì rất hoan nghênh các bạn đã đến với box

Trời đã sinh ra em một trái tim nguyên vẹn  ...Lẽ nào em lại yêu một kẻ nửa vời...
  9. ranger04

ranger04 Thành viên rất tích cực

Đợi anh lên đến HN anh sẽ hướng dẫn tử tế, net quê anh tốc độ chậm lắm up ảnh lên thì lâu lắm ... đợi vài ngày nữa nhá hì hì rất hoan nghênh các bạn đã đến với box

Trời đã sinh ra em một trái tim nguyên vẹn  ...Lẽ nào em lại yêu một kẻ nửa vời...
  10. S_holland

Ai có cái Avatar nào hay hay gửi cho tớ một cái nhể. Tớ lựa chọn và trả bản quyền hẳn hoi!!!
    S_Holland_GRSP