1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi nguời đọc cái bài này của Soserone nhé!

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi Soserone, 25/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

Mọi nguời đọc cái bài này của Soserone nhé!

http://sinhvienctdhp.info/tnh/index.php?showtopic=1056

Mọi ngưòi vào đây đọc cái bài tôi viết trong TNHHP nhé! Hơi bức xúc tí thôi à!
  2. Soserone

Cái bên trên là chửi! Còn cái này là .... tán nè bà con ơi.Ủng hộ Soserone tức ADmin đê!
    http://sinhvienctdhp.info/tnh/index.php?showtopic=1041
  3. dieishappy

dieishappy Guest

. nhân danh cha, con , các thánh thần và wỷ sứ, Ô MÔ lạy chúa tôi!
    Các bác à, em ...yêu rồi, h`i `hi, chuyện thuờng đúng ko?Thế nhưng lại gặp fải cái ...eo rất éo le!
    thế đấy , nguời ta bảo là đã nghèo lại còn gặp cái eo.Em cũng thía, hổng biết thế nào đây.Từ lâu lắm rồi bây rờ em mới thía mình...iu lại đc , thế nhưng lại đi yêu 1 chị đã có "chồng" chẹp chẹp, bây giờ bít làm seo?
    Chẳng nhẽ lại bảo nguời ta bỏ chồng để đến với mình, hổng hay tí nèo , trong khi...biết đâu mình cũng...chẳng hơn thằng cha ấy là bao thì seo?
    thế nên, muốn thì muốn lắm rồi, nhưng cũng vẫn đành fải làm hàng tí, hi` h`i xin bà con cô bác cho ai em cái...ý kiến ,để em còn bít, mà lần!
    Nhưng mà...con.., chẹp chẹp dù kết wả thế nào đi chăg nữa thì con cũng đã định rồi, h`i `h con nhất đinhj... hông bỏ cuộc đâu!và chắc là công nhận là...iu vậy!
    h i`h`i Ai em nói thế này nếu có...chạm...nhẹ đến ai thì..thông cảm nghe
    Đúng là " đời nhiều khi rất dở, nhưng vẫn fải hớn hở "
    các bác cho em ý kiến xem em...xin fép các bác vẫn cho em yêu cái cô có "chồng" kia chứ ạ
    Nguời nhà cả mà, hi` h`i đa tạ! Ơh cái tính em nó thía đấy, đã yêu là muốn cả thế giới biết, em chẳng sợ.... kí wái rì cả!Tại sao fải sợ chứ, biết đâu em lại chẳng hơn thằng "chồng" kia cơ chứ nhỉa?các bác nhẩy?
    Em chẳng...thì thà thì thụp, cũng,...chẳng...tò te...bí mật , em mặt dày...ko sợ xấu hổ , dù nguời ta có nói em...đẹp rai thế này mà...lại đi yêu kẻ đang có "chồng" , mang tiếng, như thế thì...kém wá,nhưng hông, em... là nguời ...khiêm tốn, em biết em đẹp thật mà em có dám nhận mình là đẹp bao giờ đâu
    Nhỉa các bác nhỉ?
    Emc cũng sợ wé rì mà ko dám công khai với cái thằng " chồng" kia chứ, mặt em dày hơn mặt nó nhiều, nhiều mụn thế này, bây rờ cái da mặt em nó..bì bì ra rồi, em còn sợ thằng nào nhỉ?
    Nhưng mà cũng yên tâm, em ko muốn rằng...yêu đc rồi, nhưng nguời yêu em lại mang kí tiếng....lừa dối! Thía nên, em sẽ chỉ...đến với...Vợ của cái thằng chồng kia khi mà... cả 2đã..cắt...đứt fừn fựt thoai!

h`ih`i, vậy là thằng mặt dày này công khai cho cả làng , cả họ, cả lò cùng biết là thằng mặt dày này đang...yêu nghe! đến Chí Fèo còn yêu nữa là...thị nở
    và thằng mặt dày này cũng...công khai...thông báo sẽ...tỉnh tò, và tính tản...thật hoành tráng. thế mới xứng danh...anh hùng!Đời có thế mà thôi.......
    thoai, em nói nhiều wá roài, bà con cô bác họ hàng hang hốc , cả lò nhà mình cho ai em xin cái ý kiến ý cò nhỉa?Chẹp chẹp đói rồi, thèm cơm...như thèm.... có bồ vậy!
    AI em chào b à con xã viên lần CÚNG CUỒI!
  4. dieishappy

dieishappy Guest

cả 2 bài trên là của So nhé ....
  5. Rino

Rino Thành viên mới

Thế 2 bài viết đều viết về bác So đấy hả. Nếu mà đúng thế thì Anh Công ơi anh làm gì để nó nói anh thế hả anh . Em nói xin lỗi chứ thế nhục quá anh ah.
  6. Soserone

Nhầm rồi , 2 bài trên là của anh viết chứ, Die là copy lại để cho mọi ngươi đọc chứ lại! Em ko đọc cái topic này là do anh viết à! Đọc các bài viết của Soserone đấy thôi! ANh thế nào mà để thằng nào chửi đc !Chú cứ đùa anh, anh còn có đủ tư cách để ...tán em gái chú mà h`i `hi
    Nhưng hết rồi! KO fải bây giờ!
  7. hanhduongus

hanhduongus Thành viên mới

trời chả hiểu cái mô tê gì cả , lúc thì chửi lúc thì tán loạn xạ cả lên ,đại ca phải nói rõ củ tỉ sự việc nó là ntn thì em mới ủng hộ đại ca đc chứ ........... thôi dù sao thì em cũng về phe của đại ca mà, he he .......
  8. dieishappy

dieishappy Guest

iem chỉ tomo cái bài tán của pác thui à,...
    e he he
  9. Soserone

Tò mò cái gì, chỉ cần đọc thôi, ko cần tò mò! mà cũng ko cần post lên đây đâu, vì...như thế sẽ vi phạm nội wydiễn đàn đấy(bài của So viết hơi bậy)
    Thế nênmọi nguời có lòng thì vào mà đọc ! OKie!
  10. friend_or_love

friend_or_love Thành viên rất tích cực

ông bạn của tôi ơi! ông bạn nhẹ tay quá đấy.. chứ vào tay tôi rồi thì gạo say thành cám ngay.. he he
    chưa nghe câu đùa với chó.. chó liếm mặt à....
    cũng phải cônng nhận là bài viết hay và chất lượng , đáng để bà kon học tập đấy.. he he