1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Moi nguoi giup em voi hic

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi alicela, 01/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. myyydlove

myyydlove Thành viên quen thuộc

Bạn thử tham khảo trung tâm Anh ngữ Tome xem như thế nào, mình thấy chương trình học tiếng Anh bên Trung tâm Anh ngữ Tome được lắm á, nghe nhiều người phản hồi về chất lượng giảng dạy của trung tâm, về giáo viên, đội ngũ nhân viên rất nhiệt tình với học viên, hỗ trợ hết mình cho học viên khi tham gia học tại trung tâm, ngoài ra khi tham gia học tại trung tâm, học viên được hưởng các chương trình ưu đãi của trung tâm, có cơ hội được giảm học phí lên đến 5.500k nữa á. Học vui và nhanh tiến bộ lắm, bạn nào đang có nhu học tiếng Anh, từ căn bản đến nâng cao thì thử đến Anh ngữ Tome để được giải đáp và tư vấn nhé^^
  2. dangxinh12

dangxinh12 Thành viên tích cực

Tưởng SG thì giới thiệu bạn 1 vài chỗ như ACET, ILI chứ HN hì pó chấm tay
  3. quynhlam

quynhlam Thành viên quen thuộc

Học tiếng Anh thì bạn đến Tome đi, Tome dạy hay lắm, học phí cũng rẻ, mà giáo viên lại nhiệt tình nữa, ngoài chương trình học ra khi tham gia học tại trung tâm các bạn học viên được tham gia các hoạt động ngoại khóa rất hay và bổ ích.
  4. thanmennhi

thanmennhi Thành viên rất tích cực

Mình thấy ILI dạy giao tiếp chất lượng và ok.
  5. hoangtham1111

hoangtham1111 Thành viên quen thuộc

Bạnthử đến trung tâm Anh ngữ Tome xem như thế nào, chương trình học bên trung tâm Anh ngữ Tome tốt và chất lượng lắm á, thời gian học các bạn được tham gia các chương trình ngoại khóa để giúp các bạn hoàn thiện hơn các kĩ năng tiếng Anh của bản thân mình.
    tuean_phamvo thích bài này.
  6. BichVan_Ly

BichVan_Ly Thành viên rất tích cực

. Nếu bạn muốn học giao tiếp như mình đây thì mình có thể chỉ giúp bạn một địa chỉ đáng tin cậy. Mình đang theo học khóa anh văn giao tiếp quốc tế tổng quát cả 4 kỹ năng tại trung tâm anh ngữ ILI. Trung tâm ILI có nhiều chương trình nhưng mình thấy dạy hay nhất và chất lượng
  7. tuean_phamvo

tuean_phamvo Thành viên mới

Bạn thử đến trung tâm anh ngữ Tome xem sao, chương trình học bên trung tâm hay và hấp dẫn lắm khóa học bên trung tâm luôn đảm bảo đầu ra có các bạn học viên, khóa học hay và hấp dẫn lôi cuốn học viên lắm luôn á, học một thời gian là thấy tiến bộ ngay á, giáo viên bên trung tâm nhiệt tình và tận tâm với học viên lắm luôn, ngoài thời học ra các bạn còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa hay và hấp dẫn nữa á, trung tâm còn có chương trình học thử 3 buổi xem chất lượng cũng như không khí có phù hợp với mình hay không nữa nhé^^
  8. Vo_Tinh_Yeu_Em

Vo_Tinh_Yeu_Em Thành viên tích cực

Mình cũng vất vả cho việc tìm trường suốt 1 thời gian dài, cứ tìm hết chỗ này đến chổ kia. Cũng may là lên google search được vài địa chỉ được các bạn khen nhiều, cuối cùng tui chọn ILI vì mình thấy được khen nhiều nhất về chất lượng dạy và học phí cũng phù hợp với khả năng của tui. Tui học khóa thứ 2 bên này rồi, tui hoàn toàn đồng ý với các bạn là ILI day rất tốt. Hy vọng các bạn ở nhiều nơi khác nhau cũng tìm được chỗ học tốt như tui nhé.