1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người góp ý em cái lào!

Chủ đề trong '1984 Public' bởi Tquynhchi, 08/10/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tquynhchi

Tquynhchi Thành viên rất tích cực

Mọi người góp ý em cái lào!

Ba năm trước em có quen một cô gái chúng em yêu nhau từ dạo ấy.Chúng em tâm sự bằng điện thoại suốt đêm cho đến sáng đi học, vào trường khác lớp nhau thì nói chuyện với nhau bằng di động.Em mua di động cũng chỉ vì để nói chuyện với cô ấy.Chúng em đi học thêm với nhau,bất chấp bố mẹ cả 2 bên.Thế rồi vào mùa hè năm ấy,giữa chúng em có mâu thuẫn em có nói xấu cô ấy rằng dạo này cô ấy hơi mập thật tình em chỉ đùa thôi thế là cô ấy giận em,em cũng vì lao đâu vào học để thi lên cấp 3.Thời gian ấy em cũng thờ ơ và lẩn tránh cố ấy.Thế rồi lên cấp 3 không thể nào ngờ rằng cô ấy lại học chung lớp với em em 0 thể làm gì hơn,em tiếp tục thờ ơ và rồi cô ấy theo gia đình đi định cư ở Úc mà em chẳng thể nào biết.Hôm cô ấy ra sân bay cô ấy gọi về cho em lần cuối và nói rằng cô ấy vẫn còn yêu em lắm!Em giật mình vì biết rằng sau từng ấy thời gian cô ấy vẫn còn yêu mình còn em thì gần như đã quên người con gái ấy!Giờ đây em đã mail cho cô ấy để nói lời xin lỗi nhưng hình như đã quá muỗn rồi phải 0 mọi người....?????????Lỗi là lỗi của em nhưng giờ đây thức tỉnh thì đã quá muộn rồi!Chỉ mong những ai như thế hãy cố gắng giữ gìn!Chuyện em kể là hoàn toàn có thật mong các bác nghiêm túc nhé!
  2. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

Cai nay thi that su ban da sai roi ! Cu cho la ban noi gion di nhung tai sao luc do ban ko giai thich ma lai " lanng tranh va lam lo " ???Bo giai thich mat ca thang troi ha ?? cai thu 2 minh thac mac la ... tai sao chi co cai chien " noi la map " ma nguoi i cua ban cung gian lau den the ?Ma con gai nao cha muon lam nung dung ko ? Gap ban lai tho o nua ... ! bi gio dng la muon roi a ! Neu de tinh cam cua minh bi mat vi 1 ly do vo van nhu the thi that la dang tiec ! Minh xin chia buon voi ban !
    BN
  3. joot

joot Thành viên rất tích cực

sao iu sớm thế
  4. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Tôi cũng thấy cái bài này trên Tâm Sự. Sao bạn lại post vào cả hai nơi à??
    Mà chuyện đã vậy thì cũng đành vậy chứ làm sao được nữa bây giờ. Nhưng mà đọc chuyện của bạn tôi thấy buồn buồn mà cũng tiếc cho bạn lắm.
    Tôi cũng chẳng biết nói gì nữa, chỉ nghĩ rằng bạn hãy cứ thử hi vọng xem sao. Nếu thực sự có duyên thì 2 bạn sẽ lại có thể... Tôi mong là mọi chuyện đối với bạn là không quá muộn.
  5. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

Zút ơi, xao nàng lại nói thế :'(, khè, còn chuyện của ông kia, thì nếu ông đã có thể quên nó suốt 1 năm, thì nghĩa là ông có còn yêu nó nữa đâu? CÒn nếu mà ông bảo ông vẫn còn yêu nguời kia, trong khi lại thờ ơ đến mức mà ko biết nguời ta với mình như thế nào thì đúng là kém quá -> Kết cục ntn thì cũng đừng có tiếc nữa, nên cho nó vào quá khứ và sống sao cho nó tốt hơn
  6. Tquynhchi

Hồi đấy cũng vì đua đòi mà mới yêu thôi!Đúng như các bác nói thì đã quá muộn rồi!Ý em chỉ là bản thân em thì đã quên cô ấy rồi nhưng em 0 ngờ rằng cô ấy còn yêu em và em cảm thấy mình có lỗi với cô ấy nhiều quá!Giờ nghĩ lại thì cũng thấy tiếc tiếc vì cô ấy xinh lắm lại chăm sóc cho mình như là vợ mình vậy!hichic tiếc thật!
  7. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

Xao em Gor lại nói thế nhề? Nếu iu(à, tôi nói iu đúng nghĩa của tuổi học trò nhá), thì nên chứ, chả việc gì lại ko iu cả! KO tin cứ iu anh đây zồi bít ngay
    Được sửa chữa bởi - GurLuver vào 08/10/2001 22:57
  8. Rce

Cuối cùng thì cũng là do đua đòi. Chết thật. Nhưng mà cũng tiếc quá nhỉ. Nghe xong chuyện đó của ấy tớ cũng thích đua đòi. Cho tớ e-mail add của bạn í zới.
  9. Rce

Đừng dại Gor ơi!
  10. Tquynhchi

Hê hê chú rce này của anh mà chú cũng 0 tha chú thật là....nhưng thôi từ từ đi khi nào anh thất bại thì sẽ đến chú ngay chú đồng ý 0?