1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mọi người kiú em với, huhu

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi baolua, 30/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baolua

baolua Thành viên quen thuộc

mọi người kiú em với, huhu

em được gọi đến làm bài test và phỏng vấn vào vị trí nv dự án của tổ hợp thị trường Hoàng Gia Việt Nam. thông tin về nó thì em tìm được, nhưng em mún biết kiểu test của nó về cái gì để em chủ động tìm hiểu. mà cty này pvấn mấy vòng, gồm những vòng nào, có ai biết hướng dẫn em với. cảm ơn nếu được giúp đỡ
  2. mrhugolino

mrhugolino Thành viên mới

Thiếu tự tin quá, biết đâu công ty ấy cũng lên đây xem thì có mà bị loại ngay từ vòng gởi xe.
  3. commm

commm Thành viên mới

phỏng vấn bằng tiếng Anh. các tình huống đặt ra thì nhiều nhưng hãy nhớ: khi có sự cố thì cách giải quyết tốt nhất là báo cáo với manager.
    hết
  4. MYVANPIANO

MYVANPIANO Thành viên mới

Đầu tiên họ sẽ hỏi "em có biết forum ttvn hok?" bác mà trả lời biết là bác chết liền, bị liệt vào dạng nghi can số 1 trong việc lập topic này.
  5. nguyenphiha

nguyenphiha Thành viên rất tích cực

có qué gì mà lo, bác cứ đến mà phỏng vấn, mà test, mình có thế nào thì nói thế, không việc gì mà lúng túng, bác mà có năng lực giải quyết tình huống tốt, sắp xếp tốt, thì vô tư, bọn nó mời bác vào gấp.. còn k thì dù có qua vòng này thì cũng sớm bị loại thôi..
    Chúc bác tự tin
  6. mrhugolino

mrhugolino Thành viên mới

Bác này cùng máu với mình. Bác chủ topic mà chuẩn bị kỹ được nhận vào làm nhưng biết đâu lại out ngay tháng thử việc thì còn xấu hổ hơn là out ngay vòng phỏng vấn. Cứ trung thực mà đi phỏng vấn. Mình có gì thì nói thế thôi.