1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mọi người làm ơn chỉ giúp chỗ học tiếng Anh

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi sheiscute, 27/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chuyentinhlan

chuyentinhlan Thành viên mới

Trước đây khi bắt đầu học tiếng anh tớ cũng tò mò tìm hiểu nniều nơi lắm. Vì lần đầu tiên học nên cũng sợ phải tìm hiểu kĩ với lại cũng nhiều nơi quá làm tớ cũng phân vân . May mà được đứa bạn giới thiệu nên mình mới biết đến trung tâm ILI ở gần công viên lê thi riêng quận 10 . Thấy nó khen trung tâm dữ lắm, nào là thân thiện dễ thương , môi trường tuy nhỏ nhưng thầy cô dạy chất lượng mà 100% giáo viên bản ngữ nữa chứ , học phí cũng mềm chứ không giống như những trung tâm khác nó học.Tớ nghe cũng thấy thu húts , tơ đến và tìm hiểu thử, tớ test đầu vào thử thì đưuọc sắp vào lớp 2b thôi, đúng là khả năng tiếng anh của tớ dở tệ ah. Vừa lúc đó cũng gần có khóa học nên tớ đăng ký và cũng đúng như những gì mà đứa bạn giới thiều. Trung tâm cực dễ thương, khi học thấy được cải thiện lắm. Tới giờ tớ vần học ở ILI, vì không thể bỏ môi trường đáng yêu nè.
    thaihienleduongnhutadayeu thích bài này.
  2. duongnhutadayeu

duongnhutadayeu Thành viên quen thuộc

Mình cũng thích học ở đây.
  3. Tram_cherry

Tram_cherry Thành viên mới

Bạn thử đến Tome tham khảo đi, nghe nói bên đó dạy chất lượng lắm á. Máy đứa bạn mình học bên đó thấy trình độ nó tăng lên đáng kẻ luôn á.
  4. thaihienle

thaihienle Thành viên mới

Mình cũng một vote cho ILI.
  5. unexpected

unexpected Thành viên mới

MÌnh cũng từng mắc công phải đi tìm trung tâm tiếng Anh nhưng nhiều nơi phải nghỉ ngang luôn. Sau đó, lên mạng tìm hiểu cũng nghe mấy bạn khen ILI nên đến test đầu vào học 1 khóa thấy ok rồi mình cũng đăng kí lên khóa tiếp theo. Học với giáo viên nước ngoài hoàn toàn nên có môi trường để giao tiếp bằng tiếng Anh hoàn toàn luôn
  6. GLNSummerCamp

GLNSummerCamp Thành viên mới

Khi bạn đến một trung tâm nào đó, hãy tìm hiểu kỹ các thông tin, sau đó xem có buổi học thử không, tài liệu cơ bản như thế nào, giáo viên, môi trường học,....
  7. vinhkimdoan

vinhkimdoan Thành viên mới

Các bạn học ở ILI cũng nhiều ha, bạn nào đã học rồi cho mình nhận xét với nhé, mình cũng muốn đăng ký học, do hồi trước giờ mình đã học rất nhiều trung tâm, mất biết bao nhiêu chi phí mà mình không tiến bộ, mình mới tìm hiểu trên mạng, thấy các bạn học ở đây phản hồi trung tâm dạy tốt, mình cũng muốn tìm hiểu rồi học, nghe nói ILI khai giảng liên tục, số lượng học viên ngày càng đông, không đủ phòng để mở, ở đây được học với giáo viên nước ngoài 100%, học phí cũng mềm, giữ xe miễn phí , mình tính đăng ký khóa 13/06 sắp tới , có bạn nào đang học ở đây học chung vui nhỉ.
    buimyhang thích bài này.
  8. buimyhang

buimyhang Thành viên tích cực

Mình đang học part time ở ILI này.
  9. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Lúc đầu mình cũng dở khoản này lắm, nhưng quyết tâm phải luyện nghe nói cho bằng được, gì chứ giờ đi làm mà ko có tiếng anh rất chật vật. Mình ban đầu chỉ tự lên mạng tìm các bài nghe đơn giản và lẩm nhẩm theo các đoạn văn chú thích ở dưới, để đẩy mạnh tiến trình mình có đăng kí học khóa giao tiếp bên ICES. Mình thấy rằng học có môi trường thực hành thì đúng là tiến bộ nhanh hẳn lên, một phần có giáo viên chỉnh phát âm kĩ nữa. Bạn có thể tham khảo nha. 0913.335.203
  10. tuyetsaigon

tuyetsaigon Thành viên tích cực

Ở ILI giáo viên sửa phát âm kĩ, nhiệt tình với có phương pháp dạy hay. Bạn đến test miễn phí đầu vào miễn phí trước để xếp lớp phù hợp cho bạn. Hè này cũng đang có chương trình hấp dẫn cho các bạn luôn. Dạy ok ak