1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mọi người làm ơn chỉ giúp chỗ học tiếng Anh

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi sheiscute, 27/01/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. huongduonghoa1994

huongduonghoa1994 Thành viên mới

Trước kia mình cũng lê lết đi tìm trung tâm như bạn vậy đó, rồi được bạn bè giới thiệu đến trung tâm Anh ngữ Tome nên mình cũng đến đăng kí học thử xem như thế nào, thấy trung tâm học vui nên cũng đăng học luôn, thấy học nhanh tiến bộ lắm luôn, giáo viên bên trung tâm cũng nhiệt tình nữa. Học được một thời gian thấy tiến bộ quá trời luôn.
  2. trinhthangbinh

trinhthangbinh Thành viên mới

Mình rất thích học bên trung tâm anh ngữ Tome, học vui mà nhanh tiến bộ lắm, giáo viên cũng nhiệt tình với học viên nữa á.
  3. bonmuayeu

bonmuayeu Thành viên mới

Bạn nào ở khu vực hcm thì tham khảo trung tâm ILI nhé. Trung tâm đó 100% giáo viên ước ngoài hết đó. Để học tốt phản xạ và phát âm chuẩn thì mình thấy học với giáo viên bản ngữ là OK nhất.
    thutranggiang thích bài này.
  4. quynhlam

quynhlam Thành viên quen thuộc

Mình thấy học tiếng Anh bên chỗ Tome tốt lắm á, bạn thử đến đó đăng kí xem như thế nào, chương trình học chất lượng, học phí cũng hạt dẻ nữa, thời gian học các bạn học viên được hỗ trợ suốt quá trình học, còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa rất hay và bổ ích nữa.
  5. thutranggiang

thutranggiang Thành viên tích cực

Trong thời gian học ở ILI , mình mới thật sự thấy mình còn yếu ở những kĩ năng nào , thầy cô chỉ dạy cho mình tận tình và dễ thương lắm. ILI học với giáo viên nước ngoài hết ,mặc dù trung tâm cơ sở còn kém nhưng mình quan trọng hiệu quả mọi người ah.
  6. hoangtham1111

hoangtham1111 Thành viên quen thuộc

Bạn thử đến trung tâm Anh ngữ Tome xem như thế nào, mình thấy chương trình học tiếng Anh bên trung tâm tốt lắm đó, học phí cũng hạt dẻ nữa, thời gian học bên trung tâm, các bạn được hỗ trợ hết mình trong quá trình học, ngoài ra giáo viên bên trung tâm cũng nhiệt tình và tận tâm với học viên lắm. Trung tâm còn có các chương trình ngoại khóa để các bạn học viên được tham gia để rèn luyện các kĩ năng tiếng Anh cho bản thân. Học bên trung tâm được một thời gian là thấy tiến bộ lắm luôn á. Chương trình học dễ hiểu, phương pháp học hay, sinh động, vui vẻ. còn được tha, gia các hoạt động trên lớp nữa, học viên khi tham gia học dễ tiếp thu hơn nhanh hiểu bài và tiến bộ nhanh.
  7. giobac

giobac Thành viên tích cực

Chọn học IELTS đi bạn, học với giáo viên nước ngoài bên ILI ấy. Vì nơi đó luyện tốt và nhièu bạn lấy được điểm số cao để đi du học đấy
    diemqyunh21trucphuongtu thích bài này.
  8. thanhtrucle

thanhtrucle Thành viên mới

Bạn mình vừa luyện thi IELTS tại IEG thấy nó khen ở đây dạy tốt lắm, đi thi thì lấy được điểm tối đa nữa, bạn có thể tham khảo nha
  9. diemqyunh21

diemqyunh21 Thành viên tích cực

mình nghe bên ILI hoc dc lắm bạn 100% gv bản xứ gíp mjh trong gt
    nhuquynh123 thích bài này.
  10. angmaybuon123

angmaybuon123 Thành viên tích cực

chương trình giao tiếp ở ILI học với giáo viên nước ngoài hoàn toàn cả 4 kĩ năng nên nhanh tiến bộ hơn rất nhiều. Nhất là 2 kĩ năng nghe nói.
    buimyhangnhuquynh123 thích bài này.