1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỗi người mỗi nghề !!! Suy nghĩ về công việc của chính mình.

Chủ đề trong '1981 Gà -Hà Nội' bởi 209, 19/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NOIRetLONG

NOIRetLONG Thành viên rất tích cực

Chú này lảm nhảm cái gì thế?
    Công ty cho 50% x 290.000 VNĐ = 145.000 ~ 150.000 VNĐ gọi là đủ tiền xăng đến công ty thôi.
    Hệ số lương kĩ sư ra trường là 1.78, cố gắng kì kèo Sếp cái hệ số này thì cũng tiền trà đá, nhỉ!
    Được noiretlong sửa chữa / chuyển vào 17:06 ngày 23/06/2005
  2. taminh

taminh Thành viên rất tích cực

Em lảm nhảm ạ em cứ tuởng ở pháp làm gì có công ty nào trả cho 50% của 290.000 VNĐ
  3. magicboulevard

magicboulevard Thành viên rất tích cực

Chú đi P đếch update gì cả, 2,34 rồi, có phải 1,78 nữa đâu. Tớ dư thêm mấy chục để đi bo lúc đi hát hò đấy. Về đây tớ lĩnh tháng lương, anh em ta đi hát hò 1 bữa là vừa hết. Quan điểm của tớ là " thà 1 phút huy hoàng..." mà
  4. gaconlonton_timmoianngonngon

gaconlonton_timmoianngonngon Thành viên mới Đang bị khóa

Chiếm một tí đất diễn nào
    Tranh thủ quảng cáo chút nha. Đừng la hét đấy.
    Mình học điện tử viễn thông và it nhưng chẳng biết gì mấy lại thích kinh doanh. hơi bị ôm đồm nhờ. hì hì
    Mình có một công việc cũng ngon lành về kỹ thuật nhàn nhưng tội một chỗ là đi làm hơi bị xa. Ngoài thời gian đó mình còn làm thêm kinh doanh. Tất nhiên là đi làm thuê rùi. vì tuổi còn trẻ mà không có vốn mà. Mình rút ra ở những lão giám đốc có chung một đặc điểm là cực kỳ ky!!! Ai bảo trả lương mình thấp mà còn chi li tí tẹo một. Bù lại mình học hỏi được rất nhiều kinh nghiệm
    Mình phát triển đại lý Sfone. Ai biết có nhu cầu xài Sfone, lấy hàng Sfone giá gốc gọi cho mình nhé dù mạng này theo dự kiến là sắp die nhưng mình thích đi vào chỗ đó mà không bị die. Mà tháng này không đủ doanh số làmình die thật đó ờ mà quên, ở đây chắc ít người có cửa hàng điện thoại để mìh cà làm đại lý cho mình nhờ. Bác nào cũng có điện thoại hết cả rùi . Thế thì nhờ các bác quảng cáo dùm nha
  5. lepidlo

lepidlo Thành viên mới

thấy cả nhà vào đây bàn tán kinh ghê...hihihi...nhảy vào câu bài chút....hihihihi
    không biết có ai ở đây làm nghề ticketing không nhẩy? tui muốn họi mọi người làm nghề này dùng những hệ thống nào? mà làm ticketing ở VN có khó không công việc như thế nào?.....hihihi....mong bà con trả lời giúp...sắp về VN lấy chồng tìm hiểu chút ....hehhe