1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

moi nguoi nghe puppy love cua Gor nhỉ ![:)]

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi Gorillaz, 08/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

moi nguoi nghe puppy love cua Gor nhỉ ![:)]

Minh va han quen nhau rat tinh co ! Hom do la thi HKI xong , chuan bi on thi de thi Tot nghiep , ca hs lop 9 deu dc nghi 4 ngay ! Minh thi rat it di choi , chi toan la o nha !Cha hiu sao luc do minh lai di de roi gap han !Han cute lam ! Han dc rat nhieu ban gai thich tren truong nhung ma han ghet con gai lam ! Ai ma thich han la han chui du lam ! Minh cung the ! Minh cung ko thich noi chuyen voi con trai , boi the nen minh moi mang biet danh la "Tu lanh "! cha hiu sao minh va han lai gap va biet nhau ! Luc do minh co noi voi han nhu the nay : "Tui minh chi la ban thoi ! Tui mihn se mai la ban tot hen !"va han cung noi the ! Chua bao gio co cai noi chu "thich "hay gi ca !Mi dua ban cu choc nhung minh thi cu giai thich "chi la ban thoi "! nhugn dip cuoi tuan , tui ban hay ru di an roi di choi ( vi nguyen tuan hoc cang lam ) minh cng di va lai gap han ! The la tui minh di choi chung ( nguyen 1 dam ) nhung ma cu hay bi lac nhau ! Nen minh va han luc nao cng fai di 2 dua !Cha biet di dau chi biet co di an !( vi do la thu vui cua minh ma ) ! Nao la an pho , nao la an che , roi an bun bo , roi du thu het !Minh nho co lan ca dam di patin !minh thi ko biet di con han thi biet di !tui banlai choc va bao han toi dan minh di , 2 dua cu ngai roi cuoi cung giai phap la han dan minh di voi cai cay que kem o giua !Neu ma co te la tu ai nay te , ko dam dung 1 mieng ! 2 cung ngai het ! Nho lai minh thay vui lam ! HOm sinh nhat han minh tang cho han 1 cay xuong rong mau xanh ! Vi ten cua han la TU LONG , va han lai thich mau xanh nen minh moi tang cai do ! Khi han hoi thi minh giai thich nhu the nay : TU LONG la rong chet , ma rong chet thi fai tro xuong ra , tro xuong ra tang cay xuong rong la dung roi ! Han cuoi va bao la mon wa cua minh dac biet lam ! 1/6 han tang wa cho minh , sinh nhat tang ca 1 con gua bong that bu ! Minh vui lam ! Han thi hoc do hon minh , nhung ma han biet cau tien lam , minh hay giup han hoc , 2 dua cung hoc chung vui lam !Han nghe loi minh ma di hoc them AV o hoi Viet Mi ( han luoi lam ) !Hom thi tot nghiep ngay dau tien , ve vua toi nha la da thay han wa hoi co lam bai dc ko roi ! ( minh co nho ro la hom do thi mon Van ) roi han ke cho minh nghe chuyen cai soi day ma minh tang han ! Minh co tnag han 1 soi day tho cam do chinh minh lam , mihn bao la hay deo cai nay khi thi se hen lam ( hoi bi me tin ) nhung ma ngat 1 noi la day do giong cua con gai lam ! Han ke khi han lay ra deo trc khi thi , co giam thi nhin han wa choi vi tuong han bi o moi !:) Han thuong bao la minh map ! cha fai minh map ma tai vi minh to con hon han ! Minh thi hay choc han la "con than lan "vi om wa ! Luc do minh cao 1m62 , con han chi co 1m61 thoi ! Luc do di choi di bang xe dap , vui lam co ! Cha co xe may xin nhu bay gio dau !Nhng the ma lai dep va hay lam !CU tuong tuong lai cai canh han nho con hon minh ma fai hi huc dap xe cho minh ( nhat la nhung luc len doc ) !Luc minh ngoi sau thi ngoi xa ca tac , mac du cai yen xe co ti xiu a ma minh van rang ngoi tuott ra dang sau gan nhu muon te luon ! Han cung the ! khi minh cho cung vay !vui lam ! Minh khi di hoc them ve thuong mua cho han sup an , con han khi di hoc ve thi mua cho minh pha lau ! CU nhu the ma 2 dua cang ngay cang map ma ko ai biet !:) Nhung ma co ai hoi do co fai la bf cua minh ko hay la tui bay dang wen do ha thi cau tra loi luc nao cung la ko , chi la ban thui !:) The nhung cai gi dep la cha bao gio dc lau het !:( KO biet sao co ai lai di dam chot tui minh , noi voi han la minh chi loi dung han thoi , con noi voi minh la han chi choc tuc minh thoi ! cha hiu ! den bi gio cung cha hiu la ai lam ! :( Ma co le do tu ai cua 2 dua wa cao nen roi cha ai noi voi ai , tu do xa dan diiiii !:( bang di 1 thoi gian , gap lai han , cung la ban ! Mi ban noi han van con ... minh , ma minh cung the nhung ma chu TU AI lai di dau nen roi thoi ! the day ! cung dc gan 2 nam roi con gi ! nhung bi gio nghi lai thay dep lam ! kie niem that la la dep ! cu moi lan minh buon la minh lai hay nhgi den nhung cai dep do ma minh bot buon ! The do co fai la moi tinh dau ko ? Minh thi ko nghi the ! minh nghi do chi la tinh cam hoc tro thoi ! lam ki niem ma cung lam vui buon !

Anyway thi minh chua ieu bao gio cả ! vì that su ieu la khổ lam !
    BN

WHAT DO WE LIVE FOR, IF NOT TO MAKE LIFE LESS DIFFICULT FOR ONE ANOTHER
  2. Gungcay

Gungcay Thành viên rất tích cực

Tiến tới đi em! Ngại ngùng gì?
    Tiến lên để làm bạn mà có sao đâu? rồi từ từ nếu cảm thấy hợp thì iu không thì thui mờ.

Don't dream it's over!
  3. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

hi2 hì ! 2 nam rùi tỉ a ! huhuhuhuhu ! voi lại bi gio em dang bên này ngoài ra .. em lai ko thich đụng d8ền cai dzấn dè fuc tap nay dau ! anyway thanks tỉ cho em loi khuyen neu trc day em wen tỉ som thi dc rui ! huhu !
    BN
    WHAT DO WE LIVE FOR, IF NOT TO MAKE LIFE LESS DIFFICULT FOR ONE ANOTHER
  4. dirosemimi

dirosemimi Thành viên quen thuộc

Chùi ui , sư tỉ ơi , để cho be' Gor hoc ha`nh chứ . Sư tỉ xúi bậy không ha`.

dirosemimi
  5. Mitdac

Mitdac Thành viên rất tích cực

Oi ! Phuc tap woaaaaaaa.....
    Suti@ dung co xui bay em Gor nha,em ay con nho ne,sao Suti@ khong xui bay Mitdac@ ne,xui di !lam lien hihihi......

MITDAC@.....

'Cause Inside you're ugly..Ugly like me....
  6. gladiator

gladiator Thành viên quen thuộc

Trùi ui! "Chiện tình" tự kể của cô bé Gor sao "gắc gúi", phức tạp wá. Anh đọc mún mờ cả mắt luôn.
    Nhưng mà " Con Gái bây giờ giỏi thật?!?!?!?!?". Mấy anh con trai hãy coi chừng!!!!!
    Thêm cả bà sư tỷ nữa, cái thân già của tỷ còn lo chưa xong mà còn xúi cả đàn em nữa sao.
    Gladiator
  7. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

Cái thuở ban đầu lưu luyến ấy
    Nghìn năm hồ dễ mấy ai quên....
    TK
  8. Gungcay

Gungcay Thành viên rất tích cực

Kệ tui! Là sư tỉ là phải lo cho các em chứ! Nhỉ mấy bé nhỉ!

Don't dream it's over!
  9. viethoa

viethoa Thành viên quen thuộc

Huhu còn "bé" này thì sau ??? Sư tỉ có nhớ là còn thiếu bé một chầu không ??? Gọi là trả công ý mà
    "bé " này không đòi nhiều đâu hihi chỉ là ..... để em mail sao cho sư tỉ ha
    Veno's member