1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người ơi cho hỏi địa chỉ SHOP HOA TƯƠI CAO CẤP ở TP. BẮC GIANG đi ạ!!!!!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi thanhmeo0000, 29/05/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. thanhmeo0000

thanhmeo0000 Thành viên mới

Mọi người ơi cho hỏi địa chỉ SHOP HOA TƯƠI CAO CẤP ở TP. BẮC GIANG đi ạ!!!!!

Mọi người ơi, cho em hỏi địa chỉ của một shop hoa tươi cao cấp ở TP. Bắc Giang ạ, nơi nào có nguồn hoa bảo đảm và chuyên nghiệp, gói hoa đẹp và sang trọng, nhất là hoa cưới ý ạ. Em đang rất cần ạ, mong mọi người nhiệt tình tư vấn ạ, cho biết địa chỉ, sđt hay càng nhiều thông tin càng tốt ạ, em cảm ơn nhiêu ạ. Tặng hoa cho mọi người nè. [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
  2. thanhmeo0000

Mọi người ở Bắc Giang giúp em với ạ hic hic hic hu hu
  3. thanhmeo0000

mọi người ơi
  4. vitop

vitop Thành viên mới

Bạn cần hỏi để làm gì? Ko nói mục đích làm sao mọi người giúp được Bắt nạt ma mới cái
    Theo tớ biết thì có cửa hàng hoa ở gần trường Chuyên Ban NSL S&S gì gì đó ( tớ nghĩ ở BG thì ko có cái nào thể gọi là shop đâu) Còn một cửa hàng nữa nằm trên đường lên Kế bên tay phải nếu đi từ ngã tư Hùng Vương lên
  5. thanhmeo0000

Hic, mọi người ơi làm ơn nói rõ hộ em đc ko ạ, có thể là tên cửa hàng hay là thông tin về một ai đó chuyên gói hoa để em có thể mò ra đc. Hic, giúp em với mọi người ơi. Hu hu hu [​IMG]
  6. thanhmeo0000

À quên, em hỏi để đặt hoa cưới ạ, mà chẳng ai chịu giúp, h ko biết làm sao đây........ Làm dâu xứ người........... HU hu hu [​IMG] [​IMG] [​IMG]
  7. thanhmeo0000

Hic, cái Mr galăng hay mua hoa tặng vợ và người yêu ơi, cái ss dễ thương yêu hoa ơi........... Làm ơi cho em một cái tên shop hay tên người chuyên về hoa tươi ở Bắc Giang đi ạ [​IMG]
  8. vitop

vitop Thành viên mới

Muốn đặt thì phải đến nơi chứ Ko phải người BG thì nhờ ai là người BG đưa đi (VD như tớ nè )
    Người ta nói cụ thể vậy còn théc méc
    Các cụ nói rùi mừ Cứ đi là sẽ đến Dưng đến đâu thì tuỳ người đi
  9. thanhmeo0000

[​IMG]Hi hi, bạn Vitop dễ thương, thanx bạn nhiều nhé. :-* Hic, tớ đi làm dâu mà tất tần tật đều đặt ở HN, kể cả cỗ kiếc lỉnh kỉnh, chỉ có vụ hoa hoét là chả đâu vào đâu . Hic, tớ không có thời gian đi tiền trạm được, chỉ có xách đít về cưới thôi [​IMG]. Mà không biết tớ đặt hoa rồi chuyển khỏan trước người ta có ok ko nhỉ? Ko cầu kỳ, ko khó tính, chỉ cần hoa tươi thật là tươi và thêm thắt đơn giản thôi mà. Hic, cầu mong mọi chuỵên êm xuôi. Cảm ơn bạn Vitop dễ thương tốt bụng đã quan tâm giúp đỡ nhé, sau này tớ đặt tên con là Vitop nhé.[​IMG] Hi hi. Tặng hoa cho bạn này [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
  10. nhina84

nhina84 Thành viên quen thuộc