1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người ơi cho mình hỏi chỗ nào ăn cơm gà ngon ở Hà Nội

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi viviani, 14/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. clride

clride Thành viên mới

Hàng 123 ở 55 Phố Huế là cơm đĩa cơm phần đấy chứ có phải mỗi cơm gà đâu. Em thấy ở đấy cơm gà ăn cũng được thôi không phải là cực kì ngon. Còn 1 hàng nữa ở đầu Lê Văn Hưu tên gì quên rồi ăn cũng chỉ ngnag tầm cơm 123 có khi còn đuối hơn 1 tí.
    Anh Cu_ty cho hỏi cái hàng cơm gà trên Phan Chu Trinh địa chỉ cụ thể nó thế nào nhỉ để em còn về thưởng thức cái
    Mà cơm gà Đà Nẵng ngon lắm hả bạn ơi??? Khi nào vào ĐN chắc chắn phải ăn mới được
      Hết Vẹo >_<
  2. cdv

cdv Thành viên rất tích cực

Cơm gà Đà nằng,Hội An có gì ngon đâu nhỉ? vào ĐN cả chục lần rồi ăn vẫn thấy bình thường.
    Nothing to lose
  3. cu-ty

cu-ty Thành viên quen thuộc

Anh cũng chịu chả nhớ được chính xác địa chỉ , nhưng mờ nó dễ tìm lắm .ngay gần cái trường mầm non Phan Chu Trinh gần Hai BÀ Trưng
    Thế lúc nào em về ?Anh dẫn đến chỗ đó
  4. nore

nore Thành viên rất tích cực

Cửa hàng đấy ở 17 Phan Chu Trinh. Nó quảng cáo là các món toàn gà ta, nhưng khi ăn thì lại là gà công nghiệp! Chán chết được.
    Trời xanh thế... Đời xanh thế...
  5. cu-ty

Đang quảng cáo để em í về em í mời đi thì chị nói xế này à
  6. clride

clride Thành viên mới

ANh CDV toàn ở đấy 1 tháng tháng rưỡi ăn ko thấy ngon là phải hihi Em còn chưa vào bao giơ đây này
    Hihi em tin lời chị NORE nhẩy, mà bây giờ cơm gà công nghiệp thì đúng là chán thật , ở 123 cũng là gà công nhgiệp thôi.
    À còn có chỗ cơm gà nào ngon nữa ko??? bảo em biết với, thằng em em chúa ăn gà suốt ngày gà hihi.
    pS: Anh Cu-ty có phải lang thang bên Krvn_online post mấy cái ảnh gái đẹp bên đó ko nhẩy
      Hết Vẹo >_<
  7. cu-ty

Ối dồi ôi !!!!
    Em nói thế này chết anh
    Krvn_online nó ở đâu xế cho anh nghía phát
  8. cdv

cdv Thành viên rất tích cực

EM HƯƠNG NÓI NHẦM THẾ NÀO CHỨ ANH Ở ĐN 1,5 THÁNG CÓ MÀ MÓM À HIHI
    Nothing to lose
  9. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Em thấy ăn ở 55 Phố Huế cũng ngon nhưng thực sự chưa có vị cơm gà lắm, thế ăn ở Hải Sư có ngon ko ạ, mà sao rẻ thía nhỉ?????
    A friend inneed is a friend indeed
  10. kisskid82

kisskid82 Thành viên rất tích cực

Hì hì ... cơm gà hổng fải ở Hội An hay Đà Nẵng là ngon ... , ở 2 nơi ấy cũng có cơm gà nhưng ăn cũng bình thường thôi ... , muốn ăn chính gốc thì fải vào Tam Kỳ _ Quảng Nam ... hì hì ... , nơi đấy mới là nơi cơm gà chính gốc ... hì hì ... , ăn một lần bảo đảm thèm nhỏ dãi khi nghĩ lại ... hê hê ... , dĩa cơm vàng vàng ... , thịt gà xé nhỏ .. và nước chan ngon cực ... hê hê ...
    Ngoài ra còn nhiều món ngon nữa ... như Bê Thui Cầu Mống ... hê hê .. , ai đi ngang qua Cầu Mống không dừng lại ăn bê thui một lần thì thiếu nữa cuộc đời ... hê hê ... Còn có mì quảng Quảng Nam nữa ... hê hê ... , tôm và thịt ... ngon lém ... mem mem ... ở ĐN có quán Mỳ Quảng số 1 Hải Phòng ... hê hê ... ăn cũng ngon tuyệt ... có 3 loại ... nhưng giá chỉ khoảng 7-9 nghìn VNĐ ... hê hê ... Còn nhiều món ở nhiều nơi nữa ... nhưng thấy chỉ có cơm gà nên mình chỉ nói sơ sơ vậy ... hê hê ... Ở HN thì chưa măm măm cơm gà ở đâu hết ... híc híc ....
    BC
    Сой,и с fма ...!!!