1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người ơi, cứu Varity và Bosch với, 02 anh này sắp sạt nghiệp vì tiền thuê địa điểm rồi.. ^_^

Chủ đề trong 'Dancing' bởi quocviet, 15/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quocviet

quocviet Thành viên rất tích cực

Mọi người ơi, cứu Varity và Bosch với, 02 anh này sắp sạt nghiệp vì tiền thuê địa điểm rồi.. ^_^

Tin Nhân Đạo:

Hôm qua VarityBosch đến thanh toán tiền thuê địa điểm ở nhà trẻ mẫu giáo Hoa Hồng, đã bị các cô nuôi dạy hổ ở đó dùng Mỹ Nhân Kế, chuốc ruợu cho thật say, nên kết quả là bảo gì cũng nghe, ký liền hợp đồng thuê địa điểm tập nhảy với 01 cái giá đắt cắt cổ

Tình hình hiện nay là 02 vị này đang chạy vạy tứ phương bát hướng vay đủ số tiền để trả. Tối qua đi ăn chè cùng Bosch, nhìn anh ấy rút ra cái ví có mỗi tờ 500 VNĐ mà quocviet cảm động rơi cả nước mắt.

Vậy xin đề xuất ý kiến, mỗi thành viên trong box tuỳ lòng hảo tâm hãy quyên góp chút ít cứu cho 02 người bạn của chúng ra thoát khỏi cơn hiểm nghèo, các bác, các anh các chị có đồng ý không ạ?

Em nghèo nhất, cũng xin đóng góp 20K mỗi tháng !!! (các bác khác giàu hơn thì cứ từ đó trở lên nhé )

Em khó hiểu như bài cơ học đất
    Mà vững vàng như kết cấu không gian
    Anh với em liên kết bởi mối hàn
    Sơ đồ tính thay bằng ba nội lực.
  2. tho_bong_nau_new

tho_bong_nau_new Thành viên quen thuộc

Đồng ý hai tay hai chân. Mà lệ quyên thế nào đây? Iem chưa gặp các bác lần nào cơ mà. Hình như chiều nay co buổi tập hay sao ý? Bác nào đi thì gọi cho iem nhá.
    0913301505
    thk in advance
  3. NobleEagle

NobleEagle Thành viên mới

Đúng là "Anh hùng nan quá mỹ nhân quan". Mà cũng phải thôi, vào chỗ nào chả vào lại vào đúng chỗ nuôi dạy hổ, hổ còn sợ nữa là ....
    "Thỏ bông" hôm nào gặp "Đại bàng" đi, sợ không? Đại bàng không biết nhảy, chỉ biết bay thôi.
    NobleEagle
  4. chobe

chobe Thành viên quen thuộc

Các bác tính lệ quyên cũng đúng thôi vì đay là quyền lợi chung mà nhưng mà là bao nhiêu để em còn tính chứ. À tối nay có buổi tập à nhưng mà em chưa tham gia bao giờ ngại lắm, bác nào có lòng tốt thì dẫn em cùng đi với nhé, sẽ có hậu tạ ...bật mí luôn là mời các bác đi ăn chè...hi hi
    ĐT :0912000475
  5. Sat_vun_new

Sat_vun_new Thành viên mới Đang bị khóa

Đi đi chị
    Mới như em mà còn đi nữa là
    Đồng chì nhôm nát dép hỏng bán đê
  6. mitlo

mitlo Thành viên rất tích cực

Kíu một anh thì được chứ kíu cả 2 anh thì...khó lắm
    Mit@
    I believe I can fly
  7. Zizi_de_Zozo

Zizi_de_Zozo Thành viên quen thuộc

Chobe ơi, không cần hậu tạ bằng chè đâu, cứ mang mấy sản phẩm từ mấy gian hàng 19/5 của Ngoại Thương là được rồi ha
    Tối nay lên nhé !!!
    ZIZI DE ZOZO
  8. chobe

chobe Thành viên quen thuộc

khe khe sản phẩm của gian hàng lớp em thì chỉ có đồ ăn thôi làm sao mang lên được, còn các lớp khác thì thiệt tình em cũng hổng biết họ bán cái gì nữa, bí mật quân sự mà.