1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người ơi vào đây làm quen đê!

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi chester_vn, 01/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. the_blue

the_blue Thành viên rất tích cực

Và, giờ đây, khi chỉ còn cách show 3 ngày - tớ mới hoàn thành mọi việc và đưa thông tin chính thức đến cho mọi người !!! vô cùng xin lỗi vì việc này ...
    Các thông tin chính vẫn ko thay đổi ! Nhưng xin được nói lại từ đầu cho bạn đọc gần xa nắm được tình hình (là rất tình hình..^^)
    Death Metal Show 13/03/2005
    với sự tham gia của 5 ban nhạc, trong đó có 3 Death Metal Bands là:
    Connection
    Final Stage
    Dead Dawn
    cùng 2 rock bands khác: Hunter và The Dark Age !
    Thời gian: 19h30
    Ngày: chủ nhật 13/03/2005
    Địa điểm: tầng 3 - hội trường nhà máy cơ khí Trần Hưng Đạo - số 114 phố Mai Hắc Đế - HN
    Giá vé: 8000/vé !!!!
    Chương trình lần này sẽ là một quả bom tấn đánh mạnh vào cái gọi là nền showbiz Việt Nam -- vì sao -- vì chúng tôi - RHS - thực hiện chương trình này với mong muốn đóng góp hết sức mình cho nền âm nhạc nước nhà (đang đà đi lên) - cho ROCK - cho ROCKeRs và cho ROCKFANS !!!
    Chúng tôi ko đòi hỏi gì ở các bạn ngoài những điều sau: vì sàn nhà lát gỗ nên xin các bạn ko hút thuốc bên trong hội trường - nơi diễn ra đêm Metal của chúng ta --- cũng là vì lý do AN TOÀN ! :D mong các bạn kiềm chế khói thuốc ! cũng như ko được mang rượu vào nơi biểu diễn (hixx... theo tin tình báo cho biết, có vẻ như mấy ông công an gần đấy rất hay viếng thăm chỗ bọn tớ tổ chức show.. hixx.. thế là ... :( )... và điều cuối cùng: Hãy thả mình vào không khí mãnh liệt, cuồng nhiệt của đêm Death Metal đầu tiên của Hà Thành !
    Giật giũ đến phút cuối cùng !
    Hãy tham gia vào Đêm Gãy cổ cùng RHS !
    SHOW DEATH METAL CỦA BỌN RHS
    Anh em đi show nhân tiiẹn làm quen đê
  2. RockfanNhatNa

RockfanNhatNa Thành viên mới

Hơ,The_Blue nè,thế hôm CN vưa rồi tình hình sao vậy ?Kể lại cho tui nghe đi mọi người,hôm đó nhà tui co viêc nên ko thể đến được dù trong lòng cực kỳ muốn !Hic hic ....
  3. ampiamox

ampiamox Thành viên mới

Các pác cho em xin một chân, em kết quả "Numb" của LKP này quá, nhất là đoạn:
    Every step that I take is another mistake to you...
    I`ve
    become so numb
    I can`t feel you there
    become so tired
    so much more aware
    ...
    Cheers
  4. tupac_amaru_shakur

tupac_amaru_shakur Thành viên mới

Cho mình làm quen cái nhỉ. Một fan của Lp từ hồi Lp mới lấp ló ở Vn. Đến bây giờ vẫn là fan của LP mặc dù đang nghiền black và brutal death. YM: edisonlee85@yahoo.com hoặc r0ck_1s_d3ad@yahoo.com ( dùng để trao đổi nhạc)
  5. dieishappy

dieishappy Guest

off đê .... có ai ở Russia ko zịa ?
    thôi,ở nhà off đê cho tình cảm,có gì gửi ảnh lên ...