1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người sẽ làm gì trong tình huống này ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi TheDoEm, 25/01/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cleverview

cleverview Thành viên rất tích cực

Mấy năm trước là chuyện ghê gớm.
    Giờ thì thấy bình thường thôi.
  2. kyoko211

kyoko211 Thành viên tích cực

@chủ top: Nếu có chuyện đó thì gửi cho anh em F69 này xem với nhớ. Nếu ko phiền ;))
  3. thubayonline

thubayonline Thành viên mới

Tớ thấy bình thường, kể cả ảnh vợ mình đang quan hệ với thằng khác. Ngày hôm qua phải khác ngày hôm nay chứ. Có ai sinh ra đã hoàn thiện được đâu. Ngay cả trong lĩnh vực chuyên môn (công việc), có lúc giật mình nhìn lại 5 năm trước, và thốt lên: Mẹ, hồi đấy có cái dự án đơn giản thế mà cũng bó tay. Giờ chỉ búng 1 cái là được. Hoặc, hồi đấy mình nghĩ ngu thế, mà cứ tưởng là đúng. Trải qua sai lầm mới biết đc đúng sai. => Có sự phát triển, tiến bộ dần lên.

Quan trọng là hiện tại thôi, có hạnh phúc đầm ấm ko? Mấy cái quá khứ là chuyện nhỏ.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Em ko thích kiểu cãi nhau lại cứ lôi quá khứ ra chì chiết. Cái gì đi cái đó, cái nào có nguyên do trực tiếp để xử lý riêng. Ví dụ mình bỏ 100 triệu đầu tư làm ăn, chẳng may thua lỗ thì phải xem xét nguyên do trực tiếp từ đâu: tính toán ko kỹ, bị lừa đảo, do khách quan của thị trường... blah blah, chứ ko được lôi chuyện vợ mình đã quan hệ với thằng nào đó từ 5 năm trước ra.
  4. kaothu

kaothu Thành viên mới

Thì cứ nghĩ ngược lại, có 1 ngày đẹp trời vào LX thư giãn thì thấy clip mình đang hành sự với long legs trong phòng 1 KS sang trọng nào đó...
  5. Sota

Sota Thành viên rất tích cực

ờ kiểm tra xem có phải ảnh ghép không cái đã
  6. denva80

denva80 Thành viên rất tích cực

Thì người xưa có câu rồi: " Lấy đĩ về làm vợ ko ai lại lấy vợ về làm đĩ "
  7. esc_force

esc_force Thành viên rất tích cực

Chuẩn bác! Sau đó vác dao đi tìm thằng post ảnh. [r37)][r37)][r37)][r37)]
  8. TakeFive

TakeFive Thành viên rất tích cực

Bác làm to chuyện lên há chẳng phải là trúng kế ly gián của địch hay sao ;))
    Chém nó được mấy phát thì hoặc là nó chém lại, hai là sộ khám. Thật là chẳng đáng b-(
    Hãy sống thật tốt với vợ mình, hết duyên thì chia tay. Đấy mới là cách trả thù "có lãi" nhất :P
  9. luyentrv

luyentrv Thành viên mới

Em cũng đã đọc tất cả các comment, em cũng đồng tình quan điểm với các a e khác. Quan trọng là tình cảm của vợ chồng chủ top lúc này dư thế nào. Tất cả mọi người đều có quá khứ của mình, hãy để quá khứ về phía sau và sống cho tương lai.
  10. Casanova_86

Casanova_86 Thành viên mới

Hic tuoi tre ai cha co thoi lam lo! COn gai bay gio truoc khi lay chong thi ko qua may nguoi dan ong thi hoi phi'!