1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người thích dùng son hãng nào nhất?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi justakiss, 16/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Sunflower83

Sunflower83 Thành viên mới

uh , thỏi son mà tớ thích nhất lại là son của Nivea đấy , màu satinrose , màu rất nhẹ nhàng đánh lên trông giống như màu môi thật vậy , thỏi son đấy cũng thơm nữa , thơm mùi mật ong , yummy ..
    son dưỡng môi thì tớ dùng của labello cũng rose tại nó tốt và mùi nó thơm thơm ngọt ngọt
    son bóng , tớ cũng dùng của labello , cái này vừa bóng môi , vừa có cái lóng lánh .
    lúc nào nghiêm trọng thì dùng son bóng của Clarin ,hic cái lọ đấy 40, nên phải tiết kiệm
    Được sunflower83 sửa chữa / chuyển vào 07:56 ngày 18/05/2005
  2. langit

langit Thành viên mới

Các ấy tư vấn hộ tớ nhé, chứ đọc xong một hồi cái topic này tớ cũng không biết là nên mua gì dùng đâu.
    Tớ da trắng, mặt nói chung là cũng nhẵn nhụi, không trang điểm mà chỉ muốn mua một cây son điệu tí thỉnh thoảng đi đâu thì quệt vào thôi, ưu tiên màu hồng cánh sen. Vậy nên mua loại nào đây ?
  3. langit

langit Thành viên mới

Các ấy tư vấn hộ tớ nhé, chứ đọc xong một hồi cái topic này tớ cũng không biết là nên mua gì dùng đâu.
    Tớ da trắng, mặt nói chung là cũng nhẵn nhụi, không trang điểm mà chỉ muốn mua một cây son điệu tí thỉnh thoảng đi đâu thì quệt vào thôi, ưu tiên màu hồng cánh sen. Vậy nên mua loại nào đây ?
  4. sparkling83

sparkling83 Thành viên mới

Màu hồng cánh sen của Shiseido đẹp lắm, nhưng tớ không nhớ số mấy Nhưng cái đấy không bóng, không nhũ gì cả đâu. Nếu bạn muốn mua cái nhũ nhũ điệu điệu thì Maybeline nhé! Loại có nhũ, màu hồng nhiều tông và cũng đẹp. Mà giá cả thì rẻ hơn nhiều! Bạn search trang web của Maybeline mà xem!
  5. sparkling83

sparkling83 Thành viên mới

Màu hồng cánh sen của Shiseido đẹp lắm, nhưng tớ không nhớ số mấy Nhưng cái đấy không bóng, không nhũ gì cả đâu. Nếu bạn muốn mua cái nhũ nhũ điệu điệu thì Maybeline nhé! Loại có nhũ, màu hồng nhiều tông và cũng đẹp. Mà giá cả thì rẻ hơn nhiều! Bạn search trang web của Maybeline mà xem!
  6. chance_chanel_83

chance_chanel_83 Thành viên mới

tớ thích son của ES vì cái ....mùi của nó . Ngon lắm , còn thích Dior Addict vì cái màu của nó đẹp .( Dior Addict no.362 hồng nhạt ) . Thêm cái Juicy tube cũng được , chỉ cần sáng dùng thì cả ngày ko lo môi khô nữa :D .
    Nói về son của Labello tớ thấy rất nhiều người khen no tốt nhưng lại bảo là dùng nhiều sẽ thành...nghiện , ko dùng tiếp ko được , chẳng rõ thực hư như nào .
  7. chance_chanel_83

chance_chanel_83 Thành viên mới

tớ thích son của ES vì cái ....mùi của nó . Ngon lắm , còn thích Dior Addict vì cái màu của nó đẹp .( Dior Addict no.362 hồng nhạt ) . Thêm cái Juicy tube cũng được , chỉ cần sáng dùng thì cả ngày ko lo môi khô nữa :D .
    Nói về son của Labello tớ thấy rất nhiều người khen no tốt nhưng lại bảo là dùng nhiều sẽ thành...nghiện , ko dùng tiếp ko được , chẳng rõ thực hư như nào .
  8. vivianlee

vivianlee Thành viên mới

Điên thế cái 303 crystal pink Vi đã lôi ra thử rồi xong nghĩ mình nhiều son hồng kô lấy lại lấy cái mandarin kia Thôi sự đã rồi Nhưng gloss của EL Vi chẳng thấy có nên có muốn kết hợp cũng chưa chắc kiếm ra ! Từ từ tìm dần vậy
    SSD Pn Vi cũng có cây màu PK722, là một trong mấy cái fave đấy !
    Máu nhất vẫn là cái gloss pn kia kìa, quyết tìm cho bằng được hehe
    Dior thì để đấy bạn lĩnh lương tháng sau đã
    Thanx bạn hiền Opzz nhá, còn gì chỉ nốt nhá
    Hay là Opzz mở thêm một cái topic eyeshadow nữa đi cho xôm rồi chỉ Vi luôn, có son rùi fải có eye cho nó tông soẹc tông chứ nhể ?!
    Các bạn cứ khen Labello chứ Vi thì sợ nhất quả đấy, 10 lần như 1 cứ apply lên môi chưa đầy 5 fút đã ngứa ran lên rồi sưng vêu, sợ luôn !
  9. vivianlee

vivianlee Thành viên mới

Điên thế cái 303 crystal pink Vi đã lôi ra thử rồi xong nghĩ mình nhiều son hồng kô lấy lại lấy cái mandarin kia Thôi sự đã rồi Nhưng gloss của EL Vi chẳng thấy có nên có muốn kết hợp cũng chưa chắc kiếm ra ! Từ từ tìm dần vậy
    SSD Pn Vi cũng có cây màu PK722, là một trong mấy cái fave đấy !
    Máu nhất vẫn là cái gloss pn kia kìa, quyết tìm cho bằng được hehe
    Dior thì để đấy bạn lĩnh lương tháng sau đã
    Thanx bạn hiền Opzz nhá, còn gì chỉ nốt nhá
    Hay là Opzz mở thêm một cái topic eyeshadow nữa đi cho xôm rồi chỉ Vi luôn, có son rùi fải có eye cho nó tông soẹc tông chứ nhể ?!
    Các bạn cứ khen Labello chứ Vi thì sợ nhất quả đấy, 10 lần như 1 cứ apply lên môi chưa đầy 5 fút đã ngứa ran lên rồi sưng vêu, sợ luôn !
  10. hoanghuonggiang

hoanghuonggiang Thành viên mới

Nếu ấy ở Hà Nội thì ra Pro&Me ở Phố Huế ý, tớ không nhớ số bao nhiêu nhưng ở đoạn gần chợ Hôm. Hồi trước tớ mua son nước ở đấy dùng thích phết, nó quảng cáo là có tinh chất ngọc trai dùng mềm môi. Tớ dùng từ hồi mùa đông thấy đỡ khô môi hẳn, không phải dùng dưỡng môi nữa. Giá một thỏi son nước là 220k, có nhiều màu để chọn.
    Ấy thử ra đấy xem.
    Vừa mới search ra nó là số 104B Phố Huế!
    Được hoanghuonggiang sửa chữa / chuyển vào 09:35 ngày 19/05/2005