1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người tư vấn cho tớ xem dùng body scrub nào tốt với

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi newchance2, 01/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babi_rosie

babi_rosie Thành viên mới

Mọi người thử dùng loại này nhé. Fav của tớ :D
    Được babi_rosie sửa chữa / chuyển vào 14:26 ngày 25/05/2009
  2. otchua

otchua Thành viên mới

Loại này của hãng gì, bao nhiêu tiền thế bạn? Thấy bạn quảng cáo đến 2 lần trong topic này rồi Trông có vẻ giống giống mẫu của TBS.
  3. trucvi91

trucvi91 Thành viên mới

cái đấy em xài đc 1 lần rồi , scrub xong mùi iu lắm , rất thoải mái , xong tắm cái olay màu hồng hồng to đùng , mịn ơi làm mịn , mát ơi là mát , ko khô tẹo nào nhé .Ko bit là do cái nào , nhưng mà nói chung rất thích ,em nhờ ba em mua đem về dùm rồi , tại ba 2 tuần là nhập xe hơi về 1 lần , wăng đồ vào đấy chả tốn thuế hay ship về VN j , cơ mà mấy ông mua xe hơi chả bit gì về mấy cái này , cứ bắt cho địa chỉ cụ thể bên Mỹ mới đi mua đc , bố em mới bit
    Được trucvi91 sửa chữa / chuyển vào 23:43 ngày 25/05/2009
  4. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

chị ơi, em bây giờ muốn order 1 hũ có được không ah?
  5. babi_rosie

babi_rosie Thành viên mới

Tớ thấy tốt giới thiệu với mọi người chứ tớ còn ko nhớ là topic này tớ giới thiệu rồi. Mà thôi quê độ ko thèm giới thiệu nữa. Chả được gì mà còn bị mang tiếng quảng cáo. Bạn tự tìm hiểu đi nhé.
  6. TRANGKEOshop

TRANGKEOshop Thành viên mới

từ hôm nhận dc scrub đã xài 2 lần
    e chưa thấy ji cả
    hay tại da e dày qua , cái này chưa đủ độ
    p/s : da e trắng, mỏng , chỉ cần lướt nhẹ vật sắc qua là rác chảy máu roài , nên e nghĩ da e nhạy cảm, sao dùng scrub chả thấy ji lun
    da e mà bị va đạp nhẹ vào thành ghế có mà 2-3 tháng sau mới tan vết thâm tím í
    :D
  7. trucvi91

trucvi91 Thành viên mới

tại cái đấy nhẹ wá chị ạ :D em thấy dùng xong chả có cảm giác j gọi là scrub...dc cái nhiều bọt , mà mùi cũng iu , tội cái bay mùi nhanh ... nói chung way về với scrub green tea cũ...mua về khen wa trời kiu mẹ xài đi...xài xong chửi xách cái j về nhà...tao xài cái này mấy năm vẫn còn tốt , hiện đại thì hại điện :))
    Bạn j đó đừng nói mình wảng cáo 2 lần nhé...mình chả bit mua chỗ nào huống gì bán :D
  8. newchance2

newchance2 Thành viên mới

Hic, sao ai cũng nghĩ sai cho mình thế nhỉ. Bạn babi_rosie tớ nhớ ngay trong trang nào phía đầu topic đã khen cái Deluxe của bạn ý rồi nhưng chỉ nói là tốt, lần này cũng khen và nói y như vậy, không nói nó là sản phẩm của hãng nào, bao nhiêu ml, mùi gì...tớ thấy buồn cười nên nói như thế, cái từ "quảng cáo" ở đây nó cũng chả phải như bạn nghĩ. Nếu bạn quảng cáo thì ít ra bạn cũng phải cho biết tên nó là gì, rồi chỉ chỗ mua chứ đúng không?
    Nghe các chị em review không tốt về St. ives lại thấy nản quá nhờ, hic. Tớ vẫn chưa dùng, nhưng hôm scrub thử lên tay thì thấy đúng là nó tan nhanh thật. Ko biết loại mới thì có tốt hơn không, loại gì oatmeal mà chị wendy với kemdauxanh khen ấy.
  9. totoxinh

totoxinh Thành viên mới

Vấn đề chính là xe hơi hay là scrub?
  10. forgot

forgot Thành viên mới

Lần đầu em dùng scrub St. Ives thì thấy cũng hơi thất vọng như các bạn: tan nhanh nên cảm thấy chưa "đã", mùi ko lưu lại mấy dù đúng là rất dễ thương, và ko thấy hiệu quả trên da sạch, mềm mịn như được giới thiệu. Nhưng hôm qua xài lại, lấy một lượng "dồi dào" hơn thì thấy tốt hơn hẳn: tẩy sạch vừa phải, thơm tho, và đặc biệt là da láng mịn thấy rõ, hôm nay vẫn còn thấy mướt. Túm lại, mỹ phẩm và đồ dưỡng da thì tuỳ người mà hợp, và cũng tuỳ điều kiện khí hậu nữa. Chị Feb ở Canađa thì phải khác với Hà Nội mình vào mùa hè nóng ẩm này rồi . Em vẫn cảm ơn chị đã giúp em mua được một sản phẩm phù hợp .