1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người tư vấn cho tớ xem dùng body scrub nào tốt với

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi newchance2, 01/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. newchance2

newchance2 Thành viên mới

Chẹp, rốt cuộc là vẫn chưa biết nên mua loại nào. Mình dùng cho body nên có khi dùng St. Ives đó cũng được, thấy mọi người cũng vẫn khen mà. Thế chị Feb cho em hỏi chút, nếu cái hũ đó là dùng cho mặt thì thành phần của nó với cái tuýp cũng Apricot màu da cam là giống hệt nhau hả chị? Nếu giống hệt nhau thì thôi em mua dạng tuýp dùng cho nó nhanh hết, chứ dùng hũ mà dùng cho mỗi chân thì không biết đến đời nào mới hết nữa
  2. willyjenny

willyjenny Thành viên mới

chị ơi sao em search k ra cái trang này,em có vào Drugstore nhưng k tìm thấy cái mà chị recommend ở trang trứoc ý,hic,em đang dùng Body scrub cho Body của Neutrogen và for Face cũng thế tòan do chị Babi giới thiệu hehe nhưng cái Body k work well cho lắm nên cung muốn thử cái St Ives xem ntn hehe
  3. newchance2

Em tìm thấy có link này nhận order cái scrub mà chị Feb thích đây này: http://www.otcwholesale.com/stives-70103.html
    Đây nữa: http://www.americarx.com/products/38696.html
    Chị xem có được không?
  4. Blueriverhp

Blueriverhp Thành viên mới

Mình thì chưa dùng bất kì loại nào khác ngoài của TBS và thấy ổn lắm rùi nên ko có ý định đổi
    Cái hoa quả của TBS chẳng xi nhê gì hết á, mình chỉ dùng cái Spa winsdom thôi. Đúng là giá nó hơi cao nên cứ đợt nào nó giảm giá là mình lại store lại . Nó cũng hay giảm mà. Đợt này nó giảm còn có hơn 30 đô sing (tầm 360 ngàn VND 1 hộp to) mà tớ thấy 1 - 2 lần/ tuần là ổn rùi nếu ko cũng ko tốt. Nó tẩy da chết mà, ngày nào da cũng chết dầy lên 1 đống để tấy đấy????
  5. newchance2

Chị ở Sing thì sướng rùi. 360k là giá chị mua ở đó. Còn nếu mọi người mua của những bạn chuyên ship hàng về thì sẽ đắt hơn nhiều. Hay chị giúp mọi người ở đây order TBS đi chị
  6. Blueriverhp

Blueriverhp Thành viên mới

mình thì ko ngại dưng ko biết ship về kiểu gì
    mình hông có làm mấy cái này. cũng chẳng biết chuyển tiền sao, ship về kiểu gì. Mỗi đợt mình về vẫn thường mua hộ bạn bè dưng mà mỗi năm về có vài lần
  7. Feb56

Feb56 Thành viên mới

newchance2 :
    Dung roi trang do do em. Neu em WillyJenny co nhan order thi bao gia cho chi biet nhe, chi muon order 5-10 hop :">. De danh xai tu tu vi hnay nhan dc reply cua St Ives, ho bao discontinue vi low customer demand. Uong wa, 1 sp tot nhu vay.. WillyJenny co j cho chi biet ha.
    Sorry to log in=cell nen k go dau dc.
    Cai trang wholesale free ship My neu mua tren 45$ hay sao, mua nhieu no tinh gia re. De mai ve nha check = comp thi tien hon. Now k co comp o day hichic.
  8. newchance2

@Blueriverhp: hihi, thì ý em là chị giúp mọi người xách hàng từ Sing về, cho đỡ tốn tiền ship ấy mà, nhưng nếu 1 năm chị về có vài lần thì hơi khó
    @Feb56: em không biết chị ở nước nào, nhưng bên lamchame có chị nhận order, chị ấy báo giá cho em là $17 tất cả , ship về đến HN. Hic, cái hộp đó có gần $5 à .
  9. willyjenny

web nay fai mua hon 100$ moi duoc Free ship c gai ah hehe neu moi ng o day chiu gom order thi gia 1hop se la 200K = 11.2$ c nhe!
  10. willyjenny

cái trang Wholesale thì fải mua trên 12 hũ thì giá sẽ bằng cái trang AmericanRCX j đó c ah,giá vẫn k có j thay đổi nếu mọi ng thích thì báo mình nhé,cái này đúng là rẻ nhưng mà nó nặng chứ k nhẹ tý nào mà