1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người tư vấn giúp em với ạ, quần với chả áo :(

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thien_duong_tim_dau, 08/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thien_duong_tim_dau

thien_duong_tim_dau Thành viên mới

Mọi người tư vấn giúp em với ạ, quần với chả áo :(

Em có một em váy như thế này này. Em nhỏ người nên mặc cái váy này trông như con búp bê ý. Hơi xì tin nhưng mà kệ. hì hì.

Tuần sau em phải mặc em ý đi dự dạ tiệc. Nhưng mà trời lạnh quá, nếu không có cái áo nào mặc thêm thì em chết cóng mất. Mọi người tư vấn cho em nên mặc kiểu áo gì, (nếu được) mua ở đâu được không ạ?
    Cám ơn mọi người trước nhé.
  2. heocoidangthuong

heocoidangthuong Thành viên mới

Mình có lời khuyên cho bạn là bạn nên tháo cái nơ ra, trông cái nơ ấy nó cứ rẻ tiền thế nào ấy, làm xấu cả cái váy.
  3. wendy

wendy Thành viên rất tích cực

Ấy kiếm cái khăn choàng mềm mại, màu trắng kem tiệp với lớp lót của váy ấy, tớ nghĩ là hợp.
    Uh nên tháo cái nơ ra thì đẹp hơn :D
  4. bebe321

bebe321 Thành viên mới

Chị có thể nói rõ dạ tiệc kiểu gì đc hông? Nếu trọng đại thì cái váy này hơi trẻ con, em đi tiệc chỉ chọn váy có một màu chứ ko chọn váy có kẻ sọc tại thấy vậy giống váy đi chơi hơn. Đúng là chị nên bỏ cái nơ ra và tìm cái khăn choàng có cùng chất liệu và tiệp với màu trắng trên váy để vừa giữ ấm mà vào đến nơi có thể khoác lên cánh tay như tiên nữ đó, nhìn rất đẹp và sang. Em cũng muốn hỏi là làm sao mấy chị mặc váy quây mà chắc là nó sẽ ko bị rớt xuống vậy? Em có cái váy đen nếu bỏ 2 cái dây ra thấy đẹp hơn mà sợ nó tuột xuống quá.
  5. DTNT

DTNT Thành viên mới

Cái váy này nhìn ko sang. Đúng là trông hơi trẻ con. Nhưng nếu bắt tớ fải kiếm thêm cái j để mặc cùng cho đỡ lạnh thì tớ làm 1 cái áo full house màu trắng vậy. Tớ là chúa ghét khăn khố lòng thòng. Với cả đúng là nên tháo nơ ra ấy ạh.