1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mọi người tư vấn giúp mình nhé!

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi cucvangcuoithu, 14/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cucvangcuoithu

cucvangcuoithu Thành viên tích cực

mọi người tư vấn giúp mình nhé!

Bé nhà mình được hơn 4 tuổi, con trai , trong những ngày thế vận hội olimpic BacKinh cháu giành hết tivi của cả nhà để bật chương trình thể thao ko cho ai xem gì hết. Theo mình nghĩ hẳn là bé phải rất mê thể thao. Nhưng mình đang phân vân có nên cho bé đi học môn thể thao nào đó không? Mà mình cũng không biết bé sẽ có sở trường gì? Sợ là nếu cho học không đúng thì sẽ thành sai lầm. Mình phải làm thế nào đây?
  2. DAIHATSUVN

DAIHATSUVN Thành viên mới

Lo xa quá mua quả bóng nhựa về cho nó chơi dần thôi , dao kiếm các loại xem nó thích chủng loại j thì cho theo
    Chúc thành công
  3. thuytien2004

thuytien2004 Thành viên mới

Bạn thử để ý xem bé hay xem môn thi đấu nào nhất, nếu nhà có đkiện thì cho bé đi học cũng đc nhưng mình sợ tầm tuổi này hơi bé đấy, để tầm 8-10tuổi thì đi học thêm vào lúc nghỉ hè cũng đc, or bạn có thể cho bé đi học lớp võ cũng đc vừa rèn luyện skhoẻ vừa biết cách bảo vệ bản thân
  4. ThaoDop84

ThaoDop84 Thành viên mới

Chị ơi, hay chị thử cho cháu đến câu lạc bộ thể dục thể thao của Quân đội trên đường Trường Chinh xem cháu nó có thích không? Nhà em có 2 đứa bé (em em, 1 đứa 7 tuổi 1 đứa 5 tuổi) đang tập ở đấy, chúng nó thích lắm. Mà tập xong rồi bây giờ người dẻo lắm nhé, hôm nào đi học về cũng tự tập. Nếu cháu nó thích tập thì cho nó tập để khỏe người cũng tốt đấy chị ah.
  5. cucvangcuoithu

cucvangcuoithu Thành viên tích cực

Em ơi!
    Trường Chinh ở Hà Nội hay Hải Phòng vậy em?Chi nghe nói huấn luyện viên thể dục dụng cụ họ đã đến những lớp mẫu giáo để lựa chọn những người có năng khiếu rồi đấy. Thằng bé này thì nó thích xem bơi này, bi a này, thể dục dụng cụ , bắn cung và võ thuật, nói chung la hầu hết các môn thi tại thế vận hội.
  6. minhngoc79

minhngoc79 Thành viên mới

chị ko pải lo cho cháu đâu,cháu đang vào giai đoạn phát triển trí não mình nên take care cháu
  7. Truongdon

Truongdon Thành viên mới Đang bị khóa

Sau 24h Topic này sẽ được lock!
  8. ThaoDop84

ThaoDop84 Thành viên mới

Chị Cúc vàng ơi, đường Trường Chinh ở Hà Nội nhé.
  9. gianhonvuvo

gianhonvuvo Thành viên mới

Hãy cho nó thoải mái vận động và tự do thoải mái nó sẽ phát huy được hết khả năng của mình khi đó đứa bé sẽ bộc lộ khả năng rõ ràng thì mới quyết định cho đi theo như thế tôt hon.