1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người vào đây chia vui cùng anh Lê Dũng nào

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi phamhoangle, 08/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lovely_penguin

lovely_penguin Thành viên mới

Đã một thời gian không được gặp và tham gia hoạt động cùng mọi người, nhưng vẫn theo dõi sự phát triển của CLB thường xuyên. Thấy mừng khi CLB có nhiều thay đổi cả về chất và lượng; nhưng rồi cũng buồn khi cảm nhận thấy ở một góc nhỏ nào đó "T5" đang "đi xuống" - khác quá - xa lạ quá!!!
    @ Sa và Lê: Chị không có quyền phán xét việc làm của 2 em, nhưng với nhận xét của cá nhân chị - chị thấy các em đã đi quá giới hạn cho phép cho dù là với mục đích gì. Tự hỏi đã bao giờ 2 em đặt mình vào địa vị của người được nhắc đến??? Mượn câu nói của anh Sơn - "Vừa thôi em" thay lời kết.
  2. LEDUNG250781

LEDUNG250781 Thành viên tích cực

Đọc mãi mà không hiểu ý Hùng là gì? Dạo này máu lên não chậm quá
  3. phamhoangle

phamhoangle Thành viên mới

Chị Hiền : em cũng rất lấy làm ngạc nhiên vì lời khuyên của chị .
    Chị đừng nói chung chung như thế , chị thấy chỗ nào không được thì nói thẳng , quả thực là em không thể hiểu nổi mấy câu của chị .
    Thôi thì em sẽ lựa theo ý em và cả bài viết của chị để nói .Có điều gì không đúng ý chị ,mong chị thông cảm .
    Mục đích của topic này , đơn giản có 2 mục đích :
    - Thông báo với mọi người về chuyện anh Dũng khao .
    - Vui .
    Mục đích thứ nhất không có gì phải bàn , cái này em đã hỏi anh Dũng . Chắc chị cũng không nói đến cái này .
    Vậy thì để em nói về cái thứ hai .
    Vui thì ai chả thích vui . Đây lại là một 4rum , có 1 vài cái topic để vui thì có gì là lạ . Tất nhiên cái gì cũng có giới hạn ,em biết điều đấy . Với em thì đấy là không quá tục tĩu , không xúc phạm người khác , không nói xấu ,hoặc tìm cách mỉa mai,bới móc người khác .
    Có thể bài viết của em có chỗ không ổn , theo một khía cạnh nào đó , nhưng chắc chắn nó không có mấy điều trên .
    Tiện đây em muốn hỏi chị , giới hạn mà chị nói là cái gì ?
    Bài viết của em có chỗ nào không ổn ?
    Còn cái câu của anh Sơn , tiện đây em cũng góp ý luôn với anh , anh nói với em một kiểu , người khác hiểu một kiểu. Lần sau anh đừng viết thế , tránh hiểu lầm .
    Được phamhoangle sửa chữa / chuyển vào 17:39 ngày 14/11/2005
  4. giangbanking

giangbanking Thành viên mới

Toàn những chuyện vui vẻ mà cũng lại thành nặng nề quá. Chẳng lẽ theo lovely pengium thì ở tháng 5 cứ fải bàn đại sự mới là nghiêm túc à.
    Cuộc sống làm gì mà căng thẳng thế. Xin thông báo là hôm đi ăn lẩu anh Dũng khao hơi bị vui đấy. Hic hic
  5. Hoa_moc_lan_new

Hoa_moc_lan_new Thành viên rất tích cực

Quả thực đọc đến bài của nàng Hiền, với ý kiến của nàng kèm đoạn trích của bé Sa, mới tự dưng thấy bài viết của Lê "mọc" lên vấn đề gì đấy... còn từng câu chữ trong bài viết của Lê, của bé Sa tôi up vào trong đầu rất vô tư mà ko thấy có chút vấn đề gì cả!
    Thứ nhất, tôi và nàng Hiền hay bất cứ ai, nhưng ko phải là anh Dũng - người được Lê nói đến trong bài viết, chúng ta đọc bài với 1 tinh thần ntn? Có công bằng và thực sự vô tư ko?, nhất là khi lắng nghe "đàn em" nói chuyện.
    Nói chung là như vậy, còn cụ thể hơn, riêng hơn 1 chút, là nàng Hiền, bé Vân và nàng Linh... có thể hiểu anh Dũng hơn mọi người khác, nhưng đấy thực sự là chuyện riêng của mọi người khi mọi người đi với nhau ở đâu đó, ngồi với nhau ở Quán Cafe nào đó, còn ở trong Tháng Năm, hãy đón nhận mọi người bằng một dấu =. Không phải chúng ta vẫn đối với nhau như vậy hay sao?
    Thứ hai, chính anh Dũng ko thể hiện ý kiến gì với chính chủ nhân bài viết, thì tại sao mọi người lại để Ý kiến rồi phải Xin lỗi nhau? Mọi người có quyền có ý kiến, nhưng có vấn đề chăng chỉ là 2 nhóc đó vì Vui quá 1 chút, Phấn khích quá 1 chút nên đã Vung bút quá 1 chút mà có thể động chạm đến Cá nhân anh Dũng. Vậy anh Dũng có thể nói 1 đôi lời cho 2 bên và mọi người biết Suy nghĩ của anh được ko?
    Cá nhân em thì thấy chuyện này ko có gì nghiêm trọng cả. Vì em là người ko biết đùa mấy, nên đã có những lúc biết là mọi người chỉ đùa, nhưng ko thích, thì em cũng đã chỉ nói: "Đừng đùa như thế, tôi ko thích!", vậy thôi. Chứ ko thể nào vì mấy câu nói mà nghĩ người nói thật tệ, hay thấy mình bị nói như vậy thì mình ra sao đó... ko hay. Chúng ta là Tháng Năm kia mà!
  6. lovely_penguin

lovely_penguin Thành viên mới

Mình đang chuẩn bị đi học nên chỉ đưa ra 2 sự cảm nhận:
    + Vui - sau khi nói chuyện e.Sa đã xoá topic này đi.
    + Buồn - topic lại được lôi lên, lại tranh luận....
    P/s: dù nhân vật là ai, mình cũng vẫn đưa ra nhận xét cá nhân như vậy!
  7. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

Bực mình !!!
    Cứ tưởng Tháng Năm 1 năm xuất hiện [nick]cầu vồng đêm mưa[/nick] 1 lần, ai dè giờ nhân bản lên nhiều [nick]cầu vồng đêm mưa[/nick] thế.

Mama ...
  8. ong_gia_va_bien_ca

ong_gia_va_bien_ca Thành viên mới Đang bị khóa

?????????????
    gì thế ? đánh nhau à? đánh nhau à? cho em đánh hôi với
    !
    đâu ! đâu !
    hết chuyện để chơi hay sao mà lại tranh luận vớ vỉn thế này? dạo này mọi người rỗi việc nhỉ hay hay -hay ghê
    -----------------------------------------------------------------------------------
    anh Hoài đi hơi thất thường nên ko bám càng được! e` lâu lắm ko gặp mọi người
    chị Hiền yêu quý của em ! em vừa đi ăn phở về , ngon lắm chị ạ! để khi nào em miêu tả lại huơng chị cho chị nhé! cho đỡ nhớ ấy mà!
  9. phamhoangle

phamhoangle Thành viên mới

@ anh Hùng : dạo này anh hay nói khó hiểu quá
    @Hoa moc lan : thank u .
    @ lovely penguin : nếu chị ko nói gì nữa thì thôi, em cũng ko có gì để nói . Coi như mọi chuyện dừng ở đây .
    @ : anh Dũng đã khao mọi người sau buổi bán hàng hôm thứ bảy vừa rồi . Tuy ít thành viên đi được vì quá muộn , nhưng không vì thế mà ăn không ngon Phải nói thật là chưa bao giờ được ăn lẩu ngon thế .
    Thay mặt mọi người , em xin cảm ơn anh
    Sắp tới có trận siêu kinh điển Real - Barca ,có gì anh em vui tiếp
    @ anh Dũng : đợi anh vào có mấy lời mà mãi chả thấy .
    Đằng nào cũng xong rồi . Ai cầm nick mod lock hộ topic này lại
  10. mocmienvuong

mocmienvuong Thành viên mới

Trời ui. Mọi người ẫm ĩ quá không vậy?
    Không biết ý Chim cánh cụt là gì. Còn ý kiến của MMV chỉ là: cái giọng văn nè không hạp lắm
    Phải nói thêm 1 điều , tôi có thiết gì ăn uống , mà nhất là ăn không mất tiền , nhưng chẳng lẽ tôi lại phụ lòng mong mỏi của anh ,của các thành viên khác , chẳng lẽ anh có lòng tôi lại nỡ từ chối ,và chẳng lẽ một dịp tốt cho cả CLB có cơ hội xích lại gần nhau ,tôi lại không đi . Thế hoá ra những gì tôi nói trong cuộc họp rằng tôi sẽ làm hết sức để T5 gắn kết hơn ,chỉ là nói mồm .
    Chình ví thế tôi phải đi ăn .
    Thay bằng: He he, tôi được đi ăn, và khoái hơn là măm không mất xiền...
    Như thế thì bài viết sẽ thú vị hơn nhiều. Như kia dễ gây hiểu lầm lắm, đồng chí ạ.
    Chỉ thế thui mà