1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MỌI NGƯỜI VÀO ĐÂY NÀO !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi xinh_gai_nhat_ngo_quyen, 01/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gatrongchoaihp

gatrongchoaihp Thành viên rất tích cực

Híc híc tất nhiên là anh phải có 1 số thứ đặc biệt mà em ko có chứ , Yên tâm đảm bảo gặp anh em sẽ được tận hưởng những giây phút "đặc săc" đúng theo lời thằng Siro ......ah`` anh cũng sẽ chừng minh cho em thấy là anh có bị thiến như em nói hay ko
  2. zorro_nvp

zorro_nvp Thành viên rất tích cực

Topic này có vẻ hay đấy, càng ngày càng ban căng ...
    Ônng antifan update thêm để anh em mở mang đầu óc cái nào ...
  3. GACONGNGIEP

GACONGNGIEP Thành viên mới

Càng ngày càng hay đây.....các bác cho em hóng hớt một chút nhe
  4. sean_paul

sean_paul Thành viên mới

Xời ơi...cái loại như em này mà quỳ xuống chân mình cầu xin 1 nụ hôn thì mình nhổ nước bọt zô cái mõm thúi của em ý....damn it!
  5. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

ặ *** ặc he he he
    Tớ đồng ý với ý kiến của bạn nào đó ở trên, trời sinh ra sinhlí nó đã thế Les thì có sao, xinh thì cũng đc xếp vào hàng trên, tuy nhiên ...tớ chẳng tin lắm vào mấy lời đồn! vì nhiều khi...thật ra mình ko muốn nói xấu, nhưngnguời khác thì có, thế nên chuyện đến tai mình thì đã.. bị... làm to lên bao nhiêu lần rồi! Chắc gì đã là đua xe??hay chỉ là fóng nhanh chẳng may đâm fải bà cụ? Bao nhiêu nguời đi xe máy bị đâm có ai nói là đua xe đâu?Hay cứ gán cho nguời ta cái tội đó?Còn Dylan, nhà nguời ta có điều kiện thì nguời ta mua chứ sao, bao nhiêu Dylan ở HP chứ đâu fải có 1!
    Còn chuyện đốt tờ 500 , nghe có vẻ khó tin, nhưng tớ chưa đc nghe chính chủ nói ra nên tớ..cũng chỉ biết thế!
    Nếu có thể, mong chính chủ nói ra cho mọi nguời cùng tuờng tận nào, chứ theo tớ,,,đú như thế, chắc cũng chẳng... tốn thời gian làm gì để lên mấy cái forum như thế này, vì..nó ko thuộc về những nguời như thế! mọi nguời thấy thế nào?
  6. bk_prince

bk_prince Thành viên mới

ờ,bác này nói cũng có lý,em thấy dân đú đời sống họ khác người lắm,người bình thường thì đêm ngủ ngày thức còn bọn nó thì cứ đêm lên sàn,ngày về ngủ,chẳng có nhiều thời gian mà tham gia diễn đàn này nhiều như cái em xinh_gái_nhat_ngô_quyen này đâu các bác ạ
    mà em Ly gì đó đâu rồi,lên tiếng đi chứ nhỉ,em là nhân vật chính cơ mà
  7. 2Tay2Sung

2Tay2Sung Thành viên gắn bó với ttvnol.com

hê hê em này kích thích độ hóng hớt của mình rồi.
    ông anti cho biết cái địa chỉ nhà ông bạn đi cái nhở.Tôi đi tìm hiểu về em này
  8. cong_tu_versace

cong_tu_versace Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Có lẽ Box mình nên lập 1 hội nhưng người hâm mộ bạn Ly nhờ????
    Crazy fan of Ly xinh gai nhat NQ
  9. little_devil_C4

little_devil_C4 Thành viên mới Đang bị khóa

Em này đúng là ***** của ĐÚ . Những hành động của em ấy nói lên điều gì nhỉ ?
    - Riêng hành động đốt tiền của em ấy là phạm pháp . Theo như Luật mà tôi được biết tất cả những hành động : xé tiền , kí lên tiền , đốt tiên ....đều bị coi là phạm pháp hết . ( nếu ai ko tin có thể hỏi ông no_kiss_any_more dân Luật ở đây )
    - Người ta thường kiểm tra 1 người điên hay ko điên bằng cách cho tiền . Vì vậy mà trong giới học sinh mới có câu : Điên hả, đưa tiền xem có biết tiêu ko ? Qua việc làm của em ấy chính tỏ là người ko bình thường , 1 kẻ thần kinh, loạn tinh thần .
    - Cuối cùng tôi thấy em ấy là 1 kẻ vô nhân đạo , ko có tính người , chẳng khác gì 1 con súc vật . Với số tiền đó có thể giúp cho bao nhiêu người đang khốn khó . Vậy mà trong nháy mắt nó trở thành 1 đống tro tàn . Ít ra thừa tiền cũng phải làm từ thiện như ông anh sean_paul kia kìa . Đồ ngu !
  10. boy_Cambodia

boy_Cambodia Thành viên rất tích cực

Les thì sao nhỉ??Vẫn là con gái mà....mà đã là con gái thì chắc là vẫn .......được mừ sao các chú cứ nhặng lên thế nhỉ?Để phần gian khổ này cho tôiiii.........tôi mang đời trai tôi ra liều qua nì