1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MỌI NGƯỜI VÀO ĐÂY NÀO !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi xinh_gai_nhat_ngo_quyen, 01/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sean_paul

sean_paul Thành viên mới

Chấp làm gì con CHÓ ĐÚ SỦA TO...Mệ mầy,500 đ còn đíu có nữa là...toàn há mồm trầu trực xin người khác còn sĩ...damn it!!
  2. little_devil_C4

little_devil_C4 Thành viên mới Đang bị khóa

Ông anh nào muốn làm quen , quan hệ với em này nên suy nghĩ lại . Đặc biệt là ông boy_cambodia ko nên liều lĩnh như vậy . Em này đĩ đượi quá , lại thần kinh nữa , ko bằng mấy em trong Đông Khê.
  3. xinh_gai_nhat_ngo_quyen

xinh_gai_nhat_ngo_quyen Thành viên mới

Em lit tờ làm sao phải bức xúc thế nhỉ . Thằng sean_paul ngồi yên đi , mày là đàn ông mà dao mày nhỏ nhen thế , ghen tị với tao à ?
    KHông ngờ mình lại nổi tiếng thế . Lại nói về vụ đua xe, hôm đấy đang phi với tốc độ 100 km/h thì tư dưng một bà già ở đâu đi ra , phanh không kịp thế là đâm luôn .May bà cụ không chết , mình chỉ bị xây xát nhẹ . May có ông già lo lót nên không bị làm sao , mất toi con @ mới mua . TRong cái rủi có cái may , bà già thương con nên lại mua cho con Dylan , sướng he he he.
    Còn vụ đốt tiền thì là do bọn Quảng Ninh khiêu khích trước , tôi nóng mắt quá , đíu chịu được thế là rút ra mấy tờ 500.000 đốt ngay trước mặt chúng nó, mấy thằng cứ trố mắt ra nhìn , mẹ cái bọn nhà quê mà cứ như giàu lắm . Đang đi thì chặn đường mình lại nói :" em này trông ngon quá, bao nhiêu em " , thế là mình chửi cho " *** mẹ chúng mày , tao có phải cái con **** cần tiền đâu mà chúng mày hỏi giá , chúng mày thừa tiền thì đốt mẹ nó đi , đốt như thế này này " .Bọn này trông mình đốt tiền thì sợ , *** dám làm theo . Bọn nhãi nhép . đíu thèm chấp .
    Sắp tới bọn Hà Nội sẽ về HP này , tôi sẽ đón tiếp chúng nó. Bọn đấy cũng chỉ 17, 18 thôi nhưng ăn chơi có tiếng trên HN . Thích thì tôi đốt hẳn con Dylan cho chúng nó biết thế nào là dân chơi HP . Còn đốt ở đâu thì có thể sẽ là nhà hát lớn , trung tâm thành phố , ha ha ha
  4. little_devil_C4

little_devil_C4 Thành viên mới Đang bị khóa

Đáng thương cho bố mẹ em này quá .
  5. cong_tu_versace

cong_tu_versace Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Vãi l*^n` .org chị xinh gái oai,chị dạy em cách sành điệu như chị đc ko??heh hôm nào đốt con Dylan gọi em đến nha,ma` sao ko đốt luôn con Lendcruiser ấy,cho nó trọn bộ gửi đến các cụ dưới âm ty luôn
  6. xinh_gai_nhat_ngo_quyen

xinh_gai_nhat_ngo_quyen Thành viên mới

Đốt otô thì *** có bãi mà đốt , tôi đốt con dylan để ông bà già mua con mẹc đi cho nó sướng , có hơn 99.000 đô thôi mà , ha ha ha .Có tiền mà không tiêu thì ngu lắm . phải cho mọi người nhớ đến mình bẵng những quả động trời chứ , ha ha ha ,
  7. zorro_nvp

zorro_nvp Thành viên rất tích cực

Nổ to vãi đãi ... đíu biết sức đc bao nhiêu mà nổ ghê thế ...
  8. cong_tu_versace

Hix ra cái quảng trường nhà hát lớn mà fang hehe,chơi phát giao thừa cho nó hoành tráng!!
    *** có tiền nên đành đốt ảnh người yêu vậy~~~>>>

9. zorro_nvp

zorro_nvp Thành viên rất tích cực

To thế , vĩ đại thế
  10. cong_tu_versace

Cái j` to,cái j` vĩ đại hở ông zorro??