1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi người vô đây buôn chuyện nè

Chủ đề trong 'Trường Đồng Khánh-Hai Bà Trưng Huế' bởi tinhemladaiduong, 28/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. loncon18

loncon18 Thành viên rất tích cực

Dạ em nhớ được rứa là nhất rồi. Điểm yếu của em là nhớ tên mà. Em ít liên lạc với Hồng lắm, Tết mới gặp và Hè mới gặp. Hic cái này thì rất là tệ. Em năm ni ra trường đây anh. Rứa mà em cứ tưởng anh học SG cơ. HN đẹp lắm phải không? Với những con đường xanh muớt và Hồ Tây rất lãng mạn phải kô anh hè? Rứa hè ni anh ra Huế không? Anh add nick em loncon18 đi, khi mô ra Huế, gặp mặt đi chơi cho vui. À, còn các thành viên còn lại của Đội Xanh mình bữa ni mô hết rồi anh hè?
    Thế là mình nhiễm từ mấy nhóc, bavarder nhiều quá không chịu nổi
    Được loncon18 sửa chữa / chuyển vào 11:06 ngày 30/04/2005
  2. ngothoituva

ngothoituva Thành viên mới

he he cám ơn em nhìu !
    Hà nội hả chỉ đẹp ở một số nơi thôi,nó luôn đẹp với những người có nhiều tiền vì họ đi ô tô không biết đến bụi bặm là gì.Ai chưa ra Hà Nội thì cứ tưởng tượng này nọ ,nhưng ra tới nơi thì rụng làm một cái "bịch" như mít rụng ....Ô nhiễm ,đông đúc ,khó thở khó sống....bon chen lắm em ui..khong như SG đâu !
    Uh ,khi nào vào huế anh em đội xanh họp mặt nhau cái chơi nhỉ thi thoảng anh vẫn gặp mấy đứa nhưng riêng lớp F là chẳng thấy ai cả ...
  3. ngothoituva

ngothoituva Thành viên mới

he he cám ơn em nhìu !
    Hà nội hả chỉ đẹp ở một số nơi thôi,nó luôn đẹp với những người có nhiều tiền vì họ đi ô tô không biết đến bụi bặm là gì.Ai chưa ra Hà Nội thì cứ tưởng tượng này nọ ,nhưng ra tới nơi thì rụng làm một cái "bịch" như mít rụng ....Ô nhiễm ,đông đúc ,khó thở khó sống....bon chen lắm em ui..khong như SG đâu !
    Uh ,khi nào vào huế anh em đội xanh họp mặt nhau cái chơi nhỉ thi thoảng anh vẫn gặp mấy đứa nhưng riêng lớp F là chẳng thấy ai cả ...
  4. lnphuoc_85

lnphuoc_85 Thành viên mới

HN hay SG thì ở đâu cũng vậy cả thôi. Đâu cũng bụi ặm, đông đúc, bon chen cả . Bác ngothoituva cứ vô Sg này thì bít, cũng chẳng khác Hn mấy đâu . Đã đi học ở những Tp lớn thì chúng ta phải chấp nhận những điều như vậy, nhìu lúc lnphuoc85 còn cảm thấy thích thú cái cảm giác đông đúc như vậy. Ngày nào cũng như ngày nào, dòng người đông đúc cứ nườm nượp hối hả đi lại lo toan cho công việc của mình. Sống ở những nơi sôi động như vậy cũng thấy thú vị
  5. lnphuoc_85

lnphuoc_85 Thành viên mới

HN hay SG thì ở đâu cũng vậy cả thôi. Đâu cũng bụi ặm, đông đúc, bon chen cả . Bác ngothoituva cứ vô Sg này thì bít, cũng chẳng khác Hn mấy đâu . Đã đi học ở những Tp lớn thì chúng ta phải chấp nhận những điều như vậy, nhìu lúc lnphuoc85 còn cảm thấy thích thú cái cảm giác đông đúc như vậy. Ngày nào cũng như ngày nào, dòng người đông đúc cứ nườm nượp hối hả đi lại lo toan cho công việc của mình. Sống ở những nơi sôi động như vậy cũng thấy thú vị
  6. thanhtuananhk19

thanhtuananhk19 Thành viên mới

KEEP CALM PLEASE !
    TUAN 12E 93,0908325997
  7. thanhtuananhk19

thanhtuananhk19 Thành viên mới

KEEP CALM PLEASE !
    TUAN 12E 93,0908325997
  8. canarch

canarch Thành viên mới

Tui mệt mỏi với công việc quá, vào đây để xem thử có gì vui và giải toả không. Sao toàn thấy cãi nhau om xòm thế kia.
    Hãy làm cho diễn đàn của trường minh có nhiều topic ý nghĩa hơn đi, ko nên mượn diễn đàn của trường để chửi bới, cãi lộn hay vì mục đích ko lành mạnh khác.
    Vậy ha, chúc bà con luôn dzui dzẻ, post nhìu nhìu chủ đề và thông tin hay, bổ ích, ý nghĩa về ngôi trường thân iu của chúng ta...
    Chúc mừng năm mới an lành!
  9. hitokiri39

hitokiri39 Thành viên mới

sao ngang đứt bóng sang xương vậy nè ... ko ai vào post tiếp cả sao ? box HBT dạo này sao chán quá vậy