1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mời Tháng Năm tham dự đêm giao lưu tại Học Viện KTQS (vào 19h, ngày 26- 10 - 2002)

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi Rce, 23/10/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Mời Tháng Năm tham dự đêm giao lưu tại Học Viện KTQS (vào 19h, ngày 26- 10 - 2002)

Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam
    Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
    *
    * *

GIẤY MỜI​

Kính gửi: Ban Điều Hành Câu lạc bộ Tháng Năm.
    Đồng kính gửi: Thành viên Câu lạc bộ Tháng Năm.

Nhân dịp chào mừng năm học mới và hướng tới kỉ niệm 36 năm ngày thành lập Học Viện Kĩ Thuật Quân Sư (28/10/1966 - 28/10/2002), chi Đoàn lớp 7-4, hệ VI, Học Viện Kĩ Thuật Quân Sự phối hợp cùng các bạn sinh viên trường Cao đẳng Sư phạm Mẫu Giáo Trung Ương I, Đại học Ngoại Thương Hà Nội, Khoa Công Nghệ - Đại Học Quốc Gia Hà Nội tổ chức đêm giao lưu văn hoá văn nghệ với chủ đề "Tình bạn, tình yêu và cuộc sống".
    Trân trọng kính mời các bạn tới dự cùng chúng tôi trong đêm giao lưu đó.
    Thời gian: 19h, ngày 26 - 10 - 2002.
    Địa điểm: Sân tiền sảnh nhà H1, Học Viện Kĩ Thuật Quân Sự.
    Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh của chúng tôi.

T/M BCH Chi Đoàn lớp 7-4
                                                                                                  Bí thư

(đã kí)

Phạm Minh Tuấn

Cái vĩ đại nhất của cuộc sống là con người. Trong con người, cái vĩ đại nhất là trí tuệ. Nhưng người ta lại dễ nhầm lẫn giữa trí tuệ và thủ đoạn.
  2. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Chẹp.... Nghe hơi sến sến một chút nhưng đây là em type i xì cái Giấy mời mà bên Ban Thanh Niên yêu cầu em làm để gửi cho từng nhóm tham gia đêm giao lưu hôm đó.
    Hôm đó mọi người nhiệt tình và thật vui vào ạ. Híc.... Em đang hơi lo lo run run là chương trình tổ chức không tốt, không vui.... Vì sẽ bị mang tiếng với trường ạ. Lo quá! Chắc vì do đây là lần đầu em làm. Chỉ sợ là lớp em có khá nhiều bạn ngoại tỉnh, không quen với một cái không khí như vậy thôi. Híc....
    Cái vĩ đại nhất của cuộc sống là con người. Trong con người, cái vĩ đại nhất là trí tuệ. Nhưng người ta lại dễ nhầm lẫn giữa trí tuệ và thủ đoạn.
  3. leyen

leyen Thành viên quen thuộc

Cho chị đi với!!!!!!!! Thankzzz.
    Có gì mà lo đâu Tuấn. Miễn là mình không đặt yêu cầu quá cao là được mà. Cả nhà ơi, đi nào!!!!!!!!
    Cuộc sống tươi đẹp hơn bạn tưởng!
  4. msh

msh Thành viên quen thuộc

Nó đặt yêu cầu cao lắm, nên mới phải lo bà chị ạ ! Tất nhiên là phải đi 1 cái để .... hề hề...
    Anh nhớ mãi phút giây huyền diệu
    Trước mắt anh em bỗng hiện lên
    Như hư ảnh mong manh vụt biến
    Như thiên thần sắc đẹp trắng trong
    Msh
  5. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

Anh em Tháng Nam nếu đi thì tụ ở đâu nhẩy ?
    Đời đau khổ nên phải cười nhăn nhở !
    Người với người là bạn , nhưng ... lòng người hiểm ác !
  6. alicela

alicela Thành viên rất tích cực

có gì hay ko?
  7. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

ồ ! có gì hay ko <--- 1 câu hỏi ngắn gọn mà đầy đủ ghê ( tuy hơi thô )
    Đời đau khổ nên phải cười nhăn nhở !
    Người với người là bạn , nhưng ... lòng người hiểm ác !
  8. Hoa_moc_lan_new

Hoa_moc_lan_new Thành viên rất tích cực

^_^,...anh em,ơ gọi mọi người thế này hay nhỉ,^_^,có tụ tập thì hẹn nhau ở chỗ siêu thị AIA nhé,gần cổng Voi phục ấy,vì nếu hẹn ở cổng VP vừa tối này,cả chắc là...hi hi lắm muỗi lắm!!!
    Cũng tiện đường đi mà,nếu mọi người đồng ý thì 6 rưỡi nhé,ai cao su thì,hì,đi 1 mình lạnh lắm nếu ai có định sài giờ cao su ạ,^_^...
    Ok?????????

Chuyện tình tôi vốn không lời giờ xa tít những mù khơi mà xanh thắm những cơn mưa lòng tôi...

9. Hoa_moc_lan_new

Hoa_moc_lan_new Thành viên rất tích cực

Quên mất,^_^,ali ui,đảm bảo hay lắm lắm,chị là cố vấn chương trình kia mà,hổng hay sao được?,he` he`..........ôi,cười kiểu này mới...hay làm sao...^_____^.

Chuyện tình tôi vốn không lời giờ xa tít những mù khơi mà xanh thắm những cơn mưa lòng tôi...

10. FriendlyDog

FriendlyDog Thành viên quen thuộc

Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam
    Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
    CLB Tháng Năm
    Công văn số : 01/10 TC
    V/v : Tham gia giao lưu
    Kính gửi : Chi Đoàn lớp 7-4, hệ VI, Học Viện Kĩ Thuật Quân Sự.
    Chúng tôi xin cảm ơn quý chi đoàn đã gửi giấy mời tham gia đêm giao lưu văn hoá văn nghệ do các bạn tổ chức tại Học viện kỹ thuật quân sự vào tối 26/10/2002. Chúng tôi xin nhận lời mời và rất mong được gặp các bạn và đại diện các bạn sinh viên trường Ngoại Thương, Cao đẳng Sư phạm Mẫu Giáo Trung Ương I và sẽ cố gắng đóng góp hết khả năng của mình cho thành công của buỏi giao lưu. Hy vọng đây sẽ là dịp sinh hoạt văn hoá để chúng ta cùng nhau vui chơi, học hỏi, trao đổi kiến thức, thắt chặt tình đoàn kết giữa sinh viên các trường và các bạn thanh niên tình nguyện.
    Một lần nữa xin chân thành cảm ơn!
    Nơi gửi : như trên
    Lưu : Box CTXH
    Friendlydog's Computer
    Thay mặt CLB
    DOG
    Friendlydog
    À quên, các bạn có thể cho hỏi trước Học Viện KTQS ở đâu được không ạ ???
    Được friendlydog sửa chữa / chuyển vào 23:15 ngày 24/10/2002