1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mối thù với Mila???

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi banhbaochiennong, 27/10/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. banhbaochiennong

banhbaochiennong Thành viên quen thuộc

Mối thù với Mila?

Thực ra thì em là người Nam Định, dưng mà nghe đồn rằng thì là người QN rất tốt, rất hiền, rất galăng. Em cũng muốn thử tìm hiểu xem thế nào. Ấy thế mà, hôm nay, lúc 3 h kém 20 phút tại sân bóng Hoàng Hoa Thám, bác Milanista đã chứng tỏ cho em thấy người QN thật là?., chẳng đúng như lời mọi người vẫn nói,bác ấy cậy bác ấy lớn nên bắt nạt em. MÀ em thì rất nhát nhá! Em chẳng dám đánh lại bác ấy một cái nào dù trong lòng tức giận lắm. Bác ấy lại cậy quyền cậy thế doạ sẽ khoá user của em trong khi em chẳng làm gì cả. Bác Mila đấy đúng là quan tham, tinh tướng, cậy quyền cậy thế bắt nạt người thấp cổ bé họng như em.
    Càng nghĩ em càng thấy uất ức, oan em quá các bác ạ! Dù sau bài này bác ấy có khoá user của em thì em cũng muốn vạch trần bộ mặt độc ác, tinh tướng của bác ấy ra cho mọi người thấy!
    Có cả nhà làm chứng, em chính thức tuyên chiến với bác ấy. Bác Mila sẽ phải đền tội vì đã cậy thế bắt nạt em!

UNTI-LOVE

Được Milanista sửa chữa / chuyển vào 30/10/2002 ngày 11:59
  2. viet-thang

viet-thang Thành viên rất tích cực

Ha ha ha ! Con bé này làm sao đấy ! Rõ ràng lúc ở sân bóng khen anh Milanista đẹp trai , vậy mà về lại post bài khiêu khích ....Hư quá ! Chiến đi anh Milanista ơi !
    www.vietthang.vze.com​
    Tình yêu chân thành cùng với sự bền bỉ sẽ chiến thắng tất cả !
  3. Milanista

Milanista Thành viên rất tích cực

Trời ơi là trời ván này Thị Kính sống lại mà nghe thấy em Banhbao nói vậy thì Thị Kính tự tử chết luôn, oan quá, oan quá.
    Em có dám trêu gì em ấy đâu, mới khen em ấy xinh gái thôi, rồi em gạ em ý làm vợ thứ 4 cho em, em đã không đồng ý thì thôi, lại còn nói em lăng nhăng, hic hic, oan qúa, em mới bảo là, em mà nói thế thì anh cắt tiết, thế mà em ý ở đây bảo là em cậy thế doạ nạt em ý. Có Vietthang làm chứng cho em

Come on baby, come on over
    Let me be the one to show you
  4. banhbaochiennong

Đừng trình bày vớ vẩn, bác doạ khoá user của ai ???
    Bác khóa đi ??? Nói cho bác biết, thù này em phải trả, không thể để bác cậy quyền cậy thế doạ nạt em được .
    Em không tưởng tượng được nhé, đã tinh tướng lại còn điêu dân chứ, những lời bác nói không có một chút sự thật nào. Bác đừng tưởng bác to mà em sợ nhé! Bác đừng tưởng bác là Mila thì không ai dám phản đối nhé, bác đừng tưởng bác nói gì mọi người cũng phải nghe nhé! Bác cứ chờ đấy !
    Chú ý : bác nhớ về viết di chúc trước đi, có tài sản gì thì để hết lại cho em.

UNTI-LOVE

5. give_me_your_heart_now

give_me_your_heart_now Thành viên rất tích cực

anh Mila về viết di chúc để lại hết nợ nần cho bánh bao đi , còn tiền của , sách truyện gì thì để cho em . nếu có vợ thì để em mang đi bán . Giải quyết thế là ổn đúng k?
    AI YÊU NHI ĐỒNG BẰNG BÁC HỒ CHÍ MINH
    AI YÊU BÁC HỒ CHÍ MINH HƠN CÁC EM NHI ĐỒNG
    AI YÊU TIỀN HƠN GIVE_ME_YOUR_HEART_NOW
  6. beengoan

beengoan Thành viên rất tích cực

Lão này, càng già càng đổ đốn ...

tuổi trẻ nào rồi cũng sẽ qua một thời, vui lên đi quên hết ưu tư đầy vơi
  7. ngo_quynh_van_new

ngo_quynh_van_new Thành viên quen thuộc

Ui rùi ! Cho chết ! Chị BBC đâu , em với chị hợp tác cho ông này lên thớt nhá ! Hehe , nể tình chỗ quen bít cho 1 ngày chuẩn bị hành lí , 10 phút viết di chúc và 1 phút nói lời trăn trối !!!
  8. Milanista

hô hô, toàn vợ với con của mình vào đây thế này, he he, làm sao phải để lại di chúc, đã chết đâu. Em Banhbao định bật mod hả, em có biết tội này to lắm không he he,

9. banhbaochiennong

Dạ..dạ...bác cho em xin lỗi ạ. Em không dám ạ...bác to thế cơ mà, em sao dám bật ????
    Bác tưởng mod mà đã to à ?? Cái gì đúng thì thôi nhé, không phải cứ mang mod ra doạ là em sợ đâu.
    Sau khi xem xét em thấy bác mắc vào những tội sau đây:
    1 : Kiềm chế sức sáng tạo của em.
    2: Tước đoạt quyền công dân của em.
    3: Cậy thế làm mod doạ dẫm, bắt nạt kẻ thấp cổ bé họng là em.
    Đây là tội ác tày trời không thể dung tha.
    Em Vân đâu, chuẩn bị chiến nhé, không thể chịu áp bức thế được. Vùng lên đeeeeeeee

UNTI-LOVE

10. Milanista

hô hô, chấp hết, em Vân đâu nữa rồi, nhào vô đi, anh chấp cả hai người luôn, he he