1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mọi thứ xung quanh Nhạc Hàn Quốc

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi Naya, 10/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Naya

Naya Thành viên mới

Mọi thứ xung quanh Nhạc Hàn Quốc

Tớ nghe nhạc Hàn Quốc không nhiều mặc dù đang ở trên đất Hàn thật.. ... hix hix... cũng may là từ khi tớ sắm cái ti vi, tớ mới nghe nhiều hơn... hiz hiz.... mặc dù luôn nói rằng mình yêu thích âm nhạc...

Nên nhân box Hàn Quốc đây, chắc hẳn trong số các bạn học tiếng Hàn hay ko học tiếng Hàn mà có quan tâm đến Hàn Quốc hẳn sẽ có bạn yêu thích âm nhạc Hàn Quốc..

Tôi mở chủ đề này muốn giới thiệu với các bạn những gì tôi biết về nhạc Hàn Quốc và cũng muốn nghe những gì các bạn biết, muốn giới thiệu cho tôi và mọi người biết về nhạc Hàn Quốc... cũng như có những điều tôi hay các bạn muốn biết, muốn hỏi về nhạc Hàn Quốc... cùng nói chuyện để biết thêm về tất cả những gì liên quan đến nhạc Hàn Quốc... như lời bài hát, trang web nghe nhạc Hàn Quốc, những thông tin về các ca sỹ Hàn Quốc, về nền âm nhạc Hàn Quốc...vân vân và vân vân những điều xung quanh nhạc Hàn Quốc... ...

.o국O.." o".~-
  2. Naya

Naya Thành viên mới

tớ xin phép bắt đầu trước nhá!!! dưới đây là lời bài hát và ở cuối bài là file nghe nhạc... chúc các bạn vui vẻ với bài hát này.. Bài hát mang tựa đề "zS"~" tức ''Anh sẽ quên''
    ."침- ^^" -" .O "^를 길" 걷O.~" "보~Y ,~보O.. 기- ?-"o "
    ? -,o >"- ,o 죽" f T이 ."OO" ' ^ O.. 기- ?-"o "? -,o >"- ,o 죽"
    f T이 ."OO" O.~" "보~Y zS"~ zS"~ zS"~
    hu huhuhu... mình đã định tải file nhạc lên để các bạn cùng thưởng thức nhưng.... ko được... .... thật tiếc... vậy mong các bạn tìm nghe trong trang web này vậy nhé!!!
    http://www.bugs.co.kr/
    chúc vui ​
  3. baby_moon

baby_moon Thành viên quen thuộc

Naya ( hoặc bất kì ai đó ) ơi không hiểu các bạn có tìm đâu được bài hát trong phim Cảm xúc ( bài cuối phim ấy ) được không nhỉ ? Nếu có cả bản nhạc bài đó nữa thì tốt quá. Hic, bài đó hay khủng khiếp luôn.
  4. TeddyLovesYou

TeddyLovesYou Thành viên mới

vừa xem xong phim Oh!Happpy Day. trong phim có 1 bài hát rất hay, có đoạn
    @&%$(&%)(^You don''t know me anywayBut I need to sayBoy I''m loosing my heart because of you#&%$*^%(*^Everyday . . . Everynight . . .#)^)*&^&)(*&^
    Đoạn #*^%( không phải là chửi bậy mà là tiếng Hàn, tại mình ko biết tiếng Hàn hì hì [​IMG]không biết có ai biết bài đó ko? nếu có mp3 nữa thì tốt quá [​IMG]
  5. gaidep_quyenru

gaidep_quyenru Thành viên mới

nhóm nhạc JTL đã ra cái đĩa mới chưa bạn???
  6. clride

clride Thành viên mới

Bây giờ nghe bài ."라기 nhiều quá nên thấy bài đấy càng ngày càng hay ^^ Nhạc chuông đt cũng bài này luôn
    Baby_moon ơi nếu biết tiêíng Hàn và type đuwjc tiếng Hàn thì vào bugs.co.kr search là ra đấy ^^ có 1 loạt đĩa OST của SBS, MBC, KBS trong Bugs. Còn down bài hát thì vào soribada
  7. TeddyLovesYou

TeddyLovesYou Thành viên mới

clride ơi bài ."라기 là bài gì thế cho mình nghe với có đc ko
  8. Naya

Naya Thành viên mới

tiếc thiệt muốn chia sẻ với các bạn, muốn đưa lên để các bạn cùng nghe nhưng chẳng có cách nào cả... hay đúng hơn là tớ chẳng biết cách nào để load lên cho các bạn cùng nghe cả. Link thì ko có vì ở những trang cho nghe free, nó không cho đường dẫn đến thẳng bài hát mà giữ nguyên đường dẫn của tranh chủ.. nên ko có cách nào khác là các bạn phải tự vào tìm thôi... ...
  9. Naya

Naya Thành viên mới

link của bugs :
    http://www.bugs.co.kr
    link down soribada :
    http://pds.hanafos.com/view.asp?type=IH&id=29797#
    hờ hờ... tớ cũng chẳng bít tại sao mà anh trai tớ lại thích bài này thế... nên nghe hoài cũng quen quen tai....
  10. playla

playla Thành viên mới

AI ĐANG Ở HÀN CHO MÌNH HỎI ,CA SĨ NÀO NỔI TIẾNG NHẤT BÂY GIỜ VẬY . CHỖ MÌNH THU ĐƯỌC KÊNH ARIRANG , LA KÊNH HÀN QUỐC DÀNH CHO NGƯỜI NƯỚC NGOÀI , NÊN ĐƯỌC XEM NHIỀU CHƯƠNG TRÌNH CA NHẠC LẮM . MÌNH THẮY HÀN NHIỀU CA SĨ LẮM , NHƯNG NHỮNG CA SĨ HÀN MÀ Ở VN MÌNH THÍCH THÌ LAI ÍT THẤY XUẤT HIỆN TRÊN KÊNH NÀY