1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỗi tuần một nhân vật ! Danh sách những thành viên đã PV (Trang 1 - Topic cũ). Nhân vật tuần này: RB

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi baotrungvip, 16/01/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Này, dân làng cũng phải vào phỏng vấn nhân vật trên bàn mổ với chứ. Sao mờ lại hờ hững như thế được
  2. demmuabuon0706

demmuabuon0706 Thành viên mới

Người ta đang đau vì y sĩ tiêm thuốc gây tê chưa đúng liều, trong khi đó bác sĩ thì lại cầm dao bầu và rựa ráo đầy đủ. Bệnh nhân nhăn mặt rồi kìa. Rõ khổ.
  3. sinh_vien_thuc_tap

Bực mình quá đi
    Có mỗi một cái topic giao lưu giữa các thành viên mà cứ trôi tuốt luốt đi đằng nào, cứ để mình phải lôi lên mãi . Bực cái mình
    Nhân lúc dân số KBC đang trên đà tăng trưởng, em đẩy mạnh giao lưu, mọi người mà lơ là thì dẹp luôn đi
    Nhân vật lên bàn mổ đầu năm sẽ là "Ba Cái Lược" , tuần sau em không mổ được nên mọi người chú ý chăm sóc bệnh nhân chu đáo nhá
    Giải quyết dứt điểm đồng chí Larry145:
    1- Năm mới đến, cậu có kế hoạch gì cho năm này không? Tiết lộ chút chút
    2- Trong ngày sinh nhật mình, cậu thích làm gì nhất?
    3- Có hay ngủ mà nói mớ không? Nói những gì?
    4- Có chơi đề không? Có khi nào dùng giấc mơ để đánh đề ko?
    5- Cậu có tin là có số phận hay duyên số không?
    6- Có tin chuyện ma quái ko? Sợ cái gì nhất?
    7- Đến mấy tuổi vẫn còn "Truồng cời" chạy rông?
    8- Biết leo cây không? Bị leo cây lần nào chưa? Có khó chịu ko?Giải quyết thế nào ?
    9- Có thích cao su không? Cao su thượng hảo hạng ấy, loại kéo mãi không đứt .
    10- Có thất hứa với ai lần nào chưa? Sau đó hậu quả thế nào?
    11- Kỉ niệm nào trong đời cậu nhớ nhất?
    12- Thích uống loại nước gì? Bia? Nước ngọt? Rượu? vân vân và vân vân...
    13- Cậu có tin vào tình yêu sét oánh ko? Theo cậu thì sét phải mạnh cỡ nào mới bền?
    14- Cậu nghĩ thế nào về xu hướng yêu thử, sống thử như hiện nay của giới trẻ?
    15- Nếu được hoá thân thành một cái gì đó, không phải con người, thì cậu sẽ chọn biến thành gì?
    16- Ở nhà cậu có mấy người? Cậu là con thứ mấy?
    17- Nếu đi làm, cậu muốn người quản lý trả cho mình tiền lương bao nhiêu?
    18- Đứng trên toà nhà 10 tầng ngã xuống đất và té từ trên mái nhà tầng trệt xuống đất, nếu được chọn 1 trong 2 thì cậu chọn trường hợp nào?
    19- Cậu thích mạo hiểm không? Cậu nghĩ thế nào về một lời nói dối?
    20- Câu cuối , theo cậu thì con trai thời nay có cần phải biết về gia chánh không, như là nấu cơm, rửa bát, giặt quần áo, quét dọn nhà cửa, ru con, cho con ăn...
    Phù, mệt. Bệnh nhân trả lời xong thì ai vô khâu vết mổ rùm dới nhá,
  4. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

Ặc Ặc,chị đùa àh .Có cần thiết fải thế này ko chứ
    1.Năm nay sẽ tốt nghiệp ĐH,kết thúc 17 năm khổ sở,vui sướng,hạnh phúc,cay đắng ngọt bùi đủ cả.....nếu có thể ra trường đúng hạn,nhất định sẽ bỏ ra 1 tháng để đi du lịch khắp VN.Cuộc đời ngắn ngủi,sợ sau này ko có dịp bay nhảy tự do như thế nữa
    2.Thực ra ngày đấy chỉ muốn 1 mình.Hoặc với bạn gái (giờ đang móm,muh cứ hy vọng Sn tới sẽ có ).Sn năm nào cũng bét nhè mấy bữa liền,nghĩ đến thấy mệt roài
    3.Chưa thấy ai bảo nói mớ cả,chỉ thỉnh thoảng ngáy thoai thì fải
    4.Lô đề thỉnh thoảng lắm mới chơi,mơ thấy một người bạn đặc biệt thân thì sẽ oánh
    5.Nói tin cũng fải,ko tin cũng fải.Còn tuỳ trường hợp nữa
    6.Hồi trước tin,cũng thấy vài chuyện mà buộc mình fải tin là thật.Chưa biết là có sợ cái gì ko nữa
    7.Chắc là khoảng 2,3 tuổi thui,hồi bé mẹ cưng dữ lắm,ko có chuyện đc chơi nghịch bẩn đâu
    8.Tất nhiên,bình thản mà chờ thôi.Lúc ấy thực ra lo người ta gặp chuyện hơn là nổi cáu
    9.Em rất gét cao su,hồi trước luôn đúng giờ,vì như thế thể hiện sự tôn trọng người khác,cũng là tôn trọng bản thân mình.Muh với những người nào hoặc nhóm nào luôn luôn cao su thì mình cũng fải đi cao su một tẹo
    10.Ko nhớ lần nào thất hứa mà gây hậu quả lớn cả,hầu như đã nói hoặc đã hứa là làm
    11.Một kỷ niệm buồn .......
    12.Thích nhất beer,nghiện từ nhỏ.Giờ thích cả beer lẫn rượu,đàn ông mà,những thứ ấy ko cần uống nhiều,nhưng cần fải biết thưởng thức.Thứ đến là bây giờ ra ngoài,hay đi đâu cũng thế,ko biết uống rất bất lợi
    13.Mới bị sét oánh,giờ đầu vẫn bưng bưng
    14.Xu thế fát triển thôi,những gì phù hợp sẽ tồn tại
    15.Cũng chưa nghĩ ra,cuộc sống của con người chả fải rất tuyệt vời sao
    16.Có 1 em gái nữa
    17.Ko muốn đi làm thuê tẹo nào ,muh đi làm thì muốn 10k/tháng
    18.Câu này chuối quá,đâu có ai mún tẻo đâu nào ,từ 10 tầng xuống mà có đệm an toàn thì từ 10 tầng xuống tốt hơn.Từ mái nhà tầng trệt mà để bị ngã kể cũng hơi chuối nhỉ
    19.Ko rõ,muh em là người khá cầu toàn.Một lời nói dối ư,tuỳ trường hợp và hoàn cảnh.Nói dối ko hoàn toàn xấu (khen một cô gái : em xinh hơn hôm qua rất nhiều chẳng hạn )
    20.Mấy cái này em mù hoàn toàn,mẹ và bà nội từ nhỏ đã ko cho xuống bếp roài ,còn ý kiến của em là cần,nhiều lúc cần fết đấy
    Phuuuùu,mệt dã man.Đi ngụ đây ạ
    Xong roài ná,gần 2 tuần cơ đấy ạ
  5. sinh_vien_thuc_tap

Thông báo, "Ba cái lược" đã tung ra chiến thuật: hối lộ kết hợp đe dọa nên... đã được quyền trưởng bác sĩ phóng thích . Bây giờ, mời nhân vật mèo con, hoạt động thường xuyên trong topic Ngô Sĩ Liên và Con Gái Bắc Giang xinh thế cùng giao lưu với mọi người
    Em koumei phụ chị đón tiếp chị mèo con nhé.
  6. sinh_vien_thuc_tap

Nhân dịp đầu năm, mời nhân vật @thabeoYA9. Mời bà con cô bác vào mổ bệnh nhân, nhát nào bén thì sẽ có thưởng :))
    Lý lịch của thabeoYA9 như sau:
    Tên đăng kí: thabeoYA9
    Tên thật: ?????
    Nơi cư trú: , Vietnam
    Tình trạng hôn nhân: Độc thân
    Tổng số bài viết: 84
    Được bình chọn: ( 5 điểm)
    Đã có 1 người bình chọn
    Câu nói ưa thích nhất: Chúng ta sống trên đời không phải để tìm một người hoàn mĩ để yêu mà chính là học cách để yêu thuơng một người không hoàn mĩ một cách trọn vẹn.
    Cho mình hỏi:
    1- Lịch sử hình thành và phát triển của cái nick thabeoYA9 được không? Cái nick khá lạ mắt
    2- Bạn tên thật là gì? Ngày tháng năm sinh? Đã có người yêu chưa? Còn đi học hay đi làm? Đang sinh sống tại đâu? Quê quán?
    3- Bạn thích gì nhất và ghét gì nhất?
    Tạm thời thế nhé
  7. thabeoYA9

thabeoYA9 Thành viên mới

uhm..thực sự cám ơn bác đã có nhã ý giới thiệu em với KBC, nhg em không rõ nên nói ntn và bắt đầu ra sao ạ/ Bởi nick này em đi "xin" ----> em không biết nên khai em hay bạn em nữa v_v
    Xong, câu 1 thì em trả lời được (lý giải của bạn em )
    thabeo: thả bèo, YA9: yêu A9 (A9: là lớp mà bạn em thích ơi là thích )
    2....3....
  8. vitop

vitop Thành viên mới

Vàng vàng:
    @ Bệnh nhân: Không vòng vo nhé! Cấu đới
  9. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Định dạo qua lò mổ xem có miếng thịt nào ngon ngon không mua ít về làm nhân bánh chưng, nhưng thấy lò mổ mổ thịt gì lạ quá nên chả mua nữa.
    Đi zìa.
  10. dongnganxu

dongnganxu Thành viên mới

Có ai đồng ý mổ hai bạn Vịt, hai bạn Gà thì vào đây viết giấy mời đi!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa