1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỗi tuần một nhân vật ! Danh sách những thành viên đã PV (Trang 1 - Topic cũ). Nhân vật tuần này: RB

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi baotrungvip, 16/01/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RBDuong

RBDuong Thành viên mới

Cái này khó à nha! Cái đoạn củ chuối có khi bác đem nấu sáo chó, Quê mình có món thịt chó nấu củ chuối quyến rũ kinh người! Đấy, lại thèm òi, em bảo bác có nên chạy sang nhà lão haynhinthangvaosuthat gửi vào cái topic của lão ấy ít nơron "Thèm...thuồng.." cho nó đỡ cơn ghiền ko???
  2. RBDuong

RBDuong Thành viên mới

Thuốc lá bên này cũng không đắt lắm bác ạ! Hôm nào "thức khuya, dậy ... muộn" trốn ăn sáng là em mua được bao thuốc quấn loại sang có tem nhãn đàng hoàng òi!
  3. RBDuong

RBDuong Thành viên mới

Chào mừng hahathayroai "tái xuất giang hồ" ở đây. Cảm ơn Ha những đồng cảm chân thành và mấy phát rượu nồng. (Có thêm đồ nhắm thì tốt quá). Chả là hồi bé răng tớ nó cứ vươn ra như mái đình nên hay cười, lớn lên phải nặn vào ra đường cho an toàn (ở quê dễ bị hỏi cười đểu lắm, mặc dù mình cười rõ thiện chí), thế nên cái hài hước vẫn còn dính lại một ít.
    Tớ theo kế hoạch cố gắng cải tạo tốt để 2 năm nữa về quê với U, Ha ạ! Ngành hẹp của tớ là Công nghệ và tổ chức đóng tàu: Đề tài: ứng dụng công nghệ hàn robot điều khiển vào gia công thân vở tàu thuỷ cỡ lớn, các công trình thuỷ... mà còn nan giải quá! Chuyên môn chính của tớ là đóng tàu. Bên Hàn rất mạnh cả hai lĩnh vực này, ko biết có chút điểm chung nào với Ha về kiến thức ko? Hy vọng có thêm sự tương trợ từ phía Ha nhé!
    Haha! Cái topic này cũng sắp 100, tớ sắp được ra viện roài!
  4. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Mừng dữ hè . Anh cứ từ từ chuẩn bị trâu bò lợn gà để tất niên đi là vừa . Có lẽ hết trang 100 thì anh khỏi bệnh .
    Cho hỏi anh có yêu thích động vật không?
    Lúc anh thường làm gì?
    Nếu bị bác sĩ chẩn đoán anh bị bệnh (gì cũng được) kinh niên thì anh làm gì?
    Nếu một ngày tỉnh dậy, đồ đạc trong nhà bị khuân sạch hết (trộm viếng) thì anh làm gì?
    Giao thừa và tết ở Nga khác ở ta như thế nào?
    Ở Nga có món ăn gì truyền thống trong ngày Tết?
  5. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

6. hahathayroai

hahathayroai Thành viên mới

<BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:Chào mừng hahathayroai "tái xuất giang hồ" ở đây. Cảm ơn Ha những đồng cảm chân thành và mấy phát rượu nồng. (Có thêm đồ nhắm thì tốt quá). Chả là hồi bé răng tớ nó cứ vươn ra như mái đình nên hay cười, lớn lên phải nặn vào ra đường cho an toàn (ở quê dễ bị hỏi cười đểu lắm, mặc dù mình cười rõ thiện chí), thế nên cái hài hước vẫn còn dính lại một ít.
    Tớ theo kế hoạch cố gắng cải tạo tốt để 2 năm nữa về quê với U, Ha ạ! Ngành hẹp của tớ là Công nghệ và tổ chức đóng tàu: Đề tài: ứng dụng công nghệ hàn robot điều khiển vào gia công thân vở tàu thuỷ cỡ lớn, các công trình thuỷ... mà còn nan giải quá! Chuyên môn chính của tớ là đóng tàu. Bên Hàn rất mạnh cả hai lĩnh vực này, ko biết có chút điểm chung nào với Ha về kiến thức ko? Hy vọng có thêm sự tương trợ từ phía Ha nhé!
    Haha! Cái topic này cũng sắp 100, tớ sắp được ra viện roài![/QUOTE]
    Cảm ơn câu trả lời của anh!
    Nhưng anh và em không cùng chiến trường rồi .
    Xin cho em hỏi?
    - Bà xã của anh là người Kinh Bắc hay đâu ạ?
    - Anh có cảm nhận thế nào về các thành viên KBC cũng như KBC?
    - Nếu giờ anh có một điều ước. Anh sẽ ước điều gì? Có thể giải thích lý do?
    Được hahathayroai sửa chữa / chuyển vào 14:37 ngày 02/02/2008
  7. kikovn

kikovn Thành viên rất tích cực

Vậy là chuyên ngành của pác có lẽ không phục vụ được quê hương KB hỉ ???!!!
  8. lililil

lililil Thành viên mới

Ô hô, sao có cái topic hay thế này mà chả thấy ai vào phỏng vấn nhể
    Tớ thích làm người nổi tiếng lém, có ai muốn phỏng vấn tớ ko nhỉ ?
  9. RBDuong

RBDuong Thành viên mới

Thành Thật xin lỗi anh chị em vì tớ bận đi công tác thời gian vừa qua ít có điều kiện vô TTVNOL nên vẫn còn mấy nhát chém chưa kịp khâu vá! Không biết trốn viện thế có vi phạm quy chế gì không nhỉ! :)
    Cái Topic rất hay này lên đến 100 trang thì phải chuyển sang topic mới, bạn Lilil có lẽ chờ anh em a**in mở rồi mổ cũng được, mổ đầu tiên sẽ nổi tiếng lâu nhất đấy! Thích nhé! ca mổ của tớ cuối cùng nên nổi tiếng mỗi một tẹo, cứ lo chả mấy mà đầy ự 100 trang, thế là chấm dứt lăng xê, đành phải đi công tác để câu giờ. Hehhe!
  10. kikovn

kikovn Thành viên rất tích cực

Lò mới đã mở nhưng chưa kiếm được hàng
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa