1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỗi tuần một nhân vật ! Danh sách những thành viên đã PV (Trang 1 - Topic cũ). Nhân vật tuần này: RB

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi baotrungvip, 16/01/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hahathayroai

hahathayroai Thành viên mới

@thelocbkhn:Bạn đọc kỹ ở trên nhé! Ha ha nói roài đó, ngày đó Ha ha sẽ rất vui khi dc gặp mọi người. Hồi ở Vn Ha ha ngày nào cũng online nhưng hồi đó chưa biết KBC. Đến khi xa quê hương mới biết, khi vào đây Ha ha rất vui vì dù ở xa vạn dặm nhưng ngày naocùng dc đọc, viết về quê hương mình. Được gặp các anh chị, cá bạn và mọi người trong này . Điều đó là niềm hạnh phúc lớn cho Ha ha. Bạn có biết đặc sẳn HQ là giề ko? Chỉ sợ Ha ha mời mọi người chiến cái đó lại ko chiến dc thui. Nhưng sẽ có buổi Off để gặp gỡ giao lưu với mọi người.
    @baby_lity: Ok nhất định sẽ có mà. Hi vọng sẽ đc gặp bạn. bạn à lúc tuyết rơi ko lạnh đâu mà còn ấm nữa. Ha ha úp ảnh lúc tuyết rơi rồi mà. Bạn có thể vào Kinhbac albums coi nhé.
    -@NogudFriend07: Em cũng hổng biết anh à. Từ ngày em sang bên này thì Papa em mới tậu con chó đó để giữ vườn hồng mà.
    -@sinh_vien_thuc_tap: Sao bạn lại nói thía? Làm anh Nogud ngại chít đi đc. Cậu vẫn giận tớ hả? Tha lỗi đi mà! Hôm đó Haha rất bận cộng với chiếc PC có vấn đề mà. Ha ha tặng cậu lại một điều ước roài mà. Huề nhé
    -@sutubienbong: Chị gái ơi! Em cảm ơn chị gái nhìu lém! Nhưng SVTT cũng là người Kinh Bắc ở xa chỉ hổng xa bằng em thui.
    -@pinks_lips: Nơi mà để lại Ha ha ấn tượng nhiều nhất là ngôi trưòng cấp 2. Ha ha cũng ko biết làm sao lại thía, nó cũng chỉ như bao ngôi trường khác nhưng Ha ha ko thể nào quên dc tập thể lớp 9A khoá 95-99. Cho đến giờ Ha ha vẫn nhớ chi tiết từng vị trí các thành viên trong lớp. Nhớ đến cô giáo chủ nhiệm, cô là một cô giáo rất tốt. Cô đã giúp đỡ Ha ha rất nhiều trong học tập. CHo đến giờ toàn bộ thành viên trong lớp đều đã thành đạt ( lớp chọn mà), chỉ có Ha ha là kém nhất thui.
    Được hahathayroai sửa chữa / chuyển vào 19:30 ngày 25/01/2007
  2. piccolo

piccolo Thành viên mới

Đặc sản của HQ là gì hả ha ha? Kim chi à?
    Hay thịt chó?
  3. hahathayroai

Kim chi chị gái à. CHị có thể chiến dc nó ko ạ? Nếu dc em sẽ mang zề. Nó cay, đắng như tình yêu đầu đó
  4. matnaibuonnet

matnaibuonnet Thành viên mới

Hi!
    HaHa nói hay lém . HaHa tự tin ghê, H phục rồi . HaHa ko nhớ là đã đọc thơ cho H nghe rồi ah? quên mau thế HaHa bao ko biết hát mà ,chẳng qua mấy lần H bắt HaHa phải hát thôi , thế mà HaHa bảo là thích hát ? có gì nhầm lẫn ko HaHa???

5. luc_thao

luc_thao Thành viên mới

H2 nói rất hay:D
    có điều H2 ăn ....Kim chi mấy lần để tưởng thức mấy ....mối tình đầu:D
    Tết này thử về cái xem nào:-) được không
    Phỏng vấn H2 2 tuần rồi, xem ra vẫn còn nhiều chuyện để hỏi đấy, có lẽ H2 là người rất thú vị, từ đầu tới giờ có rứt nhều chị em tham gia vấn H2 đấy:) thực là thành công:)
    Hàn Quốc cũng xơi thịt chó, có khi còn mãnh liệt hơn người VN đấy:) cố gắng ...học mấy ngón đòn của họ, về phổ biến cho người VN ta nhé:)
    Biết đâu sau này lại có ông tổ ngón nghề ....Xịt chóa Hàn Quốc, mum mum với KIM CHI nhể:)
    Chúc thành công:))
    P/s: Mọi người tranh thủ phỏng vấn nốt HH cho tới ...chủ nhật này, để thứ 2 tuần sau ..lôi em SVTT lên bàn ...khò:))
  6. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Lạy chúa tôi, tại sao? Không lẽ tại mình than vãn mà nỡ lòng đưa mình lên bàn mổ hả trời? Em sợ dao kéo lắm, em sợ tiêm thuốc lắm, em sợ mổ lắm, tha cho em.
  7. thieulambacphai

thieulambacphai Thành viên mới

Nhân Trung tâm xúc tiến tìm củm Kinh Bắc mới mở, Haha có muốn xúc cô nào không?
    Ở KBC cũng có mấy đôi lên ruyên chồng vợ rồi đấy.
    À, mà tui trông cậu cũng bảnh giai ra phết, có vẻ đẹp đôi với Rám đốc Pinh sờ líp đấy. Haha nghĩ thế nào?
    Được thieulambacphai sửa chữa / chuyển vào 08:29 ngày 26/01/2007
  8. piccolo

piccolo Thành viên mới

Cay thôi chứ làm gì mà đắng! Chị toàn phải mua ở trong Siêu thị thôi , mà nào có được ngon!
    Nhanh về mau lên haha ơi!
  9. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Ha ha đi buôn kim chi được rồi đấy
  10. hahathayroai

@matnaibuonnet: Ha ha xin lỗi nhé! Hôm trc hổng có nhớ matnai là ai, hôm nay nhớ ra roài. hì hì. Đúng là Ha ha đã từng đọc thơ cho Matnai và một bạn nữa nghe. He he hôm đó Ha ha đọc diễn cảm thía mà còn chê chán thì Ha ha ko biết làm thía nào nữa? Có thể Ha ha nói ngọng vần "L và N" ( ngưòi Từ Sơn đa số nói ngọng đó). Mọi người có thể làm chứng cho Ha ha. HÔm đó ha ha đọc bài thơ tình truyền thống của "rân" XD bọn tớ mà. Hay thía!. Ở trong diễn đàn này anh boy_galang812003 đã ghi bài đó roài đó. Matnai tìm nhé. Thì Ha ha thích hát thật mà, thích ơi là thích luôn.
    @lucthao: Em điện về nhà Papa em cũng bảo Tết này con về thăm gia đình. Nhưng em ko về
    " Đi không há lẽ trở về không
    Cái nợ cầm thư phải trả xong" mà
    CÒn về xịt chó thì bên này người Hàn nó chơi lẩu chó chứ ko như thịt chó 8 món Nhật Tân nhà mình. Em khoái Trần Mục - Nhật Tân. Ngày zề anh em ta làm trận ở đó cho hoành tráng, em cũng muốn ôn lại một chút chứ sang bên này ko có bạn hiền tâm sự
    Còn về khoản học các đặc sản bên này thì em ko có thời giàn roài. Tính thì lười . Mong sẽ tìm dc em nào Kinh Bắc đảm đang, tháo vát.. He he để bù cho em chứ
    @sinh_vien_thuc_tap: Không làm giề mà bạn phải sợ đến thế. Cậu thấy đấy sau khi mổ sẽ Ha ha càng trở nên đẹp zai hơn đó. BIết đâu sau khi phẫu thuật mổ xẻ SVTT lại trở lên duyên dáng,dzễ thương hơn. Lại có bạn zai thì sao? Cảm ơn đã mách cho Haha khoản kinh doanh "kim chi" nhé. CŨng phải tuỳ theo lượng cầu chứ. Nếu thành công SVTT cũng có phần.
    @thieulambacphai: Em cũng có ý định thía nhưng hổng biết có đc hay hông? Cảm ơn anh đã làm mối cho em và Hông sờ môi cũng sờ. Cô ấy là rám đốc còn em là chủ tịch hội đồng quản trị Trung tâm xúc tiền khách hàng ( ấy chết) nhầm quá. Trung tâm xúc tiến tình kủm. BỌn em còn nhiều việc phải làm mà ( khách hàng đông quá) hổng có thời gian để cho nhau tâm sự. CÓ gì bọn em vẫn phải qua Trung tâm mà sao dám bí mật chứ.
    Chúc anh, chị và các bạn những ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa