1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỗi tuần một nhân vật (Tập 2). Danh sách những người đã PV (Trang 1). Phỏng vấn thelocbkhn (Trang 56

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi Nogoodfriend7, 21/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sutubienbong

sutubienbong Thành viên mới

Em có người yêu chưa?
    --------------------
    Có nhiều người yêu em lắm bác ạ
  2. sutubienbong

hoaanh2912 viết lúc 14:06 ngày 23/05/2006-]
    Biển bông nài: Đã bao giờ 7love chưa? nếu rồi thì cảm giác lúc đó thế nào? bạn làm gì để vượt qua?
    ----------------------
    7love à?Hihi, tớ bị mấy lần roài. Cảm giác khó tả lắm. Để vượt qua, tớ nghĩ rằng thật không may mắn cho người đàn ông nào đó từ chối đến 7 lần love của tớ.
  3. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Tớ ghét sư tử lắm. Tớ chỉ thích gà, lợn...thôi, vì tớ ko thể sống thiếu thịt gà, thịt lợn. Thế mà ở kbc lù lù một con sư tử, ko biết có nên ghét luôn ko đây.
  4. sutubienbong

konhu_loaicodai_85 viết lúc 19:49 ngày 23/05/2006-]
    Tớ ghét sư tử lắm. Tớ chỉ thích gà, lợn...thôi, vì tớ ko thể sống thiếu thịt gà, thịt lợn. Thế mà ở kbc lù lù một con sư tử, ko biết có nên ghét luôn ko đây.
    -------------------
    Việc bạn ghét sư tử và tự nhiên ở KBC lại lù lù xuất hiện một con sư tử khiến bạn thắc mắc không biết có nên ghét luôn không hoàn toàn bình thường. Tuy nhiên, trong trường hợp này, tớ đề nghị bạn hãy cân nhắc những điều mình không nên...
  5. victory_or_death

victory_or_death Thành viên mới

Ấn tượng với cách trả lời phỏng vấn đấy... Thông minh, sáng tạo, một chút láu cá....
    Sinh từ 23 tháng 7 đến 22 tháng 8 Dương Lịch
    Người tuổi Hải Sư nhiều nghị lực, thành tín, hiểu biết, có sức mạnh và sức chịu đựng bền bĩ. Rất ham muốn công danh, có khả năng lãnh đạo, chỉ huy và đôn đốc. Dáng vẻ bên ngoài của người tuổi này dễ tạo sự mến mộ cho mọi người chung quanh. Họ có sự tự tin và mạnh dạn nên người phụ nữ tuổi Hải Sư cũng có tính chất lôi cuốn. Người tuổi Hải Sư có lòng nhân ái và thật thà, họ dễ bị lường gạt, bị người nịnh bợ vì thế họ có thể trở nên kiêu căng, hách dịch. Người tuổi này có thể là tài tử nổi tiếng, một nhà truyền thông, truyền hình hoặc kế toán, chỉ huy văn phòng. Hải Sư là người ham danh vọng muốn nhận công việc khó khăn và nhiều trách nhiệm. Hải Sư chủ về tim, phần đông khỏe mạnh nở nang, và cường tráng. Có dáng đi đẹp nhẹ nhàng, tóc nhiều, gân cốt tốt. Cả đàn ông lẫn đàn bà đều như vậỵ Người tuổi này chịu sư/ ảnh hưởng của người cha và chia xẻ vấn đề với cha nhiều hơn với mẹ. Người đàn ông Hải Sư là người cha rất tốt, có thể hy sinh hạnh phúc của mình vì lợi ích của con cái, coi trọng tình gia đình và làm tròn bổn phận. Người đàn bà Hải Sư cũng là người mẹ tốt nhưng hơn lạm quyền, thường muốn chồng con làm theo ý mình, muốn chi phối tất cả. Đứa trẻ Hải Sư thì cứng đầu, muốn bắt chước cha nhưng lại muốn được yêu thương vỗ về.
    Để không tư chối 7love của sutubienbong người đàn ông ấy phải thế nào????
  6. KieuNhatViBG

KieuNhatViBG Thành viên mới

Khổ than pa chi wa.Moi dau em cung nghi la Sutubiendong nhung nhin lai moi thay la Sutubienbong - cai ten kha thu vi.
    Em thay chi rat thich doc va mua sach cho nhung nguoi ban.Lieu mot nguoi moi quen nhu em - la mot nguoi ban moi mong muon duoc chi tang mot quyen sach thi chi nghi sao?
  7. sutubienbong

Thankx Vict vì đã gieo quẻ bói cho tớ và những người thuộc cung LEO.
    -----------
    Trả lời câu hỏi rất thú vị của Vict:
    Người đàn ông ấy phải có bản lĩnh của một Hải Sư
    Được sutubienbong sửa chữa / chuyển vào 09:09 ngày 26/05/2006
  8. sutubienbong

Rất sẵn lòng nếu biết được gout đọc sách của em.
    Được sutubienbong sửa chữa / chuyển vào 09:11 ngày 26/05/2006
  9. thieulambacphai

thieulambacphai Thành viên mới

[Thân chào sutubienbong
    Trông bạn cứ như là giáo viên ý nhỉ? Thực chất thì bạn làm nghề gì?
    Nhìn tướng của bạn biết là người có hậu. Chúc luôn may mắn.
  10. sutubienbong

Cám ơn bạn về lời chúc. Sutu không phải là giáo viên, mới đang mon men đến cương vị đó. Hiện nay mình làm cán bộ nghiên cứu ở ĐHQGHN, chuyên môn về tâm lý học và các vấn đề xã hội khác!
    Được sutubienbong sửa chữa / chuyển vào 09:20 ngày 26/05/2006