1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỗi tuần một nhân vật

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi blutobluto, 06/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blutobluto

blutobluto Thành viên rất tích cực

Mỗi tuần một nhân vật

Topic này hi vọng sẽ thu hút được những bài viết có đầu tư 1 chút.

---> Mỗi tuần ta sẽ bắt đầu với một nhân vật và cùng nhau mổ xẻ, phân tích, khen chê (nói chung là anh em ta khen nhau là chính , chê ít thôi, đỡ mất đoàn kết)

Thôi thì tuần này tạm thông báo thế. Ta sẽ bắt đầu từ tuần sau. Tôi xin đề cử nhân vật đầu tiên, một người rất quen thuộc với chúng ta, anh có một biệt danh chung thì ai cũng biết rồi, nhưng bạn bè anh còn thân mật gọi anh là "dì" "mẹ" "hàng họ" ... :D chắc ai cũng nhận ra rồi. Anh chính là Tú đen

Nói về lối chơi thì Tú đen là một mẫu cầu thủ cực kì thực dụng. Lối đánh không hoa mĩ nhưng cũng không kém phần uyển chuyển hay còn gọi là ẻo lả. Vũ khí của Tú đen là những quả 3 điểm " what the ****, nó ném chậm như thế mà cũng không bắt được à ... ông vào mà bắt " vũ khí số 2 ẩn nấp sau vũ khí tối thượng kia chính là lay up. Tú đen lên rổ phải nói là dị dạng, dù với thân hình thấp bé nhưng để cản được một quả lên rổ của anh thì ta phải viết lên được một quấn tiểu thuyết. Ngoài khả năng tấn công nêu trên thì Tú đen cũng phòng thủ khá chắc, dù 1 kèm 1 không phải sở trường nhưng Tú đen nắm bắt được hướng đi của bóng rất tốt để lao ra ộp và ... 2 điểm tính trong tích tắc

Còn nhiều để nói về Tú đen, nhưng tạm nói thế để anh em còn có đất mà chơi chứ nhỉ. Ta sẽ mổ xẻ Tú đen từ giờ cho đến hết tuần sau thì ... khâu lại, vứt thằng khác lên mổ tiếp
  2. tlockts

tlockts Thành viên rất tích cực

cho xin các thông số về "kích thước" của Tú đen để biết tại sao lại bị gọi là dì, là mẹ, là chị hehehe
  3. chivil

chivil Thành viên mới

Chị Tú, số đo 3 vòng như sau: 60-60-90.
    Nhìn số đo chắc mọi người cũng có thể hiểu chị Tú sở hữu 1 cặp mông rực lửa như thế nào. Với làn da socola đặc, với những điệu nhảy làm nghiêng ngả sàn Apolozice, mái tóc xoăn như mỳ tôm, ánh mắt đưa tình đốt cháy bao trái tim các chàng trai tuổi mới lớn.
    Chị Tú xứng đáng là người đàn bà đẹp nhất năm 2007
  4. miller_star_Dwarf

miller_star_Dwarf Thành viên mới

Rốt cuộc đây là cuộc thi binh chọn sắc đẹp ...
    hay bình chon "hàng ngon" & "Hàng chất lượng cao"
    Nhưng nói đến đây em phải công nhận hâm mộ chị Tú quá...
    có thể cho em nick và số điện thoại liên lạc không...
    em .
    Muốn đc đi uống "cà fê" cùng "chị" ấy quá...hô hô...
    àh có thể nói thêm về tiêu chuẩn mẫu người đàn ông lý tưởng của "chị Tú" không..?
    Tình hình là mình giống thành viên ném đá ban Hội nghj quá..
    các bác thông cảm..
  5. crayonshin

crayonshin Thành viên mới

chị Tú ... ko còn từ j` để diễn tả ngoài từ NUỘT
  6. Nam_Sinh_Ba_Dinh

Nam_Sinh_Ba_Dinh Thành viên mới

ây, nhân vật "tai" và "tiếng" có mặt đây thưa pàkon, động chạm vào mấy cái nào ko nói chứ, mấy cái này thì đúng mạch rồi đấy, ''bản chất" chuẩn bị bộc lộ này .. kaka ... Tớ kô tự hào về tớ lắm nhưng mà phải công nhận 1 vài ưu điểm của tớ cũng như nhược điểm, nhưng nhuợc điểm của tớ ít lắm.. tớ là Perfect Man....tớ kô tự nhận đâu nhưng bạn bè và mọi người thường nói vậy mà ... còn biết sao mọi người gọi tớ là "chị", là "mẹ", là "con hàng" ....v.....v..... và rất nhiều, rất nhiều những cái tên "thân thương" mà bạn bè đã gắn cho tớ. Vì tớ là của public mà, nên tớ ..... .... ntn cũng chiều được hết ... hihi ... tớ là "mẹ" của cả 1 tập đoàn trong cửa hàng Shark Shop Hiphop Fashion, tớ là "con hàng" của các Đại Gia túi dầy, hàng khủng ... kaka ...và rất nhiều, rất nhiều điều về tớ nữa mà các bạn chỉ có thể biết qua blog : www.360.yahoo.com/traitimbuon_hn .... .... Welcome ..
    Hãy ghé qua nhé .... ... iu lắm ...

àh, nói cho mọi người biết luôn về số đo "3 vòng" của TĐ nhé : 171, 62, 15 ... kakakaka.....
  7. antoniblue

antoniblue Thành viên mới

ko những là chị, là mẹ, là con hàng mà còn 1 biệt danh mà lúc thi đấu trận chung kết cả nhà Shark hô lên ko biết bao nhiêu lần: "ĐÍT ZẠO"
    Tú Đen .. Man Of Match hehe
  8. Dicky_Dwarf

Dicky_Dwarf Thành viên mới

Em đã cố hết sức để tỏ ra lịch sự nhưng em nghĩ em hỏi câu này là tôn trọng anh lắm ý. FREE hả anh ?
  9. Gio_Loc

Gio_Loc Thành viên mới

cho em hỏi mổ xẻ ở đây là về khả năng chơi bóng thôi hay còn cả các vấn đề khác nữa
  10. 1311176

1311176 Thành viên mới

Anh ơi link blog của anh ko vàđuiợc, giới thiệu sao lại giới thiệu thế