1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mời vào Vote cho cundc,witch141v trong topic http://www.ttvnol.com/Album/506233.ttvn

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi witch141v, 23/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

Mời vào Vote cho cundc,witch141v trong topic http://www.ttvnol.com/Album/506233.ttvn

VOTE HEREhttp://www.ttvnol.com/Album/497439.ttvn

Bên box Album đang có vụ thi Miss TTVNOL , vui vẻ lắm, vậy bên box mình cũng kiếm vài ảnh thành viên đem sang bên đó dự thi đi nhở. Đến 0h 27/3/2005 là hết hạn rồi đấy.
    Cún ơi, Lys ơi, các mụ xem thành viên nào đồng ý, mình kiếm ảnh sang bên đó dự thi đi, fần thưởng lớn lấy xiền về box mình làm fát hoành tráng nữa đi .............. có member nào ủng hộ không?
  2. Gian_Than

Gian_Than Thành viên mới

Ủng hộ 3 nàng Mod ở đây tham gia hết mình
  3. tuand

tuand Thành viên mới

Box của mình cũng phải tham gia chứ, toàn những nhân tài thế này mà lại để cho nó phí hoài thì uổng quá. Phải đứng ra thi thố cho thiên hạ lác mắt chứ.
    Bao nhiêu là tuyệt sắc giai nhân mà lại cứ để quanh quẩn nơi xóm núi, quanh đi quẩn lại chỉ có vài anh em trong box biết đến rồi thời gian nó mai một đi nữa, mà thời gian thì nó tàn phá ghê lắm. Đến lúc đấy mới thấy tiếc cho một thời son trẻ tung hoành, rồi lúc đấy lại bảo "tiếc thế, thế mà hồi đấy không tham gia".
    Nào chị em box mình đâu rồi, đăng kí nhanh, mình ủng hộ cả hai chân hai tay, có cai gì cũng giơ lên ủng hộ tuốt.
  4. cundc

cundc Thành viên mới

À, mụ Witch đã kêo gào lên rồi đấy hử? vui quá!
    Nhà mình có bà chị Linh_hoa79 hay chụp ảnh mà. Thấy bà chị cũng okie lắm. Hay là nịnh nọt bà chị ý đi thi đi!
    Còn Cún thì... hehe... cứ phải nói thật thế này: Chiều dọc kém, chiều ngang 3 vòng cũng yếu. Hic... Nếu mừ thi kiểu Miss Online thì mới dám thi. Còn nếu có màn offline mặc bikini lượn trước ban giám khảo thì chắc chạy mắt dép quá.
  5. tac_ke

tac_ke Thành viên mới

Em Cún à, làm gì có offline nào, Miss TTVNOL là qua ảnh mà, em sợ thì lượn đi, ai lại doạ mọi người thế em. LH79 đã tham dự rồi đó.
    Em đã sang Album xem ảnh của các thí sinh chưa? Ai cũng dự thi được cả: già trẻ, gầy béo, áo dài, váy ngắn, có tuốt. Con gái có thì, sau này đến lúc muốn thể hiện thì cũng không được nữa. Không như đàn ông bọn anh

6. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

Mụ ah, bà chị LH thì đã đăng kí thi roài, nên ta kêu gọi girl box mình thoai.
    @ đồng chí gì gì đó : Mặt mod chường ra nhiều lắm rồi, thôi để thành viên cho nó có không khí mới , nào chị em nèo tham gia nèo, cho nó hoành tráng cái nhẩy
  7. tuand

tuand Thành viên mới

cundc làm gì mà khiêm tốn thế, cứ mạnh dạn mà tham gia, bạn xin ủng hộ hết mình.
    Mà bác tắc kè phải ủng hộ chị em sau màn thi online là đến màn offline chứ nhể. Thế nó mới máu chứ.
  8. cundc

cundc Thành viên mới

Ừ nhỉ... bà chị LH79 thi rồi. Tại mấy hôm mạng sao ý, Cún chỉ chăm chăm vào box mình thôi, chứ có lượn sang box nào được đâu.
    MẤy hôm trước mụ Witch bảo thì vào xem mấy cái ảnh dự thi rồi. Cún đánh giá là... hhehe... chán. Xem ra bà chị LH79 ăn đứt rồi. BÀ chị ấy chụp ảnh đúng kiểu "thể hiện" để thi thố, chứ mấy người box khác thì ảnh còn... ngô nghê thế nào ý. Nài.,... bà con mình nhớ vào vote ủng hộ ảnh của chị LH79 nhé!!!
    @tac-ke: Đúng ý em roài. CHụp cũng chỉ vì mục đích lưu giữ tuổi xuân thôi. hehe
    @tuấn dê: Hê hê... Cún sẽ thi... nhưng không có màn offline đâu, kẻo..... hì hì.... kẻo box mình lại hút hết cả thành viên của box khác thì phiền. (ui... mình dạo nào tán fét ác quá)
  9. honghaxinh

honghaxinh Thành viên mới

Muốn đăng...nhưng k dám ký - sợ bị nốc ao, đo ván
    Thôi thì làm cái quạt (tức FAN) vậy...
    ...ủng hộ....đả đảo, đả đảo...hêy quên...nhiệt liệt...nhiệt liệt
    Mà có phải sang box An-bum để hô không vậy Mốt và các bạn
  10. lovezet

lovezet Thành viên rất tích cực

Vẹt ơi ! tình yêu đi thi đi. Cho anh được mở mày mở mặt với bàn dân thiên hạ cái nào !