1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mon hoc ban ngan ngam nhat thoi THPT

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi Knight_Errant_new, 22/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. abaddon

abaddon Thành viên quen thuộc

tui thì ba năm không có được cái danh hiệu học sinh giỏi nổi. Chẳng bù với 9 năm trước, hic nhìn cái học bạ cấp ba so với cấp 1,2 trước khi thi tốt nghiệp mà rôi nước mắt. Còn đâu ngày được 10.0 Toán, Lý nữa. Huhu.
    saint81 học cùng lớp với Châu Tiểu Ngọc à. Em tớ quen bên Song Nhữ khá nhiều

IN METAL WE TRUST
  2. saint81

saint81 Thành viên quen thuộc

ơ hơ , bác abaddon biết cả Châu Tiểu Ngọc ạ ? Bạn thân của em đấy bác ạ , chị í bây giờ đang ở Rennes , lâu lâu rảnh rảnh em cũng vọt lên đấy chơi hoặc chị ấy vọt xuống đây (nhưng chả phải thăm em mà thăm thằng cu bồ của chị í ) , thế em bác là ai vậy nhỉ ???
    Khị khị, anh chả biết Kieu Phong có gặp phải cô ánh dạy Sinh tiếng Pháp ko ??Anh thì anh không đội trời chung với cô í , hic hic , hồi năm lớp 11 có lần cúp học Sinh đi đánh billard bị thầy chủ nhiệm biết được (ông Luân dạy toán ) hỏi tại sao , anh mới lỡ buột miệng nói cô ánh dạy chả hiểu gì hết , thế mà nỡ nào ông ấy lại đi nói với cô ánh , thế là cô ấy đì anh suốt 2 năm học . Tục nhất là lúc đi lãnh thưởng học sinh giỏi ở nhà hát Hoà Bình , gặp anh cô ấy chơi cho một câu " em mà cũng được học sinh giỏi à" ngay trước mặt mẹ anh , hu hu hỏi có đau không cơ chứ
    Thế sự du du nại lăo hà ​
    Vô cùng thiên địa nhập hàm ca ...​
  3. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

còn em thì không chịu được thầy Luân dạy toán, ổng gây bao nhiêu sự kinh hoàng khó quên cho lớp em!!! khi` khi`
  4. Knight_Errant_new

Knight_Errant_new Thành viên quen thuộc

Hi to thi chan nhat la mon Van -nhung kho noi to lai hoc khoi D moi chet chu . Oh My God !
    Knight
    Errant
  5. orange-outan

em cũng đồng cảnh ngộ với bác hội trưởng nè, mí năm liền bị không chế môn Văn!!! ;(
  6. strangerinthenite

strangerinthenite Thành viên quen thuộc

o` .. giao su Luan ..
    ong i' that la 1 con nguoi dang so , suot ngay chui bay tum lum , noi tieng phap thi do te roi lai cau' tai sao toi noi cac em ko hieu , lai con thich ngoi canh con gai nua chu , suot ngay chi chuc toucher hoc sinh thoi ha`ha` ..
    hom no ong i' bi so mui , the la ong i' ra hanh lang , spit xuong san nha` , sau do chui` vao quan .. thoi noi nua thi ko an com duoc ..
  7. orange-outan

khi `khi`, bác nói hơi quá thì phải!!! khi `khi`
  8. strangerinthenite

strangerinthenite Thành viên quen thuộc

minh noi qua' khuc nao nhi ? o` cong nhan ong i' ko den noi luc nao cung chuc toucher hoc sinh nhung con lai thi dam bao 100% ko tin thi hoi ban toi xem hehe
  9. orange-outan

em cũng hộc ông ý mà, không những thế em còn được học ông ý từ hồi cấp 2 lận, em cũng biết ổng seo mà!!! khi` khi`, nhưng có cần phải nói chi tiết đến thế không!!! khi` khi`
  10. Meeko

Meeko Thành viên quen thuộc

Mr Luan thi mien ban. Lop minh ban D, ko hoc bang tieng Phap ma hoi dau nam vo thay so^? cho 1 trang tieng Phap, cha hieu mo te gi, thay cung hay hay.. Oi nhung ma "thay day thi do*? te, em tha o nha hoc con hon."
    Someday my prince will come