1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mon hoc ban ngan ngam nhat thoi THPT

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi Knight_Errant_new, 22/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

ấy, bác lại nói quá nữa rùi!!!!
    ông ấy kinh dị thiệ, nhưng ông ấy cũng có mặc được mư`, em khoái ông ấy cho mấy đề toán rất hay, hình như ông í chỉ có mặc này xlà được nhất!! khi` khi`
  2. activemouse84

activemouse84 Thành viên mới

Tớ ở Hà nội! không biết các bạn trong TPHCM thế nào chứ dân mình ngoài này ngán ngẩm nhất là môn vật lí!!! Sau đó đến môn Thể Dục! À, đặc biệt là mấy cái môn củ chuối: Kỹ thuật CN và nông nghiệp!
    Biết rồi khổ lắm nói mãi.
  3. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Hì hì, tớ đã 5 ngày kô vào được TTVN vì máy báo cannot find server. Kô chịu nổi!!!!
    Huynh saint81 gặp xui rồi ha, ha....ha.... Ai biểu phát ngôn bậy bạ kô đúng chỗ. Em thì cũng gặp kinh hoàng với cô í, he...he... Cũng may chỉ là SP. Giờ cô í toàn đọc truyện tranh, toàn là "Đường dẫn đến khung thành", ha....ha....
    Mr.Luân thì khỏi phải bàn. Tớ và bác orange-outan đã có kinh nghiệm với thầy í rùi, he...he.... Có điều trình độ của thầy í chỉ phù hợp với dân chuyên Toán thui. Cỡ thấp kém như mình thì chịu thua, he...he...
    Kieu Phong
  4. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

kh`ikhi`, bác KP nói đúng ý em, kh1i khí, ông í kinh hoàng nhất là mấy cử chỉ điệu bộ, nhiều lúc lố bịch đến mắc cười vỡ bụng!!!