1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MONG ĐC SỰ GIÚP ĐỠ CỦA MỌI NGƯỜI (VOTE 5*)hỏi về Acet or IDP the same

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi my_loves, 23/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tieu_than_tien

tieu_than_tien Thành viên mới

Hic hic, tớ thật sự là ko thể nhớ đc tên của thầy đấy. Mà lại ko thể tra lại cho bạn vì tớ ko ở nhà bây giờ. Chỉ nhớ là thầy đấy cũng già già rồi, người beo béo, dạy ko hay lắm (lớp tớ xin đổi người khác), đến từ Nam Phi thì phải (hồi đầu tớ cứ thắc mắc, hoá ra Nam Phi cũng nói tiếng Anh). Hờ hờ, sao bạn có vẻ crazy ACET thế nhỉ??? Chả cần nhờ ai, đã thích đến thế thì tự mình đến đó, chờ giờ tan học, gặp thầy nói chuyện, sợ giề . Tớ nói thật đấy, nịnh thầy mấy câu, khéo thầy dạy ko lấy xiền luôn. Các thầy đấy cũng bình thường thôi mà, có phải thần thánh gì đâu. Mà cái thầy bảo kèm tại nhà đấy chưa chắc đã còn ở IDP, khéo chuyển sang trung tâm khác hoặc nước khác rồi cũng nên.
    Chả biết giúp ấy thế nào cả, good luck!
  2. babysunshine

babysunshine Thành viên mới

Thầy Bred của tieu_than_tien beo béo à???thầy brett của mình gầy lắm, cao lắm, khoảng tầm 40 tuổi, hoá ra không phải thầy của tieu_than_tien à?
  3. my_loves

my_loves Thành viên mới

Chết tớ kô phải thần thành zề but có đìu đi dự thính khá nhìu các trung tâm roài nó chuối woá nên hết cách hehhe đang định nhờ babysunshine cố vấn quả này
  4. tieu_than_tien

tieu_than_tien Thành viên mới

Ơ ơ. Đúng thầy Brett gầy gầy rồi. Thầy này tớ thích nhất ở chỗ dạy rất tập trung vào trọng tâm, ko đi lan man lung tung.
    Còn thầy beo béo là thầy mà tớ nói là có nhận dạy foefl ở nhà cơ.
  5. meocon_bbc

meocon_bbc Thành viên mới

choy` bạn này crazzy học TA ở acet thiẹt hà
    Được meocon_bbc sửa chữa / chuyển vào 15:32 ngày 28/09/2005
  6. babysunshine

babysunshine Thành viên mới

Uhm thầy Bret dạy rất thích mặc dù thỉnh thoảng hơi nghiêm tí.Hope lần này giúp được lão già.
  7. meocon_bbc

meocon_bbc Thành viên mới

hehheh mình cũng đang cần mấy cái này đây nà
    Được meocon_bbc sửa chữa / chuyển vào 21:13 ngày 29/09/2005
  8. MrChim

MrChim Thành viên mới

He! Thầy Brett bây giờ mình nghe nói là không dạy các lớp dưới nữa, mà tập trung dạy mỗi IELTS thui, Brett có vấn đề về sức khoẻ hay sao đó. Cái thầy mà béo béo, già già, đến từ Nam Phi là Graham, bây giờ chắc ông ý ko dậy ai nữa đâu. Ông ý đang làm Manager cho ACET rùi mà. Còn các bạn muốn nhờ sự giúp đỡ của các giáo viên ACET ngoài giờ trên lớp thì cực kỳ khó. Mình nói thật đấy! Hi! Mình học ở ACET cũng nhiều rùi mà, chẹp, cũng phải đến 7 khoá rùi! Hì hì!
  9. daniel01

daniel01 Thành viên mới

Hix bác chim giàu wa. Đúng rùi đáy đừng có hy vọng xin sự giúp đỡ ngoài h của các thầy. Đến ngay hồi mình học thầy cũng nói thẳng với lớp thầy ko muốn cho sđt cho hs bởi vì ko muốn làm phiền ngoài h. Còn về khó tính ấy ah,rất khó tính thì đúng hơn,mình bị đuổi ra 1 lần vì trêu thầy.Nhưng cung chính vì hôm đó nên từ hôm sau ko hiểu có phải thầy cẩm thấy hói lỗi ko, rất hiên từ.
  10. MrChim

MrChim Thành viên mới

Không dám giàu đâu! Chẳng qua là cảm thấy không vững thì phải học lại thui. Theo mình, nếu các bạn định học ACET thì nên học từ khoá 6 trở lên, các khoá dưới có lẽ quá nhẹ, trình độ sẽ không lên nhiều. Ko bít có đúng ko nhi?