1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MOng moi nguoi vao day đọc 1 xiu nha !cam on nhieu ! :)

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi Gorillaz, 15/12/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

MOng moi nguoi vao day đọc 1 xiu nha !cam on nhieu ! :)

Cam on moi nguoi da vao day doc a ! Moi nguoi biet day , Noel sap toi roi , Noel la le cac tre em dc ong gia Noel tang wa .. hic .. noi dai dong muh cha biet dang noi gi .. hic !
    Gor chi muon noi voi moi nguio la hay danh dum 1 chut tien hay la 1 xiu gi day de danh cho nhung tre em ngheo hay tre em duong fo , co wa Noel ! Tui no toi lam ! hic !
    Em ko biet o cac nc khac saoo chu .. ( o Vn thi co Tet ta ) con o day thi chi co Tet Ta thui nen ngay 24/12 cung nhu la ngay cuoi nam, tui no muon dc co wa Noel lam , cung nhu la wa dau nam vay day !
    Dung hiu lam y Gor nha, y Gor o day la : neu ai co the thi hay danh ra nhung fan wa`nho? nao day cho nhung tre em ngheo o noi ban. o? nha ! Gor cam on moi nguoi rat nhieu ! MOi nguoi rat tot neu lam the day !
    Thui Gor cam on lan nua ! Gor bi bo day !
    Gor tinh gui o Public nhung muh thay nen gui o day hon vi co the lam cho con nguoi gan voi con nguoi hon , ko con khoang cach nua !
    hic Gor noi ko dc hay cho lam , chua bao gio noi the, hic nen ,.. moi ngui thong cam nha ! Gor mong moi nguoi hay giup do ca tang wa ( nho xiu thui cung dc ) cho nhung dua tre ngheo nha ! cam on nhieu a !
    BN

OWEN, MY HERO, MY LORD.ENGLAND WILL WIN VIVE LIVERPOOL
  2. McWolf

McWolf Thành viên quen thuộc

tre? em ngheo duong fo day!!co ai cho tui wa` ko....hichichichic.......cho di muh...hichichic
    WOLF
  3. McWolf

cho` wai hong? ai cho hit zay choi....hichichic.....
    WOLF
  4. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

hic ! Chuyện nghiem tuc muh ay lai giỡn ! hic ! Voi lai hình nhu ở day ko co ai wan tâm cho lắm den nhung loi Gor noi thi fải ?!Ko ai co y huong ung ca ! HOi bi thất vọng day !
    Anyway ,, mong moi nguoi hay thuc hien long tot cua minh ! thanks !
    BN
    OWEN, MY HERO, MY LORD.ENGLAND WILL WIN VIVE LIVERPOOL
  5. McWolf

hichic...nguoi ta danh dum tin` bac ca? nam....len net kim' wa` ma bao? nguoi ta gion...hichichic...hong? cho thi....di xin cho khac......mat' cha no may' ngan` tin` net' hichichichic.....ac wa di thoi......hichichic
    WOLF
  6. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Lâu rồi mới thấy trên TTVNOnline có một bài dù không thực sự chứa nhiều tình cảm nhưng cũng làm tôi cảm thấy ấm cúng hơn. À không! Nếu nói lâu thì có lẽ ko đúng vì từ khi TTVNOnline thành lập đến giờ tôi chưa đọc được một bài nào viết về chủ để này. Có lẽ vì TTVNOnline, tức là trên Internet --> Công Nghệ cao hơn --> Mọi người cũng quay như chong chóng --> Tốc độ mà. Ít ai còn để ý xem mọi người quanh ta sống như thế nào. Trong cuộc sống như bây giờ, cuộc sống mà nhiều người (ngay ca bản thân tôi) cũng đặt sự nghiệp, đồng tiền, danh vọng lên hàng đầu. Là mục tiêu chính của cả cuộc đời. Liệu có mấy ai đứng lại trên con đường đời đó để lắng nghe mọi người, để kiếm tìm những thân phận bé nhỏ còn đang sống lang thang bên hè đường.
    Hôm nay, sắp Noel rồi, ngồi đọc lại chuyện cô bé bán diêm lại thấy nhớ mấy thằng đánh giày mình quen năm ngoái. Năm nay khu nhà tạm bị Phường dẹp đi rồi chẳng hiểu bây giờ tụi đó sống ở đây hay đã vế nữa không biết. --> Thấy buồn --> Muốn giúp mà không thể làm gì được (ít nhất cho đến hiện tại).
    Rce
  7. secretcom

secretcom Thành viên rất tích cực

Van de ve hoan canh co cuc cua cac em nho noi rieng va hoan canh cua nhung nguoi thuoc lop cung dinh trong xa hoi noi chung cung da duoc ban phcuong to ro ben Box public y,Gor qua do ma xem,nhieu khi minh cung muon giup do mot phan nho vao cac cong tac xa hoi nhung ngat noi minh biet nho vao ai,ai co the dung ra lam dai dien de co the quyen tien duoc bay gio.Va lai,chac cac ban cung da biet den tro choi"Noi vong tay lon" va du am cua no con den tan gio khien nhieu nguoi con e ngai khi ban den su viec nay lam.
    One Wing Angel