1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mong người giúp

Chủ đề trong 'Canada' bởi MsPhuong, 29/11/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. MsPhuong

MsPhuong Thành viên mới

Mong người giúp

- Mình vừa mới nhận được hướng dẫn khám SK của LSQ sau 4 tháng chờ đợi xét student visa, cùng lúc cái acceptance letter expire luôn nên họ y/c submit lại cái mới trong vòng 30 ngày.
    Cho mình hỏi cái này có ảnh hưởng đến visa không? Khi đc hướng dẫn khám sức khỏe thì đồng nghĩa với việc sẽ được cấp visa phải ko ạ?
    Nếu mình được approve thì mình nên mang theo gì trong hành lý của mình ngoài vật dụng cá nhân và sách vở?
    Nơi mình đến là toronto, xin hỏi nên đi hãng máy bay nào .. và mọi người có biết giá không ạ?

Cảm ơn mọi người giúp đỡ.
  2. lovely_sunglasses

lovely_sunglasses Thành viên mới

chao ban!sach vo dung co mang lam gi , chac chan sang ben nay ban se ko bao gio dong den no dau. Hanh ly chang can mang gi nhieu,,, mang nhieu tien qua la duoc roi,,, vua nhe nhang , ko linh kinh.
    SQ no yeu cau ban nop them cai gi thi cu lam nhu no yeu cau,,,con canada ko co gi la chac chan ca,,, no thich thi van cho ban o lai vn nhu thuong,,,
    hang may bay nao cung duoc, re thi di: cathay, aircanada, japan,,,, nhieu lam ,,, cu den may phong dai ly ve may bay ma tham khao,,,
    den toronto ha ,,, suong nhe,,, thien duong an choi ,,, ko so buon,,,
  3. MsPhuong

MsPhuong Thành viên mới

cảm ơn lovely_sunglasses nhé, tớ đã nhận đc. visa hôm qua và dự định đặt vé đi trong Noel .....