1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MONG NHỜ GIÚP ĐỠ

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi datcat, 17/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. datcat

datcat Thành viên mới

MONG NHỜ GIÚP ĐỠ

chào các bạn , xin hỏi các bạn ở sàigòn có ai biết ông LA VĂN LƯỜNG hay ông TRƯƠNG QUỐC CƯỜNG không ? hay hậu duệ của các ông đó cũng được , vì mình nghe nói họ chữa trị về xương hay lắm . Bà nội của mình mới bị té gẫy xương , đi chụp X-ray thì bác sỷ nói phải mỗ mà bà mình thì cao tuổi rồi không biết có chịu được hay không . Các bạn nào có biết địa chỉ của 2 ông đó làm ơn chỉ giùm cám ơn trước
  2. lovelycinderella

lovelycinderella Thành viên rất tích cực

Bạn ơi, tớ là ng HN, chưa từng vào SG bao h nên ko bít để giúp bạn. Chỉ có chút ý kiến là bạn thử sang box Sức khoẻ-Y tế hỏi xem, tớ nghĩ bên đó mọi ng biết nhìu hơn.
    Mong bà bạn chóng khỏi nha!
  3. hamchoihung

hamchoihung Thành viên mới

Ông LA VĂN TƯÒNG thì tui không biết, nhưng còn ông TRƯƠNG QUỐC CƯỜNG thì biết, vì ông này nôĩ tiếng lắm, lúc trước anh tui bị gãy tay cũng nhờ ổng chữa mà, đường gì thì minh không nhớ chinh xác, chỉ nhớ là nằm ngay đuờng hâu giang queọ vào, đoạn giữa minh phụng và cao văn lầu, gia đình tui thì biết, nếu ban ở xa mà muôn vào đây tìm thì cứ để laị nick ym tui sẽ hoỉ gia đinh điạ chỉ ông ta và nhăn cho bạn hoặc ban có thể pm số đt cho minh ruì mình sẽ nhăn vào máy bạn cho...