1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Most wanted (truy nã)

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi vutuannguyen, 05/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Sao lại là anh hùng nhở Của cô chổng ngược xuống cơ mà
  2. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Theo thông tin vừa nhận được từ C14 thì họ vừa lần ra một manh mối nữa: Còn một số nhân vật có thế lực đứng đằng sau vụ này. Một trong số những kẻ đó đã bị nhận dạng, nhưng hiện vẫn chưa lần ra dấu vết của hắn. Vì vậy, nếu có vị nào tình cờ phát hiện ra tên này thì nhanh chóng báo cho cơ quan điều tra.
    Đây là chân dung tên tội phạm nguy hiểm vừa được nhận dạng
    Biệt danh của hắn là Amateur
  3. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

Thấy đồng chí này ở bên CamPuChia tháng trước, còn cách đây 1 tuần thấy quanh quẩn ở khu FPT Láng Hạ -Việt Nam mặt đằng đằng nhiều khí, không hiểu đợi ai.
    Được thanhk43 sửa chữa / chuyển vào 18:13 ngày 10/01/2006
  4. pinks_lips

pinks_lips Thành viên mới

Sau khi nhận được Urgent của cậu tớ ....................
    khà khà, BC2, tớ đã mua vé máy bay cho cậu sang nghỉ ngơi ăn chơi nhảy múa tại Pinks_lips Vilờ ở Thailand.
    bây giờ Cậu chuẩn bị hành lý giấy tờ tuỳ thân nhé. Yên tâm, tớ đã cho đàn em "trải thảm nhung" trên quãng đường từ nhà cậu lên tận con bôing 757 ( khéo nhầm với 747 nhé). cao hơn 1 nước 9 ông cụ đấy.
    Sang đây tớ bảo kê cho cậu, bạn bè chí cốt mấy chục năm giời mới có dịp được gặp mặt. Nhanh lên nhé!
  5. vutuannguyen

vutuannguyen Thành viên mới

Loạn, loạn mất roài...
    Các tên tội phạm đang bị truy nã + cùng đồng bọn của chúng > quần chúng nhân dân tiến bộ + lực lượng an ninh KBC
    ===> đúng là: BẤT ĐẲNG THỨC.
  6. BC2

BC2 Thành viên mới

Chắc có lẽ tớ cũng phải làm một chuyến du hí mí được. Mấy hôm nay mệt mỏi quá, những ám ảnh tại Tứ giác Kim cương cộng thêm những nghi ngờ của đồng đội, của dư luận vẫn làm tớ mất ngủ. Cậu hoàn vé lại đi, để tớ tự lái máy bay sang đó cũng được. Những năm được huấn luyện trong đội hình do CA KBC tổ chức, tớ đã quá thông thạo đường tới đó rồi.
    Chờ tớ nhé. Bạn của cậu. BC2.
  7. vutuannguyen

vutuannguyen Thành viên mới

@ AAAAAaaaaa llllllll,
    {nói to} : Sự việc mà em nói về tay Bc2 là KHÔNG CÓ THẬT, do em VU CÁO. Em xin NHẬN TỘI...

{NÓI NHỎ} : Thưa các Pác, tay Bc2 đang uy hiếp em (và cả gia đình em nữa), em buộc phải nói thế để an toàn cho gia đình. Các Pác có nhanh chân nhanh tay mà kíu em, em thì em sắp bị tay mankiller Bc2 này "thịt" mất...
    p/s: mankiller cũng giống nghĩa ladykiller í...
  8. havalo

havalo Thành viên mới

Cái chú này nhát gan thía nhờ xem phim "Nữ tướng cướp" chưa? đấy phải chịu khó mất 300 triệu rồi sẽ được Mỹ Nhân nhá chịu khó đi.
  9. BC2

BC2 Thành viên mới

Trước nguyện vọng thiết thực của bạn đọc về thân phận Bc2 - kẻ tội đồ hay là anh hùng dân tộc, nhóm Phóng viên Tiến bộ Gà Gô - thời báo Gõ Mõ chúng tôi đã vào cuộc.
    Từ số báo này, chúng tôi sẽ đăng trích nhật ký của Bc2 trong những ngày hoạt động tại Mantra để độc giả tiện theo dõi và hiểu hơn về Bc2. Từ đó, độc giả tự đưa ra kết luận về nhân vật này. --> đề nghị theo dõi và... post bài
    ----------
    BBT GMT
  10. BC2

BC2 Thành viên mới

.............
    ..............
    Ngày ... tháng.... năm:
    Khi ở giữa hai bờ sinh tử, mình mới cảm nhận được điều tuyệt diệu của cuộc sống. Một viên đạn xẹt qua, trước khi ngất đi mình thấy những hình ảnh những đồng chí, anh em, đồng đội đang mỉm cười động viên, khích lệ mình. Giọt nắng sa mạc như rực lửa hơn. Và ngay từ bãi cát vàng đó, mình thấy có dòng suối mát đang rần rật chảy khôn nguôi. Hãy sống vì lý tưởng cao đẹp của chính nghĩa, khi nằm xuống bạn sẽ cảm nhận được rằng cuộc đời luôn nở hoa. Chết. (<-- cứ tưởng chết vì bị bắn bởi 02 quả pháo Trung Quốc... nhái, nhưng chết sao được, chết thì ai viết nhật ký cho bạn đọc đây --> phải sống... hehehe )
    Ngày.... tháng... năm:
    Cái đầu nặng trĩu, mình hé mắt nhìn ra cửa sổ, dàn hoa Zimi (tiếng thổ dân nghĩa là hơi thở nhẹ nhàng ) đang rung rinh trong nắng như đón chào cô giáo - mình tới đây trong vai một cô giáo dạy Tiếng Việt Nam <-- ngôn ngữ phổ thông của thế giới ... Nhiệm vụ của mình là phải tiếp cận được gia đình Punta - một trong những đầu mối quan trọng để tổ chức có thể lần ra dấu vết của Mafia Tứ Giác Kim Cương. Chào một ngày mới với bao gian nguy vây quanh.
    ..............
    Còn nữa <-- đề nghị độc giả mua báo để đọc... khị ... khị.. khị