1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một bàn tay năm ngón, anh không biết chọn ai..

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kieptinhchung, 20/02/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. okio

okio Thành viên mới

ước gì mềnh dc như a ấy , :))
  2. kyoko211

kyoko211 Thành viên tích cực

Theo tôi, bạn nên ... ko chọn cô nào mà hãy trở thành tư vấn viên hoặc cố vấn gì gì đó, đại loại thế, giúp các gà trên này tăng level tán cáo thì hơn. Độ vài năm nữa, khi bạn đã chín chắn hơn thì hãy quyết định yêu.
  3. Dzitieubao

Dzitieubao Thành viên quen thuộc

xịp, thằng này họ nhà pháo. anh mới vắng diễn đàn có vài ngày mà các chú để có kẻ quăng bom chạy linh tinh thế này.
  4. kieptinhchung

kieptinhchung Thành viên mới

Hì, nói ra các bác không tin cũng chịu thôi. Tính em chả thích quăng bom hay chọi lựu đạn gì, các cô em quen em đều phải chia ngày và xếp lịch đều đặn, thế nên tán gái không phải đối với em không phải là điều khó khăn. Thế nhưng để toàn tâm toàn ý yêu và ở bên cạnh một người thì không, có thể thích, có thể quen, có thể ngủ với nhau nhưng những mqh chưa bao giờ kéo dài bất tận.

Nếu chia tay, em luôn là người chia tay trước vì cảm thấy mệt mỏi (chia lịch nhiều cô quá) và chán. Hóa ra cuộc sống cũng bình dị thật, khi chưa cưới vợ thì mình có thể phang, thịt, chén bất cứ em nào. Rồi thôi. Chỉ thế thôi. Lại bắt đầu "vẫn say mê như chưa hề cũ, nhưng sao chẳng đoạn điệp khúc nào lặp lại như nhau."

Rồi có cô bị chia tay còn khóc lóc, năn nỉ, có cô còn đóng cọc ở trước ngõ nhà em (cái này mình ngu vì chỉ nhà cho nó biết), có cô còn đợi em ròng rã 7 tiếng đồng hồ ngoài công viên (từ 3h chiều tới 10h tối), em cảm thấy muộn phiền vì mình chẳng thể mang lại hạnh phúc cho người khác. Dòng đời là nghiệt ngã, mỗi tình yêu đối với em như một ván cờ, phẩy tay là chiến, phẩy tay là mất.

Làm quen nhẹ nhàng, xin số đt, đi chơi, ngồi tán dóc, rồi ôm ấp, hôn má, hôn môi, vuốt mặt, cởi đồ. Một quá trình dài dằng dặc chỉ vỏn vẹn trong vài ngày, kịch kim là 2 tuần. Cũng có nhiều cô ngạc nhiên vì chính mình lại quá dễ dãi với bản thân, để một thằng con trai sờ soạng, ăn ngủ với mình trong thời gian quá ngắn.

Thế rồi em nhận ra bi kịch của tình yêu chính là đây. Vì chưa hiểu gì về nhau, nên da thịt mãi mãi là đồ thừa. Chén xong rồi mới thẫn thờ biết cô ấy không phải tuýp người mình đã tìm kiếm, thế là lại bắt đầu một cuộc chinh phục mới.

Rong ruổi mãi cũng chán, vì tổng kết lại người nào cũng như nhau. Có thể tròn trịa hơn, ngon hơn, thơm hơn, hay mùi mẫn hơn, bốc hơn, nhưng những cái ấy cũng chả níu giữ được bàn chân của một kẻ đa tình.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Với cả ở đây có ai có gái gú nhiều thì em lưu ý là đóng cọc theo một tần suất vừa phải. Quen nhiều cô em thấy hại người hết sức, tới sáng hôm sau đi làm mà vẫn cà lê cà lết vì dư âm đêm qua, xong rồi lại phải để gái khác chăm bẵm mình, rồi lại phải è lưng ra trả bài. Ngại lắm. Lâu lâu vài show không sao chứ liền tù tì độ vài năm, qua hàng băm là coi như con wave ghé, đề máy mãi chả thấy nổ.
  5. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác này chắc họ Đào, đào hoa kiêm đào mỏ [:D]
  6. Dzitieubao

Dzitieubao Thành viên quen thuộc

Đệt, càng ngày anh thấy chú giống bà mẹ hót Talent đang nổi đấy. Chỉ có cái vỏ rỗng rồi kêu om sòm k ai phục đâu. Oang oang như chú thằng quái nào chả nói được.

Đừng nói anh dìm hàng, ném đá anh em. Muốn người ta phục phải có dẫn chứng đàng hoàng. Bây giờ đơn giản, một là chú làm như lão noobita yêu cầu ấy, giới thiệu cho lão ấy vài ba cô xem có trình bao nhiêu là biết liền. Hai là cua bao nhiêu cô thế thì kn chắc đầy mình rồi. Ngon thì viết một bộ bí kiếp cho gà học hỏi. K thì dẫn chứng ra đây cua gái thế nào, gái ra sao. Đừng có suốt ngày hoang hoang em đây nhóc nhoi gái lóp ngóp theo bỏ k hết, nghe thối lỗ tai chán lắm.
  7. kieptinhchung

^
    Em lên đây xin tư vấn làm sao để yêu thật lòng, chứ không phải để khoe hàng anh giai ạ. Diễn đàn cũng là nơi để chém gió, xả stress, cao hơn tí thì cũng chỉ là chia sẻ kinh nghiệm, từ chăn gối đến sửa TV thôi, chứ không phải là nơi để thể hiện thành một người của công chúng. Anh tư vấn mấy lời "thật lòng" làm em cảm động hết xiết, đồng thời xin lỗi luôn vì đã làm lỗ tai anh thối [r23)]
  8. Babut

Babut Thành viên mới

Yêu như chủ pic chẳng khác gì hành xác. Tổn thọ, tổn thọ :))
  9. dangphucchung

dangphucchung Thành viên mới

Thế mà chú đặt là "kieptinhchung" không thấy ngại à. :))
    Anh thấy điều chú mong muốn và băn khoăn bây giờ là làm sao giãy một phát được năm em này để chuồn. Hoặc không phải thế thì chú xem chú nói thật với con nào nhiều nhất thì chọn con đó.
  10. kieptinhchung

Thật ra giãy hàng cũng là một chương trong bí kíp tán gái. Em không mơ hồ về điều này. Năm gái mỗi gái em đều có một tí thật lòng, nửa giấu như mèo giấu kít thôi chứ cũng chả đến nỗi phải dối như Cuội đâu bác dangphucchung ạ. Em chỉ không biết làm sao để thật lòng thôi.