1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một cảm giác không bình thường!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Carcassi, 20/01/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. haidangtim

haidangtim Thành viên mới

Tớ thấy Fool-A-Kiss suy nghĩ sâu sắc quá, nhưng cũng xa vời quá....
    Thực tế vì tớ cho rằng bạn gái của Carcassi giống mẹ của anh bạn nhà ta quá ấy mà. Đừng trách người ta kém, hoặc mắt người lém phim ***, v.v.. nhé !
    "Thế mới biết ... làm đàn ông ... lắm nỗi truân chuyên !!! "
  2. Loved

Loved Thành viên mới

chẳng biết nói gì. nhưng chỉ vừa mới đọc đoạn "nhìn anh ấy tự làm"... tôi hết cả hồn vía! Có boy "tự làm" trước mặt người yêu của mình được à? Lâu nay tôi cứ tưởng "chuyện tự làm" thì đàn ông hay dấu diếm lắm kia mà!!
    đún g là "đi một ngày đàng, học một sàng khôn" --> chăm lên diễn đàn này đọc bài, hiểu thêm nhiều chuyện lâu nay mình lạc hậu
  3. TomezCao

TomezCao Thành viên mới

Chết cười các bạn trẻ. Sẽ thấy rằng tự trọng của các bạn (mình nói cả hai người) một là quá cao hai là thấp quá. Cả hai đều ở cái thế bị khổ. Sao phải thế chứ. Như mình mình đổi máy liền chứ không có chuyện ngồi trước mặt người yêu mà lại "tự làm"
    With God e'rything is possible.
    But I'm not the God so sometimes I feel that life is hard than we die...
  4. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

không xa vời đâu bác ạ... cái đấy nó xảy ra hàng ngày hàng giờ quanh chúng ta thôi.. tại bác suy nghĩ phiến diện và đơn giản quá...
    với cái bác bị hiếp dâm kể trên, em thấy bác ấy tầm thuờng và tin đàn ông một cách ngô nghê quá... biết là mình thuộc loại con gái bảO thủ, giữ cái trinh đến cùng thì chấp nhận đi chơi xa làm gì?....ko nhưng thế 2 ngày 2 đêm...ko những thế sau khi bị cuỡng ép xong... vẫn gọi được con thú điên đấy là " anh" một cách thuơng mến...nếu thế thì bác ko bỏ được nó đâu...mà giờ chắc trong đầu bác chỉ có một ý niệm đã gây ra " hậu quả" ý rồi thì fải có trách nhiệm cuới bác... em ko nghĩ bác dám bỏ con thú điên ý...đàn bà hay mù quáng trong tình yêu mà...
    Flowers grow...Rainbow sky...Stars appear..Color shine...And Bleeding heart. Move on w/o u.
    Get numb by l0v3.
  5. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

xin lỗi các bác...em post nhầm subject...đáng ra post ở " tôi hận anh" em lại post nhầm ở đây...ko biết xoá bằng cách nào..bác nào dậy em cách xoá bài với...
    Flowers grow...Rainbow sky...Stars appear..Color shine...And Bleeding heart. Move on w/o u.
    Get numb by l0v3.
  6. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Khặc khặc, em thì em nghĩ là lý thuyết dù giỏi đến mấy mà không có thực hành thì không thể tốt đc, em không bít về sau pác như thế nào nhưng pác cứ thử xem lần đầu pác oh ye với lại lần thứ hai thôi xem có khác nhau không nhé.

Khục khục, thằng người iu pác iu pác chỉ thích oh ye, còn pác thì bị lãnh cảm hehe. Chia buồn chia buồn.
    Nguoi tu vi minh voi Ngoa Long tien sinh Khong Minh