1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một chút điên rồ và thấy mình nhói đau...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi sanu, 26/05/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. sanu

sanu Thành viên rất tích cực

Một chút điên rồ và thấy mình nhói đau...

Ko hiểu nổi ... trở về từ Hoà Bình, 1h45'' HN vắng hơn bình thường , trời oi bức một tý...nhưng đi xe nhanh lại thấy lạnh. Rùng mình nghĩ đến những việc đang làm và an ủi bản thân mình đừng buồn ngủ cho dù rất mệt... Một mình vắng lặng trong đêm... buồn cười thật, cứ lúc nào thấy nhàn rỗi là đầu óc lại bắt đầu mong lung...Cả tháng qua, cố gắng chơi nhiều, vùi đầu nhiều vào sách vở... thấy có hiệu quả rồi mà đến hôm nay lại ko thế nữa... có lẽ bắt đầu có cảm giác chán ngán rồi..
    Đêm qua căn phòng nhỏ 8 thằng uống rượu nằm la liệt. chỉ mỗi mình thức đến tận bây giờ.Chúng nó quá thoải mái.. Hôm nay vẫn phải ngồi cắm vào viết... thế mà những lúc rỗi lại thấy giật mình... vì sao chứ ? Người cũng đã đi rồi, cuộc sống cũng đã khác... vậy mà vẫn thấy ko bình thường... đâu cần phải thế??? Có lẽ đây là những phút điên rồ ... điên rồ nên mới tra tấn bản thân với gần 300 bài rock trong vòng 18 tiếng...nghe ko biết chán. Rồi tò mò dại dột làm thêm 1 việc nữa (?) để thấy buồn hơn... Mình đã mất tất cả... duy chỉ có bạn bè và một chút ít lòng tin. Có lẽ lúc này chỉ cần có thế.... nhói đau và điên rồ... để tiếp tục sống.
  2. yesterday_today_tomorrow

yesterday_today_tomorrow Thành viên mới

anh à.....!
    Thế nào là mất tất cả......?thế nào là còn một chút ít......?thế nào là chỉ còn một chút lòng tin.....!
    anh bắt đầu để cảm xúc thật của anh bộc lộ ra trang bàn phím rồi đấy......Anh vẫn bảo em cười lên , vui lên .....và tin tưởng mọi người hơn....dể rồi chính anh lại bảo anh chỉ còn một chút lòng tin....!đúng là nói dễ hơn làm ....!

anh cũng bảo em đừng hành hạ bản thân mình , hãy công bằng hơn với chính sức khoẻ cuae mình.....để rồi anh cũng đốt trụi bản thân anh, sức khoẻ anh vào đêm trong những bản rock ầm ĩ......!đúng là nói dễ hơn làm...!
  3. saobangleloigirl

saobangleloigirl Thành viên mới

Còn lòng tin là còn tất cả đó anh bạn à hãy cố lên nữa nhé
  4. ranger83

ranger83 Thành viên quen thuộc

Cũng có lần hành hạ bản thân tới mệt lả ......... mệt vì đói ... mệt vì .......... phải suy nghĩ nhiều quá .............. Giờ thì cảm thấy trống rỗng ........ kô buồn kô vui, hàng ngày trôi qua 1 cách bình yên ........ để rồi thỉnh thoảng gặp những cơn mưa ........... lại thấy mình sao mông lung quá ..............
    Ý nghĩ lang thang ............ vô định .......... !!!!!!!!
  5. MATRIX

MATRIX Thành viên rất tích cực

<~ The SAME
  6. sanu

sanu Thành viên rất tích cực

Chỉ là một thoáng nào đấy thôi, cảm giác đó ko tồn tại lâu được, lý trí vẫn minh mẫn và cuộc sống vẫn phải tiếp tục...
  7. mua_tinh_yeu

mua_tinh_yeu Thành viên mới

Nhận được tin nhắn từ SG, có lẽ thế( niềm Nam) cảm thấy vui vui... Lâu lắm rồi ko del tin nhắn... đầy ắp.. nhưng lại muốn giữ lại. Cám ơn nhiều vì đã sms ...
  8. mua_tinh_yeu

Nhận được tin nhắn từ SG, có lẽ thế( niềm Nam) cảm thấy vui vui... Lâu lắm rồi ko del tin nhắn... đầy ắp.. nhưng lại muốn giữ lại. Cám ơn nhiều vì đã sms ...
    Hôm nay cho phép mình rãnh rỗi, ko làm gì cả chơi thôi, lại FM vậy... tối nay có hẹn đi uống... ko biết có đủ sức nữa ko ? Lâu lắm rồi mới chủ động đi uống. Có lẽ đôi lúc cũng cần một chút mem cho ... tỉnh táo
  9. Satan_S_Soul_2

Satan_S_Soul_2 Thành viên mới

... Thời gian sẽ xóa nhòa mọi thứ, dẫu có thể để lại vài vết sẹo ...
  10. mua_tinh_yeu

2 hôm nay lại thấy mệt mỏi rồi... chán quá...
    Vừa nghe chị nói về cô ấy... thấy buồn, nhưng mà cứ muốn là được uh? sao dễ dàng như thế hả em ? đúng là cái gì cũng có cái giá của nó mà. Với anh thì chẳng như thế được, có lẽ em đã nhầm ... có lẽ thế?