1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một chút thắc mắc, em nhờ các bác góp ý....

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi xiaxia123, 12/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quanghung9x

quanghung9x Thành viên mới

Bác cứ đong đưa xem e nó thế nào, lúc nào chuẩn bị ra ngoài bắc thì chén phát rồi lượn
  2. giacmotrua87

giacmotrua87 Thành viên mới

Trái lựu đạn này bự quá.
  3. cogaidentuhomqua25

cogaidentuhomqua25 Thành viên rất tích cực

Chỉ dám dưa góp 1 ý thế này, gái này vừa thèm cả tiền, tình và cả TD nữa mà mỡ đến miệng mèo mấy ai chê cơ mà chị đi guốc trong bụng chú là chú cũng muốn chén nhưng lại sợ mất bạn bè anh em. vậy cho lên bàn cân đi, bên nào nặng hơn thì giữ bên đó
  4. xiaxia123

xiaxia123 Thành viên mới

Ờ thì em công nhận em muốn chén, nhưng mà chén như thế nào mới là điều em bận tâm. Như đã nói, k vì gái mà đi ngc lại với nguyên tắc sống của mình. Chứ kiểu nhá nhem vài cái, với em chắc là chuyện đơn giản trong tình huống này.

Mấy hôm trc chẳng có chuyện gì sảy ra, với lại tâm trang k tốt nên em cũng k muốn post bài.
    Tối nay gái hẹn em cafe, k có chuyện gì làm, ùh thì em đi la liếm tí xem thái độ gái thế nào.
    Trc khi đi em cũng cẩn thận confirm thông tin là giai kia tối nay có việc bận, với lại 2 đứa nó đang cãi nhau em mới nhận lời. Chứ nói dại nó thằng kia biết được hay tụi nó dàn cảnh bẫy em thì bỏ mẹ. Pháo tẻng chưa đc miếng nào mà lại dơ mặt mất a e bạn bè thì .... Đấy là em cứ cẩn thận phòng xa như thế, chứ tình hình hiện tại theo em đánh giá cũng ko đến nỗi ôi thiu như vậy.
    Em hẹn gái ra thẳng quán cafe luôn, chứ ko đưa đón gì cả. Tối nay gái ăn mặc kín đáo, trang điểm nhẹ, chứ ko kiểu hở hang show hàng như đi với ku kia, em thấy đang yêu hơn mọi khi . Hơ hơ. Nói chuyện thì cũng bình thường, xoay quanh vần đề phim ảnh, đàn ca sáo nhị, Em cũng có đề cập đến chuyện giai gái của tụi nó xem thái độ gái phản ứng như nào, nhưng gái chẳng tỏ thái độ gì, có vẻ lảng tránh câu hỏi của em. Cafe xong ai về nhà nấy, gái có vẻ muốn đi chơi tiếp, kêu buồn, nhưng em từ chối với lí do phải viết report sáng mai đem nộp.
    Đấy, tình hình tối nay là như vậy, em vừa reply chúc gái ngủ ngon xong. Trong thời gian này em cũng hạn chế tin nhắn, chủ yếu nt theo kiểu xã giao, tránh trường hợp giai kia đọc đc em các bác khó ăn nói. Người ta nói ăn vụng phải biết chùi mép, em tuy chưa ăn vụng nhưng vẫn chùi cho chắc ăn.
    Tình hình này các bác có cao kiến gì ko? Chứ gái rủ em đi chơi vài hôm nữa mà thái độ của em như thế này là gái cho em knock out rồi.

Được xiaxia123 sửa chữa / chuyển vào 02:18 ngày 15/09/2009
  5. doanhoangdan

doanhoangdan Thành viên mới

Bạn à, mình nghĩ bạn nên thôi đừng bận tâm cô bé ấy nữa làm gì, vì dù rằng bạn muốn fang cô ta thì bạn đã ko lên đây hỏi làm gì, anh em đừng để mất lòng vì một con đàn bà. Giả sử như bạn dụ dỗ dc con gái nhà người ta như thế rồi sau này, thằng bạn của bạn nó biết thì nó sẽ đi rêu rao ra thì nhiều khi điều mình ko muốn mà người ngoài họ nghĩ khác đấy bạn à
  6. dau_tay

dau_tay Thành viên mới

Anh này còn muốn chén cả gái của bạn, vừa hút nước xái mà bạn nó biết nó ỉa cho vào mặt, thế mà sang topic của em giở giọng đạo đức giả quá à