1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một con gà con cần các cao thủ giúp đỡ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi 1andonly1, 05/08/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. jumanji7

jumanji7 Thành viên mới

Haiza, thở dài lần nữa. Ai bảo cậu bê nguyên các tình huống ở trong đấy ra để mà áp dụng??
    Cần học cách câu cá chứ không cần mấy con cá. Tớ chỉ có mấy từ này tặng cậu thôi: Tự tin + quyết đoán.
    Rải rác trong box từ thời quarker đến giờ có rất nhiều bài tư vấn hay của rất nhiều cao thủ. Cậu sử dụng chức năng tìm kiếm để tìm bài của họ nhé: theinvincible, dimwit, frozen_flame, haiphamtran
    Chúc may mắn.
  2. yehsung193

yehsung193 Thành viên mới

bác cho em hỏi cái file pdf của bác quarker nằm ở đâu ạ. em cũng là gà hiện bây giờ đang cần nó lắm
  3. DarkDragons

DarkDragons Guest

À mún em đem tài liệu để bạn hướng dẫn à . Thế thì ko nên . 1 cuộc đi chơi ko nên dính dáng đến những thứ tẻ nhạt như sách vở , bài học . Trừ phi em cực thích hoc
    nếu bạn tạo cho em cảm giác buồn chán , tẻ nhạt bên cạnh bạn thì khi nghĩ đến bạn là nghĩ đến sự chán chê , lo lắng . Cực kì bất lợi . Cứ hẹn em nó đi rùi gài kèo sau :
    "hum nào em rảnh thì cho anh lịch . nếu có thời gian anh sẽ qua giảng bài cho em ." . nhớ là :"nếu có thời gian.." chứ ko phải " anh sẽ qua ". ko được tỏ ra quá sẳn sàng . đó cũng là điều cấm kỵ
    Chúc bác thành công , dũng cảm lên , tình đầu là tình gà mừ , hì hì
  4. mhtn

mhtn Thành viên mới

Thực ra chuyện học hành có phải là một công cụ hiệu quả hay không còn tuỳ thuộc vào nhận thức của bạn gái ấy. Có bạn bảo mang mấy chuyện ấy ra nói với nhau rất buồn tẻ, nhưng cá nhân tớ lại thấy đấy là ý tưởng hay. Nó tạo cho đối phương cảm thấy sự quan tâm một cách nghiêm túc, có định hướng chứ không lớt phớt, nhưng như tớ đã nói, nó phải hoà hợp với suy nghĩ và tính cách của cô gái ấy. Bạn trai này rất giống tính bạn trai tớ, rất trong sáng, nồng nhiệt và thực tế.
  5. 1andonly1

1andonly1 Thành viên mới

Vậy hôm nay em im lặng ko nt hay chat gì vậy. Để tối nay coi cô ấy có nt cho em ko. Để vài ngày ko gặp rồi T7 rủ đi luôn vậy
  6. 1andonly1

1andonly1 Thành viên mới

Hu hu, em thật là cùi bắp!!! Đã dự tính ko nt, ko chat, mà lúc nãy nhìn thấy nick của Cáo cũng ráng nhảy vào hỏi vài câu cho yên tâm.
    Có cách nào trị bệnh cùi bắp của em ko:(
  7. narita11188

narita11188 Thành viên mới

Hì , tích cực rèn luyện bản thân thôi
    MỖi người 1 phương pháp . Giáo trình ở trong cốc có nhiều lắm. Bạn tự chọn lấy 1 quyển rồi luyện công nhé . Lúc nào sắp tẩu hỏa nhập ma thì lên đây , xin tư vấn . Các sư phụ trong cốc sẽ cho linh đan để giải . ^_^
    Nếu có chí , thì chỉ 1 tháng là hết thôi
    Được narita11188 sửa chữa / chuyển vào 22:34 ngày 05/08/2010
    Được narita11188 sửa chữa / chuyển vào 22:36 ngày 05/08/2010
  8. tienthanh191

tienthanh191 Thành viên mới

bệnh jì...iu đương nó thế.....
    tôi muốn cảm xúc thật như bạn còn không được......iu đương toàn bài vở chán quá....
    Theo tớ thì cáo nó đang dạng bão hoà tình cảm của cậu rồi....cái jì ít mới quý.......
    Tạm thời không liên lạc thư từ mess miếc jì với cáo hết......
    kiểu jì cáo cũng nt gọi điện hay tìm cách liên lạc.....
    không reply lại luôn...đợi đến tối mới reply lại....bảo là a bị abcxyz jì đó.....mệt và hơi mất cân bằng.....
    cáo hỏi han thì bảo không sao....tí a ra ngoài hóng gió là khoẻ ngay ý mà.....cáo bla một hồi...đừng rủ cáo đi vội..
    tối cậu mới gọi điện cho cáo "a đi hóng gió đây...bam cang ko..:D"
    Em no ma ko dong ý làm câu "Thế nhé". HẾt
    THỰC RA THÌ CỨ QUAN TRỌNG HOÁ VIỆC RỦ ĐI CHƠI NÊN MỚI SINH TÂM LÝ LÚNG TÚNG......GÁI NÓ TINH LẮM, BAT VO NGAY......CỨ COI NHƯ LÀ RỦ BẠN BÈ ĐI UỐNG NƯỚC BÌNH THƯỜNG THÔI.....
    ĐƯỢC THÌ ĐƯỢC KHÔNG ĐƯỢC THÌ CŨNG LÀ BÌNH THƯỜNG......SAO PHẢI XOẮN...
    EM CHÉM GIÓ ĐẤY ẠH....CÁC BÁC ĐỪNG NÉM ĐÁ EM
  9. 1andonly1

1andonly1 Thành viên mới

Hôm wa em quyết ko nt cho Cáo, xem Cáo có nhớ mà nt cho em ko thì tuyệt nhiên Cáo ko nhắn gì cả.
    Có lẽ hôm nay em cũng ko chat hay nt gì hết, coi tối nay thế nào.
    Em tính tối T7 rủ Cáo đi ăn kem
    Nếu tối nay Cáo cũng chả buồn nhớ mà hỏi han em thì em có nên rủ Cáo đi ko ạ?
  10. narita11188

narita11188 Thành viên mới

Bạn cần hiểu 1 điều cực kì quan trọng thế này. Nhờ Những người như bạn , cùng những câu hỏi vô hồn , mà rất nhiều cao thủ trong cốc này đã ra đi
    Hi vọng bạn hiểu những gì mình nói. Vào cốc tìm tài liệu , tu luyện ngay lập tức
    CÒn nếu không. Hãy đi con đường bạn chọn . nếu may mắn , bạn sẽ tìm được người bạn muốn ? - ( Trong cốc có viết về trường hợp này =)) )
    Các phương pháp của cao nhân trong cốc dù có viết cho bạn , Không sớm thì muộn thì bản chất bạn nó cũng lộ ra :) . Sẽ chẳng có tác dụng gì nếu nội công bạn không đủ
    Đến giờ này thì tôi đã hiểu , Trong cốc còn rất ít cao nhân...... Họ vẫn lên diễn đàn , nhưng Hầu như rất ít tham gia tư vấn.
    Mình thực sự quý trọng những người hiếm hoi còn lại , tận tâm coach cho gà .
    Đôi lời tâm sự , thân ái