1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mốt của chị em bây giờ là yêu các anh đã đi làm và lớn hơn khoảng 7-8 tuổi có phải không ạ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi thanhchienJihad, 13/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuong_bt

cuong_bt Thành viên mới

Toàn thích lái máy bay.
  2. rukawa_bigball

rukawa_bigball Thành viên mới

Ôi mốt nào thế.....lại chả thích các em 90,91...kém đến 6,7t ấy chứ....rất là ngây thơ đáng iu nhé
    Được rukawa_bigball sửa chữa / chuyển vào 10:50 ngày 14/10/2008
  3. dnsonv

dnsonv Thành viên rất tích cực

Ớ, giống mình thế , dạo này cứ mấy em 89,90 mà chiến
  4. jemand

jemand Thành viên mới

Bác sướng thật đấy. Mai sau em cũng lấy vợ kém 7,8 tuổi. Mình gần 30 còn em hơn 20 là đẹp nhỉ.
  5. tigerfire

tigerfire Thành viên mới

Uâỳ,chả quan trọng,thấy yêu thì yêu,hơn nhiều hay ít nhiều ko qt chỉ cần là mình yêu ,thế thui.
    Bạn bè tớ thì yêu đủ thể loại nhiều hơn 10 tuổi cũng có,4 5 tủi cũng có,bằng tuổi cũng nhiều mà ít tuổi hơn cũng ko ít
    Nhưng nói chung cái đa số vẫn là muốn ng` yêu mình nhiều tuổi hơn mình,chững chạc mạnh mẽ và có nhiều trải nghiệm hơn mình chứ ko phải hỏi j cũng ú ớ :Anh ko biết.
  6. Y2K2009

Y2K2009 Thành viên mới

Chết cười, nhớ lại một chuyện, ngày xưa có một con bé qua tay bao nhiêu zai rồi, chốt một câu xanh rờn: Em phải cưới người hơn mình ít nhất 10 tuổi.
    Đời lắm đứa ngu và thích ăn sẵn thật.
  7. jemand

jemand Thành viên mới

Thì đàn ông cố gắng gây dựng sự nghiệp, còn đàn bà cố gắng kiếm được người đàn ông có sự nghiệp mà.
  8. Y2K2009

Y2K2009 Thành viên mới

Zai em ạ,
    Thằng đàn ông nào cũng phải cố gắng xây dựng sự nghiệp, nhưng đứa nào có đầu óc thì phải hiểu mọi thứ không đến dễ dàng. Đối với những đứa thích ăn sẵn, ''cố gắng kiếm được người đàn ông có sự nghiệp'' bằng các thủ đoạn thì phải đập chết ăn thịt.
    Đứa nào tặc lưỡi cho qua, hoặc tự nhận mình kiểu ngưu mã thì cứ sống thế.
  9. thuyyy

thuyyy Thành viên mới

mốt gì mà mốt đâu .
    Con trai hơn tuổi hiểu biết , chững chạc ... còn các em thì nhí nhảnh , sợ yêu bọn bằng tuổi hơi 1 tí là bị bắt lỗi vớ vẩn dỗi vớ vẩn . Các anh hơn tuổi thì lúc nào cũng cảm thông "em ý còn trẻ người non dạ "
    Ví dụ như em thích những người hơn tầm 7, 8 tuổi . Tuổi em hợp nhất vs 82 ý :)
    Với cả hình như con gái tính trẻ con nhí nhố thì hay khoái những anh chững chạc già già ( bộ môn tâm lí học đại cương dậy thế ,con người luôn có xu hướng tìm kiếm những gì mình chưa có ) , đúng hông?
  10. thuyyy

thuyyy Thành viên mới

khiếp anh này nói kin quá , con gái ai cũng muốn lấy đàn ông có sự nghiệp , vì như thế có nghĩa là muốn tìm 1 người chồng tử tế có khả năng nuôi vợ ( hoặc ít ra là ko ăn bám vợ )
    Cũng giống như các anh tìm vợ phải lấy người hiền lành có nghề nghiệp đàng hoàng chứ ko phải chỉ biết chơi bời hưởg thụ làm bà tướng . Đúng chưa?
    Có mỗi thế thôi mà anh cũng định đập chết ăn thịt . Ko lấy người có sự nghiệp để sau này ngồi nhà nhìn nhau đói xong rồi 1 mái nhà tranh 2 trái tim vàng à ?
    Haizzzz Sự nghiệp ko đến với ai dễ dàng cả , mà những người muốn cố để kiếm đàn ông có sự nghiệp cũng ko phải ai cũng cố đc.
    Làm gì mà anh bức xúc đến muốn đập chết ăn thịt , lại còn bằng mọi cách nữa , kinh khủng , khổ thân cho ai sau này yêu anh :( đàn ông mà suy nghĩ trong đầu dã man :(
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa