1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một cuộc offline lần 2 của box Ninh Bình nhân dịp năm mới! 1h30 chiều 29 Tết (thứ 3) tại quán cafe Đ

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi anhphuong86vn, 02/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. diepf_soft

diepf_soft Thành viên mới

Thời gian thì tối 29 rồi. Còn quán xá thì thống nhất chỗ nào đây, chỗ nào cho nó rồng rông một chút, box đông lắm đấy chứ . Mai tui ở TPHCM , có thể sẽ nghỉ tết sớm !
  2. anhphuong86vn

anhphuong86vn Thành viên rất tích cực

nhất trí 29 ko mọi người? ai đồng ý hay ko đồng ý thì ới lên 1tiếng nào ! trước hết là thống nhất về thời gian ,sau đó sẽ lo địa điểm
    Time, it needs timeTo win back your love againI will be there, I will be there
  3. kidlove2987

kidlove2987 Thành viên mới

Bây giờ phải tìm chỗ nào mà mọi người đều biết cơ, lại còn phải rộng rãi thoáng 1 chut'' như pác diep_soft nói đó. Em nghĩ là tìm 1 quán cafe nào đó. Em sẽ xem quán nào ổn nhất rùi post lên cho mọi người chọn. nhưng không phải bây giờ. Ok ?
    Wish every sigh Was turned to the tender blowing breeze And flowers bloom birds sing songs of joy This is what we've been longing
  4. ninhbinhtown

ninhbinhtown Thành viên mới

Âu kêy! Chọn đi nhé. Giúp hộ nhé!
    Các mod hiện đang ở Hà nội tuốt tuột, Tết mới vìa được!
  5. cumeoxam

cumeoxam Thành viên mới

Hình như ở bên kia cầu có 1 quán cũng được phết.Tớ về 1 lần sang đấy rồi.

Thời thanh niên sôi nổi không để uổng phí
  6. anhphuong86vn

anhphuong86vn Thành viên rất tích cực

ặc ...fải tìm chỗ nào gần gần ,dễ tìm chứ .. bà chị phuonganh_nb@ về NB roài ..hề hề thống nhất là 29 nhá??bàn bạc địa điểm nữa là xong ..ok?
    Time, it needs timeTo win back your love againI will be there, I will be there
  7. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

Roài mọi người ấn định ngày 29 nha nhưng mà tui đang muốn mọi người cho thêm í kiến là chúng ta sẽ họp vào lúc nào sẽ là tiện nhất (sáng_chiều_tối) còn địa điểm thì có lẽ đến Quán cafê điện ảnh ngay cạnh rạp chiếu fim nhé tui thấy chỗ đó rất rộng và chúng ta nên gặp nhau vào buổi chiều thì hơn . Thế nhé vẫn mong sự đóng góp ý kiến của mọi người để lần họp mặt này của Box NB sẽ thành công .
  8. kidlove2987

kidlove2987 Thành viên mới

Hey ! em đang định post thì bà chị PA đã post rùi. Em đồng ý cả 2 tay luôn. Cứ vậy nha. mọi người cho ý kiến nhanh lên, sắp tết rùi....hehe
    Wish every sigh Was turned to the tender blowing breeze And flowers bloom birds sing songs of joy This is what we've been longing
  9. utxinhmatbiec

utxinhmatbiec Thành viên mới

em cũng muốn ofline để còn biết mặt nhau 1 tẹo , em biết có mấy pác bây giờ cảm giác hồi hộp đến tối 29 Tết... hè hè...!!! Nhưng em sợ vào ngày đó em ko đi được...hichic... (tiếc dã man)...!
    beautiful_girl..........
  10. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

Có lẽ tui sẽ ấn định luôn ngày offline nha, vì có lẽ sẽ có rất nhiều ý kiến khác nhau nên box sẽ họp .
    Địa điểm: Quán cafê điện ảnh ngay cạnh rạp chiếu fim
    Thời gian : 1h30'' ngày 29/ 12 tính theo lịch âm
    ( khi đi mọi người mang theo money )
    Rất mong mọi người đến đông đủ cho vui nhé